Bóng bàn khổ luyện nó phải dư lày

Status
Không mở trả lời sau này.

linh729

Thượng Tá
Tôi lại không nghĩ như bạn.Con hư mình cho nó vài roi, lâu dần nó sẽ đem ra ứng xử với bạn bè?Nói vậy những gia đình đánh con,con cái họ có nguy cơ trở thành côn đồ hết sao?Tôi thấy mọi người nói về nhân quyền,quyền con người,cái này nó rộng lớn lắm khó mà nói hết được.Còn về cách dạy con Phương Tây nó khác,người A Đông mình nó khác.Không phải cứ đánh con rồi là xong,đánh con rồi mình cũng đau lắm chứ nhưng đằng sau cái roi đó là tình cha con,và bao nhiêu ấp ủ dành cho con sau này.

Luôn có nhiều cách xử lý khi 1 quả bóng bay sang. Luôn có nhiều cách ứng xử khi xảy ra 1 mâu thuẫn

Nhưng khi bạn tự tin rằng cách xử lý của bạn là ổn thỏa nhất. Bạn đã đúng. Tôi thực sự khâm phục kỹ thuật xử lý trái bóng của các bạn. Thực sự rất điêu luyện và phù hợp với người Á Đông.

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Luôn có nhiều cách xử lý khi 1 quả bóng bay sang. Luôn có nhiều cách ứng xử khi xảy ra 1 mâu thuẫn

Nhưng khi bạn tự tin rằng cách xử lý của bạn là ổn thỏa nhất. Bạn đã đúng. Tôi thực sự khâm phục kỹ thuật xử lý trái bóng của các bạn. Thực sự rất điêu luyện và phù hợp với người Á Đông.
Nói về chiến thuật , cách xử lý , như bạn đề cập ở trên , hihi bây h tôi sẽ dùng chiến thuật , kỷ thuật để khai thác vào điểm yếu của bạn .
Mỗi đường bóng trả sang có các quỷ đạo , xoáy khác nhau > đòi hỏi vđv phải áp dụng các kỷ chiến thuật khác nhau để áp dụng cho từng pha bóng đó ...
Với trẻ con hiếu động , nhiều khi những lời nói có sâu sắc , ân tình đến đâu , chúng nó cũng khó khắc sâu vào lòng > Nhưng với 1 ngọn roi , quất vào đít nó , có thể nó sẽ mang theo hết cuộc đời .
Theo thống kê báo HPGĐ , những đứa trẻ trưởng thành sau này , chúng luôn có ấn tượng về những trận đòn roi đầy tình thương mà bố , mẹ ngày bé đã dành cho nó .
- Với những quý tử luôn được nuông chiều , 1 số không nhỏ , mới bị bố mẹ mắng vài câu , đã sẵn sàng nhảy cầu , quyên sinh bằng nhiều cách > phần còn lại sau này trở thành gánh nặng của xã hội , nghiện ngập , trộm cướp ...
Bạn hay nói về bản săc ... nhưng bạn quên một điều . Tổ tiên ngàn đời , xưa , tới nay đã đúc rút nên 2 câu .
YÊU CHO ROI CHO VỌT .
GHÉT CHO NGỌT CHO BÙI .
Nếu bạn không biết và hiểu về 2 câu này , mình nghỉ bản kg có gốc gác người Việt chân chính

bạn là người chuyên giật bóng,và theo phong cách của Zhang,thế bóng nó phi dài sang ko giật hơi phí,bóng hơi nhòi bàn đã giật cho mất bóng rồi đừng nói phi dài.Thế theo bạn là người ta đánh bóng dài bạn xử lý ntn

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
thấy lần trước bác có hỏi cách tập cho con bác ntn,em có số rồi,rảnh em nhắn tin alo bác.Thế éo nào đeem qua mơ vê hà tỉnh
Nếu có điều kiện xin mời bạn ghé thăm , đến 1 lần chắc chắn sẽ có nhiều lần sau.
1 bạn sẽ thấy lưu luyến khi chia tay , sẽ cảm thấy rất nhớ ae ở đây
2 bạn sẽ quay trở lại đây để phục thù, cho llần 1 và bạn sẽ đến thường xuyên
Vừa rồi có 4 ae đến từ Gia Lâm nhưng nợ nần thêm nhiều , nghe nói lần sau điều thêm tướng mạnh, phục thù bằng được

