Hỏa Châu Cập nhật tình trạng hàng mới, hàng hết hàng ngày

thoatk

Thượng Tá
Sáng này ra cổng gặp đàn ông có râu rồi, hy vọng tràn trề ! Nếu được lấy gì trả ơn đây ta??? để Tuyetvu tùy chọn

tuyetvu79

Đại Tá
Sáng này ra cổng gặp đàn ông có râu rồi, hy vọng tràn trề ! Nếu được lấy gì trả ơn đây ta??? để Tuyetvu tùy chọn
he.....@thoatk chỉ làm mấy bài thơ cho xôm là ok rùi...:D:D
chút ra hỏi shop, bên BR thì may ra có...VT nó k chơi gai trung:D

thoatk

Thượng Tá
Khi nào có dịp vào BR-VT trả ơn một thể. Co quan mình có trung tâm đào tạo tại BR_VT nên chắc chắn sẽ có cơ hội gặp nhau.

szlc

Thượng Tá
Uy tín Hoả Châu là tuyệt đối. Anh có thể hoàn toàn yên tâm về các sản phẩm mua tại Hoả Châu. Hoả Châu rất có kinh nghiệm chọn lọc dụng cụ bóng bàn, vì vậy có thể tự tin khẳng định chất lượng các sản phẩm tại HC tương đương hoặc vượt trội mặt bằng chung. Cám ơn anh đã ủng hộ Hoả Châu.
Mong được sự tín nhiệm của anh trong thời gian tới.
Quan điểm cá nhân tôi cũng tín nhiệm Hỏa Châu, đã mua nhiều đồ và dùng thấy rất bền, tốt, tỷ lệ hỏng lỗi là không có. Tuy nhiên cái câu hỏi mà bạn ấy hỏi là "tại sao không có tem???" . Cá nhân tôi yêu mến và dành tình cảm nhiều cho Hỏa Châu, trên diễn đàn này, có lẽ tôi mắc "tội" với khá nhiều Shop. Và vì vậy, không ngoại lệ tôi cũng mong Hỏa Châu hồi đáp cho bạn kia một câu trả lời làm bạn ấy hài lòng.

Quạt mo

Đại Tá
:mad:Đề nghị mấy đại gia @tuyetvu79, @xukaka ra khỏi topic làm ăn của người ta.
P/S: Em đang tập lại cơ bản với cốt của @tuyetvu79 và mặt của @xukaka, thấy rất hợp. Mỗi tội giật bóng bay hơi chậm tí. Sư phụ bảo: cây sar ngon thế không đánh, cây này rung, chậm.
hehehe... Quen tay mất rồi. Rung rung tí cho có cảm giác.

longphibatbai

Trung Sỹ
Uy tín Hoả Châu là tuyệt đối. Anh có thể hoàn toàn yên tâm về các sản phẩm mua tại Hoả Châu. Hoả Châu rất có kinh nghiệm chọn lọc dụng cụ bóng bàn, vì vậy có thể tự tin khẳng định chất lượng các sản phẩm tại HC tương đương hoặc vượt trội mặt bằng chung. Cám ơn anh đã ủng hộ Hoả Châu.
Mong được sự tín nhiệm của anh trong thời gian tới.
Hỏa Châu cho xin cái ảnh chụp bên trong của túi đựng vợt butterfly 250k có khay bên trong được không.

Quan điểm cá nhân tôi cũng tín nhiệm Hỏa Châu, đã mua nhiều đồ và dùng thấy rất bền, tốt, tỷ lệ hỏng lỗi là không có. Tuy nhiên cái câu hỏi mà bạn ấy hỏi là "tại sao không có tem???" . Cá nhân tôi yêu mến và dành tình cảm nhiều cho Hỏa Châu, trên diễn đàn này, có lẽ tôi mắc "tội" với khá nhiều Shop. Và vì vậy, không ngoại lệ tôi cũng mong Hỏa Châu hồi đáp cho bạn kia một câu trả lời làm bạn ấy hài lòng.
Vấn đề này mình đã trả lời ở trên rồi bạn nhé.
Mình trả lời lại là vào các thời điểm nhất định khi hàng về, đại lý và chi nhánh yêu cầu xuất hàng gấp nên không kịp dán tem.
Việc phục vụ khách hàng rất nhạy cảm, đôi khi giao hàng chậm chỉ vài tiếng đến 1,2 ngày là khách hàng không hài lòng, mà Hỏa Châu rất sợ điều này.
Về chất lượng thì Hỏa Châu rất tự tin, nên khi khách hàng mua hàng tại Hỏa Châu và các chi nhánh thì có thể hoàn toàn yên tâm.
Dù gì thì cũng phải công nhận là việc dán tém không hoàn toàn trên 100% sản phẩm của Hỏa Châu là một thiếu sót, vì vậy Hỏa Châu sẽ cố gắng cải thiện ^_^.
Một lần nữa chân thành cảm ơn quý khách hàng đã quan tâm, ủng hộ và nhắc nhở Hỏa Châu. Nhờ những ý kiến này Hỏa Châu mới có thể hoàn thiện mình hơn. Mong được quý khách hàng nhắc nhở và góp ý nhiều hơn nữa trong tương lai.

longphibatbai

Trung Sỹ
Hỏa Châu ơi cho mình cái ảnh chụp bên trong của hai cái bao đựng vợt này được không? Mình ở xa ko tới cửa hàng để xem và mua được. Thanks!

xukaka

Đại Tá
:mad:Đề nghị mấy đại gia @tuyetvu79, @xukaka ra khỏi topic làm ăn của người ta.
P/S: Em đang tập lại cơ bản với cốt của @tuyetvu79 và mặt của @xukaka, thấy rất hợp. Mỗi tội giật bóng bay hơi chậm tí. Sư phụ bảo: cây sar ngon thế không đánh, cây này rung, chậm.
hehehe... Quen tay mất rồi. Rung rung tí cho có cảm giác.
----------------------------
Em nghe 2 chữ "đại gia' em sướng quá ....mà 2 đứa em @xukaka@tuyetvu79 da đâu không thấy chỉ thấy DA bọc XƯƠNG....

venomguilty

Binh Nhì
Hỏa Châu ơi cho mình cái ảnh chụp bên trong của hai cái bao đựng vợt này được không? Mình ở xa ko tới cửa hàng để xem và mua được.

trước có mua bao cứng cùng bộ SuperSpin Gold và Silver bên Hỏa Châu, xài từ 2011 tới giờ vẫn ok nhưng vừa rách nên kiếm combo khác

khá là rẻ bền, nên mua nếu tìm đc

chứa đc 2 vợt, 1 mút lau kèm giữa 2 vợt cùng 8-10 quả bóng

Last edited:
Cập nhật:
Mặt vợt Palio Blitz Soft : Hết hàng
Mặt vợt Palio Blitz 2010 : Hết hàng
Mặt vợt Palio Macro Era 425: Hết hàng
Dự kiến 10-8 mặt vợt Palio Germany sẽ có hàng trở lại.

Cốt vợt Innerforce T5000: Mới về
Cốt vợt Zhang Jike T5000: Mới về
Cốt vợt Reygundo: Mới về

Cám ơn quý khách hàng đã tin tưởng và ủng hộ Hoả Châu.

Bình luận từ Facebook