Các bác tư vấn giùm Super zhang zike zlc nên chơi mặt gì ạ

Heo con

Đại Tá
Mặt sáng chưa gửi, lát mới gửi vì diễn đàn ngỏm nên sáng mình không vào lấy thông tin được!
STK VCB: 0071002536826
Chủ TK: NGUYEN VAN KHAI
P/s: Mình Để số tk sẵn trong phong bì, tính bao giờ đồng chí nhận được thì gửi, dưng mờ Heo cứ thích gửi luôn thì cũng tốt! ;)
Uhm do sự cố nên bị ấy, chắc do domain bị sự cố cable quang, 2h đi luôn, mới mua thêm mặt ten fx80 của Ông bà smith @Trainee ợ.

lamtq

Đại Tá
Với chú Heo thì hỏi gì đáp nấy thôi, chứ không phải xem thường nhau đâu @Heo con nhé.

Tầm chơi khoảng 2 năm, chịu khó tập luyện thì may ra phân biệt được ZLC với ALC, chứ còn S.ZLC với ZLC, hoặc ALC với AL hay ZLF thì thằng nào cũng rứa, cứ yên tâm mà fang thôi.

Mặt đắt nhất không gì ngoài H3NT Blue, oai thì hỏi @thuanlacsg , còn rẻ hơn tí thì gọi @lamtq , nói chung nó giống hệt TEN 05, với TEN 05FX, đánh mệt hoặc chán thì lột ra vứt tủ, 2 năm sau đánh lại thử xem thế nào
Mặt mày nói là H3problue. giống Ten 05 với 05fx là giống thế đíu nào

Heo con

Đại Tá
Mặt sáng chưa gửi, lát mới gửi vì diễn đàn ngỏm nên sáng mình không vào lấy thông tin được!
STK VCB: 0071002536826
Chủ TK: NGUYEN VAN KHAI
P/s: Mình Để số tk sẵn trong phong bì, tính bao giờ đồng chí nhận được thì gửi, dưng mờ Heo cứ thích gửi luôn thì cũng tốt! ;)
Dư 1 số roài, nhận hàng nhé cưng @Trainee

Heo con

Đại Tá
"c..c.. móc nó lên" b ui:rolleyes::eek:
hee nhiều anh em chưa đủ vị thành niên nha @lamtq hahaa, mà luật mới 18 tuổi mới vị thành niên chứ ko phải 16 như trước đây á. Coi chừng mấy em nó ham hố học hỏi trên mạng bậy bạ tùm lum là vô tù bóc lịch sớm nha

lamtq

Đại Tá
hee nhiều anh em chưa đủ vị thành niên nha @lamtq hahaa, mà luật mới 18 tuổi mới vị thành niên chứ ko phải 16 như trước đây á. Coi chừng mấy em nó ham hố học hỏi trên mạng bậy bạ tùm lum là vô tù bóc lịch sớm nha
tks a đã chỉ giáo

bocau

Đại Tá
Tập cho oách bác ợ, bx mai mốt đi đấu ngành chỉ cần mang 2 cây đi show là thắng, vậy là thành công roài hé hé
Giải phong trào ngành chả ai quan tâm đến vợt-mướp đâu, cứ vợt chợ tấp tới vài ván kéo nhau ra quán..là ok ok yeh!
Hôm rồi cũng dự giải cty có Ô kia mượn cây ZJIK của mình hỏi vợt gì thế, cán đẹp quá mua mấy trăm vậy...chuyền Ô khác xem hụt tay..cộp...mẻ xướt cái cán...;)

Heo con

Đại Tá
Giải phong trào ngành chả ai quan tâm đến vợt-mướp đâu, cứ vợt chợ tấp tới vài ván kéo nhau ra quán..là ok ok yeh!
Hôm rồi cũng dự giải cty có Ô kia mượn cây ZJIK của mình hỏi vợt gì thế, cán đẹp quá mua mấy trăm vậy...chuyền Ô khác xem hụt tay..cộp...mẻ xướt cái cán...;)
Cười đau cả bụng ha ha ha. Mà đợt tới vợ em mà đánh chắc em cho nó mặc cái áo màu trắng cho áp phê đấy ạ

drsan

Thượng Tá
Hê hê, nguyên tuần sau em ở HN, nhưng ra vì mấy việc giấy tờ, chủ yếu là xử lý vào chiều và tối :( Thành ra ko dám hẹn ai cái gì chắc cả, nhất là nhát uống!
Có khi lại rất nhiều thời gian, có khi lại vô cùng kẹt cứng!
Đồ rằng có ngày CN tới là dư thời gian nhất: đêm T7 em ra, sáng CN có một chút hẹn nhỏ, sau đó là 2, 3, 4/5 kín, ... hi vọng xong việc, còn không ở thêm tuần nữa, ... lúc đó có khi dư thời gian đi Hải Dương chơi với @drsan@tosiosHD luôn ấy chứ - tiện ké gặp bồ cũ lun ! :)
Nếu xuống được Hải Dương, alo nhé! Mời bác @o3ma và anh @Trạng .... CÁ xuống HD ạ!

Bình luận từ Facebook