Các bác tư vấn giùm Super zhang zike zlc nên chơi mặt gì ạ

Trainee

Đại Tá
^_^ bác @Trainee làm em ngại quá, thôi thì cứ cảm ơn vì nhiệt tình của bác trước đã hjj.
Địa chỉ em là: Đoàn Thế Lâm, số nhà: 94, đường Nam Trường Chinh, Thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên.
Bác nhắn stk qua điện thoại em lun nha, chỗ em chưa có SHB hoặc VIB nha bác, tránh giùm 2 thằng đó ra là được nha bác @Trainee
Tớ có mỗi số VCB thôi, số đó chắc dễ chịu!
Mà lạ nhỉ, mình thấy dùng Internet Banking, gửi qua lại tầm 40 ngân hàng, 4, 5 năm nay giao dịch chưa đụng vụ nào không gửi được cả!

phi hung

Đại Tá
Này vì đồng chí là dân mới nổi chứ không như anh em rành nghề nên tớ nói lại nhé:
- Hàng xách tay Nhật xịn. Ten 64 màu đen 2.1
- Thời gian đánh ~từ tháng 11-12/2014, ... bao nhiêu buổi không biết, ...
- Ngoại hình: Nhìn hình chụp trong link dẫn, cá nhân tớ đánh giá là ổn.
- Chất lượng: Nổi chân gai là đương nhiên vì Ten mà.
- Đánh giá cảm tính, nảy còn 98%, xoáy thì không biết, chỉ là vẫn thấy còn rất xoáy, ít nhất miết rụng tóc :D
- Kích cỡ vừa Innerforce ZLC 152x158, giá 300K
Đồng chí hỏi sơ sơ mấy người đi, ok thì đưa mình địa chỉ: ở đây hoặc inbox, ... sau khi gửi xong mình sẽ nhắn STK cho chắc ! :D
Giá rổ nghe hạp đấy @Heo con,thử nhìu vào kkk

Heo con

Đại Tá
Tớ có mỗi số VCB thôi, số đó chắc dễ chịu!
Mà lạ nhỉ, mình thấy dùng Internet Banking, gửi qua lại tầm 40 ngân hàng, 4, 5 năm nay giao dịch chưa đụng vụ nào không gửi được cả!
Tùy à, internet banking xài vietcombank hình như nó chưa có liên thông với VIB hay SHB hay sao ấy, hồi giờ em xài VCB chuyển cùng ngân hàng ko à

Heo con

Đại Tá
Hê hê, khó tư vấn lắm vì còn phụ thuộc cái cốt vợt đang chơi nữa, ...
Tặng Heo con 2 tấm hình cái mặt vợt vừa chụp, ... có ý kiến gì thì trước 9h00' sáng mai nhé! ;)
Úp nhầm hả hjj, có sđt xấu hơn số mình kìa, 888 là còng tay đó @Trainee

namgiang

Trung Uý
thế thì bác cứ gai công lắp FH mà fang nhiệt tình, hất hủng, kê củng các kiểu tẹt ga luôn. Nhớ là mỗi lần fang là phải hết ga và k cần phanh bác nhé, hết tay kiểu Ma Lin đấy, đảm bảo thích thú :p

Trainee

Đại Tá
Úp nhầm hả hjj, có sđt xấu hơn số mình kìa, 888 là còng tay đó @Trainee
Ặc, nhầm đó là cái bill PBB gửi cây vợt cho mình :D
P/s ông công nghệ nửa mùa bọ mịe: VCB không liên kết với SHB và VIB thì còn liên kết với ai nữa - ngân hàng top đầu danh sách nó liên kết!
Còn còng với chả kiếc 3 là phá còng rùi, đừng nói nhiều lòi đuôi heo ;)

Attachments

695.5 KB · Đọc: 0
    672.6 KB · Đọc: 0

Heo con

Đại Tá
Ặc, nhầm đó là cái bill PBB gửi cây vợt cho mình :D
P/s ông công nghệ nửa mùa bọ mịe: VCB không liên kết với SHB và VIB thì còn liên kết với ai nữa - ngân hàng top đầu danh sách nó liên kết!
Còn còng với chả kiếc 3 là phá còng rùi, đừng nói nhiều lòi đuôi heo ;)
Thế à, tại hồi giờ chuyển cùng vietcombank ko à heheeh, mà vietcom nó chơi online dễ thật. Vậy 777 là gì nhỉ, bữa thấy lạ lạ nên múc mà chưa hiểu @Trainee

Heo con

Đại Tá
Mà em ZZK tốc nó bằng AMul không anh nhỉ? em khoái Amul do nó đánh nhanh, đỡ hao lực, do lớn tuổi nên phải giữ thể trạng anh @nvh78

nvh78

Đại Tá
Mà em ZZK tốc nó bằng AMul không anh nhỉ? em khoái Amul do nó đánh nhanh, đỡ hao lực, do lớn tuổi nên phải giữ thể trạng anh @nvh78
Ko nhanh bằng nhưng kiểm soát tốt hơn.Cứ phát lực mạnh thì dù vợt có tốc độ thấp nữa thì cũng éo thằng nào đỡ đc đâu.

Heo con

Đại Tá
Ko nhanh bằng nhưng kiểm soát tốt hơn.Cứ phát lực mạnh thì dù vợt có tốc độ thấp nữa thì cũng éo thằng nào đỡ đc đâu.
Cho em hỏi, góc giữ cẳng tay và cánh tay lúc tiếp xúc với bóng là bao nhiêu độ @nvh78 ? Có người tập cho em bảo chỉ 90 độ, chứ dài hơn ko nên. Nhưng bọn trên video em thấy toàn trên 160 độ. Vậy theo ai?

nvh78

Đại Tá
Cho em hỏi, góc giữ cẳng tay và cánh tay lúc tiếp xúc với bóng là bao nhiêu độ @nvh78 ? Có người tập cho em bảo chỉ 90 độ, chứ dài hơn ko nên. Nhưng bọn trên video em thấy toàn trên 160 độ. Vậy theo ai?
Theo mình bao giờ cũng có sự thay đổi và luôn lớn hơn 90 độ.Xuống 90 độ là nhấc và dùng nhiều bả vai rồi

Trainee

Đại Tá
Bác @Trainee nhắn giùm stk qua đt e gấp nha. Tai ko biet sdt cua bac
Mặt sáng chưa gửi, lát mới gửi vì diễn đàn ngỏm nên sáng mình không vào lấy thông tin được!
STK VCB: 0071002536826
Chủ TK: NGUYEN VAN KHAI
P/s: Mình Để số tk sẵn trong phong bì, tính bao giờ đồng chí nhận được thì gửi, dưng mờ Heo cứ thích gửi luôn thì cũng tốt! ;)

Bình luận từ Facebook