Cave bóng bàn

Thành Nam XT

Thượng Sỹ
Anh @Linh69 còn ở NĐ vào clb Cổ Lễ giao lưu. nghe nói clb ở đó chơi cũng hay (so với ở quê thôi). em cũng ở NĐ nhưng ko ở Cổ Lễ, ko thì mời anh chầu bia để học hỏi

chjck3n_pzo

Thượng Sỹ
cXin chào cả nhà
Em xin tự giới thiệu em là Trường sinh năm 85 sinh sống tại Hà Nội.Với lý do đang trong thời gian chờ đợi thay đổi công việc mới nên hiện tại em rảnh cả ngày.kết hợp với hiện nay nhu cầu tập luyện, nâng cao trình độ bóng bàn ở mọi lứa tuổi tương đối cao mà đôi khi lại ko có người hợp cạ đánh cùng.Nên em xin mạn phép ứng tuyển bản thân làm cave cho những ai cần người chơi cùng.em sẽ đến tận chỗ yêu cầu tập luyện cùng 50k/h
xin giới thiệu qua về khả năng:
Em đánh rất cơ bản
đôi công trái phải ok
giất phải trái ok
gò trái phải ok
hất phải, backhand flick ok
cắt trái phải thì tàm tạm
nói chung nhạc nào em cũng nhảy.
Vậy nếu bác nào có nhu cầu tập luyện cứ alo em theo số 0969006088.Em tính tình cởi mở rất hòa đồng
Rất mong nhận được sự ủng hộ của cả nhà.Xin cảm ơn
Hay qá a ơi.. Khi nào rảnh e sẽ alo.. E đag muốn tập bài kê chặn nhiều điểm rơi mà chả ai muốn tập cùng huhu..

Linh69

Đại Tá
Anh @Linh69 còn ở NĐ vào clb Cổ Lễ giao lưu. nghe nói clb ở đó chơi cũng hay (so với ở quê thôi). em cũng ở NĐ nhưng ko ở Cổ Lễ, ko thì mời anh chầu bia để học hỏi
Anh ko biết CLB Cổ Lễ ở chỗ nào - Nhưng a chỉ biết ở xã Trung Đông có 2 bàn -toàn đánh với người cao tuổi - chán phèo! Nhưng thế mà vẫn thua bố của Vinh gai ( Nghe Lâm Gai bảo vậy):p
Đánh cứ nghĩ là thắng cụ ngon lành, ai ngờ lỏng tay cụ thịt luôn mình:D

Bình luận từ Facebook