Hỏa Châu Cập nhật tình trạng hàng mới, hàng hết hàng ngày

Kính gửi quý khách.
Hiện nay có nhiều mặt hàng liên tục được cập nhật với nhiều số lượng khác nhau, bên cạnh đó có nhiều sản phẩm đã bán hết hàng mà Hỏa Châu chưa thể cập nhật ngay lập tức lên website. Việc này dẫn đến nhiều trường hợp khách hàng đặt mua phải những sản phẩm đã hết hàng và gây bất tiện cho việc mua hàng. Vì vậy Hỏa Châu lập thêm chủ đề này để tiện cho quý khách hàng theo dõi tình trạng hàng được dễ dàng và phục vụ được khách hàng được tốt hơn.

Tất cả những thông tin liên quan đến sản phẩm mới ra, tình trạng hàng sẽ được Hỏa Châu cập nhật thường xuyên tại đây.

Một số mặt hàng được thanh lý, khuyến mãi cũng sẽ được cập nhật tại đây.

Rất cảm ơn quý khách hàng đã quan tâm và ủng hộ Hỏa Châu.

Cập nhật ngày 25/03/2014:
1. Danh sách sản phẩm mới về:
Mặt vợt Palio Blitz 2010, Blitz Soft, Macro Era 475, Macro Era 425....về nhiều
Mặt vợt Palio Thor's...về số lượng ít
Mặt vợt Donic Acuda S1, S2, S3, JO Gold, Desto F1, Barracuda, Barracuda Big Slam, Blue Fire M1, M2, M3...về nhiều
Cốt vợt DHS PG-7...về nhiều

2. Danh sách sản phẩm sắp về:
Giant Dragon Soft Anti...về nhiều

2. Danh sách sản phẩm hết hàng:
Cốt vợt Leoviz Liberty, Leoviz Amber
Bàn bóng bàn Leoviz T-1.

mu38

Trung Sỹ
Cập nhật ngày 25/03/2014:
1. Danh sách sản phẩm mới về:
Mặt vợt Palio Blitz 2010, Blitz Soft, Macro Era 475, Macro Era 425....về nhiều
Mặt vợt Palio Thor's...về số lượng ít
Mặt vợt Donic Acuda S1, S2, S3, JO Gold, Desto F1, Barracuda, Barracuda Big Slam, Blue Fire M1, M2, M3...về nhiều
Cốt vợt DHS PG-7...về nhiều

2. Danh sách sản phẩm sắp về:
Giant Dragon Soft Anti...về nhiều

2. Danh sách sản phẩm hết hàng:
Cốt vợt Leoviz Liberty, Leoviz Amber
Bàn bóng bàn Leoviz T-1.
HC cho hỏi , hàng của hoả châu cung cấp có đăc điểm gì để nhận biết k ( vi dụ như tem, nhãn mác ). Tôi muốn mua mặt blitz 2010 ở Tp HCM k biết có hàng k và giá bao nhiêu. Cảm ơn

HC cho hỏi , hàng của hoả châu cung cấp có đăc điểm gì để nhận biết k ( vi dụ như tem, nhãn mác ). Tôi muốn mua mặt blitz 2010 ở Tp HCM k biết có hàng k và giá bao nhiêu. Cảm ơn
Trường hợp đại lý bên mình không có hàng bạn có thể gửi tiền, bên mình sẽ ship hàng tận nơi cho bạn.
Hàng do Hoả Châu phân phối có tem bạc đổi màu dán vào để chống giả, bạn để ý khi mua nhé.

langngoi

Đại Tá
Cốt Liberty bán đắt hàng quá. Tính mua 1 cây mà hết hàng rồi. Không biết khi nào mới có hàng lại nhỉ?
Hi cốt này mình chưa được đánh nhưng nhìn của người khác thì công nhận về thẩm mỹ vượt hẳn các cốt khác cùng hạng, quá đẹp. Nên hot là đúng rồi :D

son_canloc

Đại Tá
mình gọi hỏi Tùng chi nhánh nghê an mấy lần mà Soft Anti và Gai dài 755 không có ,xin hỏi 2 mặt hàng đó đã về NA chưa , có bóng tập loại DHS 120 quả / 550K kg ? . nếu cập nhật giá nữa thì tốt vì mình toàn mua và giới thiệu giúp AE

mình gọi hỏi Tùng chi nhánh nghê an mấy lần mà Soft Anti và Gai dài 755 không có ,xin hỏi 2 mặt hàng đó đã về NA chưa , có bóng tập loại DHS 120 quả / 550K kg ? . nếu cập nhật giá nữa thì tốt vì mình toàn mua và giới thiệu giúp AE
Chào anh.
Mặt vợt Soft Anti sẽ có mặt tại Chi nhánh Nghệ An trong vài ngày tới anh ạ.
Mặt gai 755 Hoả Châu sẽ xác nhận lại với chi nhánh sau ạ.
Bóng tập DHS 120 quả hiện HC chưa có hàng. Mời anh tham khảo bóng tập Leoviz 2 sao 100 quả của Hoả Châu. Loại này chất lượng rất tốt nếu so với những loại cùng giá trên thị trường.
Cảm ơn anh đã quan tâm và ủng hộ Hoả Châu.

Cập nhật: Mặt vợt Giant Dragon Soft Anti: Mới về nhiều.

www.bongbanViet.com

Last edited:
Cập nhật:
Cốt vợt Leoviz Opal: Hết hàng.
Mặt vợt Palio Blitz 2010: hết màu đen.
Mặt vợt Palio Blitz Soft: hết màu đen.
Bóng 3 sao Butterfly: Mới về.
Cám ơn quý khách hàng đã quan tâm ủng hộ.

ITTF

Đại Uý
Cho hỏi bóng DHS 3 sao 90K/hộp có tem niêm phong ghi dòng chữ " DHS chính hãng" ko nhỉ ?
Bên mình còn những loại keo sữa gì ?

Cho hỏi bóng DHS 3 sao 90K/hộp có tem niêm phong ghi dòng chữ " DHS chính hãng" ko nhỉ ?
Bên mình còn những loại keo sữa gì ?
Bóng DHS của Hoả Châu hiện là loại có tem như bạn nói.
Nói chung khi bạn mua hàng ở Hoả Châu thì yên tâm tuyệt đối về chất lượng. Đã có nhiều trường hợp Hoả Châu trả hàng lại nhà phân phối vì không đạt chuẩn chất lượng của bên mình đề ra.
Hiện thời Hoả Châu đang có keo sữa Leoviz và Haifu bạn nhé.

Bình luận từ Facebook