Cảm nhận ZHANG JIKE rồng xanh

aunhh

Đại Tá
Dạ, toàn là H3 :)
Kinh vậy. A đánh thử B2 bên trái Vis và ZJK RX. Thấy giật bóng ngon lắm. Mút này dính, hãm lực ngon. A nghĩ mút này đánh trái thành kĩ xảo thì hay đấy. Hôm bữa gặp 1 chú đánh mặt 729 nhìn mốc meo, ổng đánh chặn, bóng xịt, rơi vào trong bàn, rất khó chịu.

HOANG MINH

Đại Tá
Kinh vậy. A đánh thử B2 bên trái Vis và ZJK RX. Thấy giật bóng ngon lắm. Mút này dính, hãm lực ngon. A nghĩ mút này đánh trái thành kĩ xảo thì hay đấy. Hôm bữa gặp 1 chú đánh mặt 729 nhìn mốc meo, ổng đánh chặn, bóng xịt, rơi vào trong bàn, rất khó chịu.
Có gì đâu anh, tại em chơi mặt Tàu lâu rồi thành quen ko bỏ đc. Lúc còn sinh viên ko có tiền toàn chơi 729. Giờ có điều kiện một chút rồi chuyển sang H3. Sau này nếu thành đại gia em chuyển sang H3 Xanh :D.
Do em giật thường là mỏng banh nên H3 là lựa chọn số 1 của em. Còn về phòng thủ thì em thấy rất an toàn, cắt sang bóng rất nặng, lơ mơ chút xíu là cắm lưới liền.

aunhh

Đại Tá
Có gì đâu anh, tại em chơi mặt Tàu lâu rồi thành quen ko bỏ đc. Lúc còn sinh viên ko có tiền toàn chơi 729. Giờ có điều kiện một chút rồi chuyển sang H3. Sau này nếu thành đại gia em chuyển sang H3 Xanh :D.
Do em giật thường là mỏng banh nên H3 là lựa chọn số 1 của em. Còn về phòng thủ thì em thấy rất an toàn, cắt sang bóng rất nặng, lơ mơ chút xíu là cắm lưới liền.
Mặt Tàu cắt bóng thì quá nặng luôn! A giao bóng bằnb B2, người đỡ rút lưới nhiều.

aunhh

Đại Tá
Cho mình góp vui tí:D

aunhh

Đại Tá
Chơi Tầu đạo / H3 đâu phải để cắt bác ơi, nếu chơi jeu cắt nên chuyển về 729 mới hay, chứ H3 để đánh, moi xoáy, đấm chuội hay hơn nhiều
Hehe, anh giai, trình ngang em, ý em là khi giao bóng xoáy xuống, xoáy ngang xuống nhanh thì hình như chưa ai giật cú giao của em. còn khi em trả giao bóng, em bắt ngắn nặng vào góc nửa trên bên phải đối phương, cắt cuối chéo bàn đối phương toàn giật trật, giật được một cái với điều kiện phải ngửa mặt vợt lên. Anh thấy nó là ưu điểm em rất thích. E rơ công, ít khi cắt. Mà quýnh tàu như anh nói, ko ai cắt.

Bình luận từ Facebook