Các bác tư vấn giùm Super zhang zike zlc nên chơi mặt gì ạ

Heo con

Đại Tá
SỐ là em mới xách về em Super zhang zike zlc sau 1 ngày giông bão, anh em giúp giùm em tư vấn nên chơi mặt vợt thế nào ạ, bác nào có mặt như thế 2nd càng tốt ạ?
1/ Em muốn chơi thử mặt gai xem nó có hầm hố không thì nên chọn mặt nào và FH hay BH ạ
2/ Em khoái đánh sát thủ 1 hít ăn ngay (mới cầm vợt nên thích vậy đánh cho nó ác hjjj)
3/ Mặt bền xíu ạ (quê em tìm ko ra chỗ bán mặt nên mỗi lần giao lưu trao đổi bất tiện lắm ạ)

Cảm ơn các bác ạ, @Trạng .... CÁ , @phuongnguyen , @club7337 , @ketquadi , @Không Quan Trọng , @nvh78 , @phihung @gachip @Red Arc @Nam_HaiDuong ............. vào đây loạn đàm hộ em nha, cảm ơn các bác đã tốn hơi sức chém gió ạ

Attachments

383.8 KB · Đọc: 0
    409.3 KB · Đọc: 0
Last edited:

phuongnguyen

Đại Tá
SỐ là em mới xách về em Super zhang zike zlc sau 1 ngày giông bão, anh em giúp giùm em tư vấn nên chơi mặt vợt thế nào ạ, bác nào có mặt như thế 2nd càng tốt ạ?
1/ Em muốn chơi thử mặt gai xem nó có hầm hố không thì nên chọn mặt nào và FH hay BH ạ
2/ Em khoái đánh sát thủ 1 hít ăn ngay (mới cầm vợt nên thích vậy đánh cho nó ác hjjj)
3/ Mặt bền xíu ạ (quê em tìm ko ra chỗ bán mặt nên mỗi lần giao lưu trao đổi bất tiện lắm ạ)

Cảm ơn các bác ạ, @Trạng .... CÁ , @phuongnguyen , @club7337 , @ketquadi , @Không Quan Trọng , @nvh78 ,............. vào đây loạn đàm hộ em nha, cảm ơn các bác đã tốn hơi sức chém gió ạ
Bon chen quá. Đu tên lửa k ta...minh chua chơi hoa hồng nên k biết Gai....

hungcklc

Trung Sỹ
đã biết và chơi thử e này của bác hàng xóm mình. cơ mà đánh không hợp gu nên trả lại luôn, quen xạ điêu và giờ đang chơi vis. up hộ thớt vợt đẹp nhé :D./.

aunhh

Đại Tá

Cảm ơn các bác ạ, @Trạng .... CÁ , @phuongnguyen , @club7337 , @ketquadi , @Không Quan Trọng , @nvh78 , @phihung @gachip @Red Arc @Nam_HaiDuong ............. vào đây loạn đàm hộ em nha, cảm ơn các bác đã tốn hơi sức chém gió ạ
Nếu bác ko chơi gai, thì quýnh BH với Razka 7 soft tuyệt vời ông mặt trời:)

gachip

Đại Uý
2 mặt 80 mà phang, hoặc 80fx tùy rơ, nhưng e thấy bác nên tập cơ bản trc đã ~.~! hôm nào up thử clip lên cho a e bàn luận xem tập tành thế nào đi :)

Bình luận từ Facebook