china trials for wtttc 2016

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Xem ZJK danh thanh thoat lai roi anh nhi! Chuc mung ZJK. Co gang len. Rio 2016 mat di hap dan neu thieu ZJK. :)
Nhiều pha đẹp quá pác, mới xem phỏng vấn HLV của ZJK nói là thất bại năm qua là động lực hướng tới Rio:D, qua Tết âm lịch CNT có 1 đợt huấn luyện bí mật suốt 1 tháng, đến tháng 4 đánh giải đồng đội thế giới ở Malaysia

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@Trạng .... CÁ @bachikho @backhand-ghost
http://sports.sina.com.cn/others/pingpang/2016-01-05/doc-ifxneept3753819.shtml

Bác nào dịch thể thức tính điểm thể thức đấu loại WTTC Trial cho anh em diễn đàn biết thêm đi:D
Cái này thì em xin out, thời gian đâu mà cái nào cũng dịch, em dịch xong, mấy hôm nữa bác kiếm được cái nói về nguồn gốc tính điểm nữa thì ... :(

Cái này chỉ để cho biết, rồi chém gió thôi, chả giúp gì cho em lên trình cả (chém gió em lên A+ lâu rồi :p), em nhường các bác khác:D

aunhh

Đại Tá
Nhiều pha đẹp quá pác, mới xem phỏng vấn HLV của ZJK nói là thất bại năm qua là động lực hướng tới Rio:D, qua Tết âm lịch CNT có 1 đợt huấn luyện bí mật suốt 1 tháng, đến tháng 4 đánh giải đồng đội thế giới ở Malaysia
Hehe, nhìn cu ZJK quýnh ko còn cảnh nhăn mặt, đưa tay lên xoa vai thì phần nào đỡ lo, đường bóng ít hư hơn. Rio 2016 sẽ tuyệt vời đấy. :D
Video với góc quay nhìn rất thích so với truyền thống.
Hehe, công nhận anh @bachikho cập nhật tình hình ZJK nhanh thiệt. :)
Nói về Malaysia mà nghĩ buồn cho Việt Nam. Càng ngày càng tụt hậu. :(

bachikho

Đại Tá
Hehe, nhìn cu ZJK quýnh ko còn cảnh nhăn mặt, đưa tay lên xoa vai thì phần nào đỡ lo, đường bóng ít hư hơn. Rio 2016 sẽ tuyệt vời đấy. :D
Video với góc quay nhìn rất thích so với truyền thống.
Hehe, công nhận anh @bachikho cập nhật tình hình ZJK nhanh thiệt. :)
Nói về Malaysia mà nghĩ buồn cho Việt Nam. Càng ngày càng tụt hậu. :(
đừng có lạc quan quá, đánh với tụi dưới thì hay, cứ phải gặp ML, XX, FZD mới biết đc ;)

aunhh

Đại Tá
đừng có lạc quan quá, đánh với tụi dưới thì hay, cứ phải gặp ML, XX, FZD mới biết đc ;)
Đúng rồi anh ah. Đánh với top 5 CNT thì mới biết được. Ít ra thấy cu ZJK ko còn xoa vai xoa lưng mình cũng đỡ lo . Hehe, em hâm mộ ZJK quá, lỡ ko đi Rio và giày HCV buồn lém. :D

Bình luận từ Facebook