Cave bóng bàn

caivantruong

Binh Nhất
cXin chào cả nhà
Em xin tự giới thiệu em là Trường sinh năm 85 sinh sống tại Hà Nội.Với lý do đang trong thời gian chờ đợi thay đổi công việc mới nên hiện tại em rảnh cả ngày.kết hợp với hiện nay nhu cầu tập luyện, nâng cao trình độ bóng bàn ở mọi lứa tuổi tương đối cao mà đôi khi lại ko có người hợp cạ đánh cùng.Nên em xin mạn phép ứng tuyển bản thân làm cave cho những ai cần người chơi cùng.em sẽ đến tận chỗ yêu cầu tập luyện cùng 50k/h
xin giới thiệu qua về khả năng:
Em đánh rất cơ bản
đôi công trái phải ok
giất phải trái ok
gò trái phải ok
hất phải, backhand flick ok
cắt trái phải thì tàm tạm
nói chung nhạc nào em cũng nhảy.
Vậy nếu bác nào có nhu cầu tập luyện cứ alo em theo số 0969006088.Em tính tình cởi mở rất hòa đồng
Rất mong nhận được sự ủng hộ của cả nhà.Xin cảm ơn

lamtq

Đại Tá
cXin chào cả nhà
Em xin tự giới thiệu em là Trường sinh năm 85 sinh sống tại Hà Nội.Với lý do đang trong thời gian chờ đợi thay đổi công việc mới nên hiện tại em rảnh cả ngày.kết hợp với hiện nay nhu cầu tập luyện, nâng cao trình độ bóng bàn ở mọi lứa tuổi tương đối cao mà đôi khi lại ko có người hợp cạ đánh cùng.Nên em xin mạn phép ứng tuyển bản thân làm cave cho những ai cần người chơi cùng.em sẽ đến tận chỗ yêu cầu tập luyện cùng 50k/h
Em đánh rất cơ bản
đôi công trái phải ok
giất phải trái ok
gò trái phải ok
Vậy nếu bác nào có nhu cầu tập luyện cứ alo em theo số 0969006088.Em tính tình cởi mở rất hòa đồng
Ko đánh.hôn phát rồi về cũng chỉ 50k thôi hả bạn Trường Cave?

Linh69

Đại Tá
cXin chào cả nhà
Em đánh rất cơ bản
đôi công trái phải ok
giất phải trái ok
gò trái phải ok
Một nghề mới!:D
Đánh phải Nữ - chán thật:p

Linh69

Đại Tá
đại ca chỉ em cách lột keo khỏi spone đi, và cả mặt vợt nữa?
http://bongban.org/threads/xin-hoi-cach-lot-keo-cu-khi-dan-lai-mat-vot.9685/
Anh thì đơn giản là:
1. Mặt vợt chỉ cần vệ sinh cồn ( Chú mua phải vợt đểu à mà khi bóc mặt vợt ra vẫn còn lớp keo ở côt)
2. Spone dùng con lăn ( anh sử dụng ốn nước chịu nhiêt) - bôi 1 lớp keo, chờ kho lăn trên spone theo đó keo dính theo:D

Nghé Ọ

Thượng Tá
http://bongban.org/threads/xin-hoi-cach-lot-keo-cu-khi-dan-lai-mat-vot.9685/
Anh thì đơn giản là:
1. Mặt vợt chỉ cần vệ sinh cồn ( Chú mua phải vợt đểu à mà khi bóc mặt vợt ra vẫn còn lớp keo ở côt)
2. Spone dùng con lăn ( anh sử dụng ốn nước chịu nhiêt) - bôi 1 lớp keo, chờ kho lăn trên spone theo đó keo dính theo:D
1--- em chưa thử nhưng chắc ko dính đâu anh hjj
2--- con lăn ống nước chịu nhiệt là gì hả anh? cho em xem hình với

Linh69

Đại Tá
1--- em chưa thử nhưng chắc ko dính đâu anh hjj
2--- con lăn ống nước chịu nhiệt là gì hả anh? cho em xem hình với
Anh đang buồn lòng nằm một mình ở nhà nghỉ Cổ Lễ - Nam Định đây này - có ở nhà đâu mà chụp hình cho chú xem - Quên bố mất ví ở nhà - May mà trong bao đựng cốt vợt bb lúc nào cũng có quỹ đen:p
Nhưng đại khái hình nó như thế lày:

Bình luận từ Facebook