china trials for wtttc 2016

aunhh

Đại Tá
Đúng là nó đánh counter hay quá thể.
Chơi với ZJK ko ai dám ép trái nó để hòng xoay phải vậy nên dân tình đa phần chọn "khai cuộc" đánh "sâu phải" đỡ ghê hơn. Đợt Trials này, có thể nói quả counter cũng là "chìa khóa" để ZJK "đả khai cục diện" (nói theo kiểu LGL và các chuyên gia của CNT) và chiếm ưu chứ không chỉ còn là những loạt "tua trái" kinh điển. Lại phải nhắc lại là lâu rồi mới thấy Zhang xử lý FH nửa bàn bên thuận tay hay đến vậy. Khi xem trận đấu với cam đặt gần và góc máy chéo thế này, chẳng còn thấy bác nào nhận xét là ZJK đánh phải "nhẹ" hay "yếu" nữa ^\^
Nhìn ZJK đánh ở cự ly gần thế này, dù chưa đạt được mức đỉnh cao như trước nhưng thật sự là "phê lòi pha", đặc biệt là quả trái của nó có thể nói là đẹp mê mẩn.
hê hê, trận ZJK vs ML, anh thấy ZJK giật phải bóng nặng ML đỡ toàn hụt vì bóng nó nhanh, cắm, cong. Bái phục ZJK. :)

backhand-ghost

Đại Tá
Em sửa lại chút:
@backhand-ghost thích chiến XXX hơn.
No, thằng cu này tớ ko "va" bao giờ.
Tớ thích và thi thoảng cũng "chiến" với Ai Fukuhara mấy hiệp. Lối chơi của hai bên phù hợp với nhau, hết hiệp này lại muốn thêm một vài ván khác. Mỗi tội là em nó ở Nhật, hơi xa nên "gặp nhau lần nào cũng vội" haha :p:p:p:p

sardius0114

Đại Tá
Tớ thích và thi thoảng cũng "chiến" với Ai Fukuhara mấy hiệp. Lối chơi của hai bên phù hợp với nhau, hết hiệp này lại muốn thêm một vài ván khác. Mỗi tội là em nó ở Nhật, hơi xa nên "gặp nhau lần nào cũng vội" haha :p:p:p:p
vãi các thánh chém. sao bro ko kể luôn trận với em Ozawa, đc mấy set, đồng banh hay chấp mấy bóng. :D :D :D

Bbtayninh

Thượng Tá
Thánh chém 2016 đây.kakaka.

aunhh

Đại Tá
Hờ hờ, thêm chút chuyện gió sương cho nó vui. Bình luận, phân tích cùng với ..đoán mò mãi nó cũng chán bác ợ.
Thánh chém 2016 đây.kakaka.
Bậy nào, Ozawa chơi golf, ko phải dân BB nhà ta :D:D
Bậy nào, Ozawa chơi golf, ko phải dân BB nhà ta :D:D
vãi các thánh chém. sao bro ko kể luôn trận với em Ozawa, đc mấy set, đồng banh hay chấp mấy bóng. :D :D :D
Em sửa lại chút:
@backhand-ghost thích chiến XXX hơn.
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

aunhh

Đại Tá
cứ theo topic này thì chúng ta đang chơi thể thao 3 môn phối hợp bao gồm: bóng bàn, bia-a và golf
à không, đúng ra là 4 môn: bóng bàn, bi-a, golf và XXX. vãi các anh hùng bàn phím :D :D :D
Thời đại ngày nay, sự đa năng là cần thiết các bác nhể. hé hé

ngtrantoan

Đại Tá
@Trạng .... CÁ ,@backhand-ghost , @khiconanchuoi200 ,@ mấy bác xem video nhiều.
Mạo muội hỏi mấy bác 1 câu, e để ý khi ZJK đánh với ML (xem video clip), khi ZJK giao bóng xoáy ngược (e nghĩ là xoáy lên), đa phần thấy ML hay sợ cú này, trả giao bóng lại đa phần toàn là cắt bóng lại hoặc trả lại thì zjk 1 phát ML chết ngay (1 cách bị động), chứ k có Công lại hoặc trả giao bóng lại 1 cách chủ động. 2 đứa quen rơ nhau gần 10 năm, đánh với nhau chắc cũng hơn 100 trận, sao ML lại sợ cú giao xoáy ngược của ZJK như thế (chắc thằng nào cũng sợ chứ k riêng gì ML :D)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@Trạng .... CÁ ,@backhand-ghost , @khiconanchuoi200 ,@ mấy bác xem video nhiều.
Mạo muội hỏi mấy bác 1 câu, e để ý khi ZJK đánh với ML (xem video clip), khi ZJK giao bóng xoáy ngược (e nghĩ là xoáy lên), đa phần thấy ML hay sợ cú này, trả giao bóng lại đa phần toàn là cắt bóng lại hoặc trả lại thì zjk 1 phát ML chết ngay (1 cách bị động), chứ k có Công lại hoặc trả giao bóng lại 1 cách chủ động. 2 đứa quen rơ nhau gần 10 năm, đánh với nhau chắc cũng hơn 100 trận, sao ML lại sợ cú giao xoáy ngược của ZJK như thế (chắc thằng nào cũng sợ chứ k riêng gì ML :D)
Nhường @backhand-ghost :p

Bình luận từ Facebook