Hỏa Châu Cập nhật tình trạng hàng mới, hàng hết hàng ngày

bachapaco

Trung Uý
đang xài máy cơ quan nên ko xem được clip, tối về nhà xem thế nào?
Thắng bảo hàng có tem chống giả nhưng mình mua các chi nhánh toàn hàng ko tem thì lại bảo hàng nội địa ko biết đường nào mà lần,làm kt phải giữ chữ tín các bạn ạ

Thắng bảo hàng có tem chống giả nhưng mình mua các chi nhánh toàn hàng ko tem thì lại bảo hàng nội địa ko biết đường nào mà lần,làm kt phải giữ chữ tín các bạn ạ

Có những đợt hàng về gấp quá, phải xuất đi ngay trong ngày T7, CN mà nhân viên nghỉ không kịp dán tem anh ạ.
Tem là do Hỏa Châu kiểm soát, chất lượng hàng mua tại Hỏa Châu hay các chi nhánh thì được Hỏa Châu bảo đảm về mặt chất lượng, anh có thể hoàn toàn yên tâm.
Hàng Dawei của Hỏa Châu là hàng có chất lượng xuất khẩu. Việc bỏ tem do Hỏa Châu chủ động đề nghị bên Dawei bỏ qua để tăng tốc độ làm đơn hàng. Hiện tại chỉ cần 1 tem của Hỏa Châu là đủ vì Hỏa Châu trực tiếp đứng ra đảm bảo về chất lượng.
Chữ tín và chữ tâm luôn được Hỏa Châu đặt lên đầu trong kinh doanh.
Cám ơn anh đã quan tâm và nhắc nhở Hỏa Châu.

bachapaco

Trung Uý
Có những đợt hàng về gấp quá, phải xuất đi ngay trong ngày T7, CN mà nhân viên nghỉ không kịp dán tem anh ạ.
Tem là do Hỏa Châu kiểm soát, chất lượng hàng mua tại Hỏa Châu hay các chi nhánh thì được Hỏa Châu bảo đảm về mặt chất lượng, anh có thể hoàn toàn yên tâm.
Hàng Dawei của Hỏa Châu là hàng có chất lượng xuất khẩu. Việc bỏ tem do Hỏa Châu chủ động đề nghị bên Dawei bỏ qua để tăng tốc độ làm đơn hàng. Hiện tại chỉ cần 1 tem của Hỏa Châu là đủ vì Hỏa Châu trực tiếp đứng ra đảm bảo về chất lượng.
Chữ tín và chữ tâm luôn được Hỏa Châu đặt lên đầu trong kinh doanh.
Cám ơn anh đã quan tâm và nhắc nhở Hỏa Châu.
mình mua trong vòng tháng nay ,3ten 80 ,baracura vài mặt,1-64fx nhưng đều ko tem chứ ko nói tới hàng độc quyền của bạn.vậy mình chỉ mong nó ko phải hàng pake

mình mua trong vòng tháng nay ,3ten 80 ,baracura vài mặt,1-64fx nhưng đều ko tem chứ ko nói tới hàng độc quyền của bạn.vậy mình chỉ mong nó ko phải hàng pake
Uy tín Hoả Châu là tuyệt đối. Anh có thể hoàn toàn yên tâm về các sản phẩm mua tại Hoả Châu. Hoả Châu rất có kinh nghiệm chọn lọc dụng cụ bóng bàn, vì vậy có thể tự tin khẳng định chất lượng các sản phẩm tại HC tương đương hoặc vượt trội mặt bằng chung. Cám ơn anh đã ủng hộ Hoả Châu.
Mong được sự tín nhiệm của anh trong thời gian tới.

thoatk

Thượng Tá
hơ...lúc trước mua 2 miếng có KiNG, lót 1.5 và 1.6
http://dungcubongban.vn/mat-vot-bong-ban/dawei/king-388c-1
đánh k được....cho 2 ông bạn lun rùi
.....hi...em gái trong clip đánh hay chứ...hi
đang cần 388c-1 lót 1,5 đây nè, TuyetVu mà có thì hay biết mấy. Hỏi xem ông bạn có dùng không để lại cho mình đi, hình như miếng có king độc hơn. E gái này đánh chặn đẩy là chính mà.

tuyetvu79

Đại Tá
đang cần 388c-1 lót 1,5 đây nè, TuyetVu mà có thì hay biết mấy. Hỏi xem ông bạn có dùng không để lại cho mình đi, hình như miếng có king độc hơn. E gái này đánh chặn đẩy là chính mà.
2 ông : 1 để tập thử, 1 đánh chính...
ông đánh chính thức k pít cắt gai nhưng vẩy, bắn gai rất ghê+độc, giao bóng nặng gần lưới là nhào dzô hất đấy bóng chuội ra, ai k wen đỡ lại là vô lưới.
hơ.....lúc mua k pít sao chỗ mình nó bán có 200k/miếng hà
để chút ra xem nó còn k nha

xukaka

Đại Tá
ông đánh chính thức k pít cắt gai nhưng vẩy, bắn gai rất ghê+độc, giao bóng nặng gần lưới là nhào dzô hất đấy bóng chuội ra, ai k wen đỡ lại là vô lưới.
---------------------
Dạo này đổi qua đánh gai rồi hả bác.

thoatk

Thượng Tá
hoan hô Tuyetvu, cố giúp nhé, sẽ có hậu tạ (không kê tuyetvu nữa) hiiiiii. Nếu có lấy cho mình miếng đỏ nhé (bí quá miếng đen cũng được).

Bình luận từ Facebook