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Cái thằng thầy đúng là côn đồ, chỉ là một trò chơi thể thao,có quyền gì mà đánh người ta
Bái Bai

wikpt

Trung Uý
Những gia đình nào mà có con từ 5t > 10t không phải dùng đến roi thì quả là VÔ PHÚC 9 đời , chỉ có những đứa trẻ thiễu năng , bại liệt ... không thể quậy , phá , nghịch ngợm kiểu trẻ con , mới kg bị trách phạt
NGỌC CÀNG MÀI CÀNG SÁNG . ...
Ý là thế nào nhể ?
(...)
Post này cũng để đủ lâu rồi, ai cần đọc cũng đã đọc rồi, không thấy các bác liên quan có ý kiến gì thêm, mình xóa đi cho mọi người cùng thoải mái.

Last edited:

HaQuocLinh

Thượng Tá
Bữa trước giải bb các clb nghiệp dư toàn quốc tổ chúc ở Thanh Hoá thế là bác @CLB Xuân Diệu tự nhiên mấy lần chửi rủa xỉ vả dân cả tỉnh Thanh thế là nhà chất đầy đá! Thật không hiểu nổi người 2 thứ tóc mà ăn nói vô lối, sau đó không những biết lỗi mà còn nói kháy là ai nói bác ấy là Trẻ Trâu, đâu phải cứ nhiều tuổi hơn là có văn hoá hơn đâu...
Mấy trang trước thấy bác này cũng ám chỉ mình khi mình nói đến chuyện giáo dục, quyền bình đẳng thì bảo là " ăn nói láo toét" thật là quá đáng. Bác có quyền phản bác nhưng như thế bác quá mất lịch sự, không xứng đáng để tụi em chửi lại nên mới coi như không có gì...

Last edited:

longphibatbai

Trung Sỹ
Bữa trước giải bb các clb nghiệp dư toàn quốc tổ chúc ở Thanh Hoá thế là bác @CLB Xuân Diệu tự nhiên mấy lần chửi rủa xỉ vả dân cả tỉnh Thanh thế là nhà chất đầy đá! Thật không hiểu nổi người 2 thứ tóc mà ăn nói vô lối, sau đó không những biết lỗi mà còn nói kháy là ai nói bác ấy là Trẻ Trâu, đâu phải cứ nhiều tuổi hơn là có văn hoá hơn đâu...
Mấy trang trước thấy bác này cũng ám chỉ mình khi mình nói đến chuyện giáo dục, quyền bình đẳng thì bảo là " ăn nói láo toét" thật là quá đáng. Bác có quyền phản bác nhưng như thế bác quá mất lịch sự, không xứng đáng để tụi em chửi lại nên em mới coi như không có gì...
Bạn xem lại mình trước đi.
Tôi chẳng biết @CLB Xuân Diệu là ai? Bác ý có cái tiêu cực, nhưng Tôi phục bác ý dám chửi cái sự khốn nạn của sự đời mà nhiều người tự thân cao quý ko dám đối diện.
Bạn đừng nói móc xỏ xiên để chuyện ko tới đâu nữa .
Stop and close được rồi! Thân ái.

HaQuocLinh

Thượng Tá
Bạn xem lại mình trước đi.
Tôi chẳng biết @CLB Xuân Diệu là ai? Bác ý có cái tiêu cực, nhưng Tôi phục bác ý dám chửi cái sự khốn nạn của sự đời mà nhiều người tự thân cao quý ko dám đối diện.
Bạn đừng nói móc xỏ xiên để chuyện ko tới đâu nữa .
Stop and close được rồi! Thân ái.
Bạn phục ai là quyền của bạn, Bạn cũng không có quyền cấm mình hay đánh giá mình xỏ xiên vì chưa bao giờ mình đánh giá bạn nói này nọ... Như thế bạn nên xem lại mình thì đúng hơn khi bạn đánh giá người khác là Xỏ Xiên khi bạn không biết rõ đầu đuôi câu chuyện. Thế nhé bạn. Tôi cũng định không nói thêm điều gì nhưng thấy người ta quá đáng nói tôi và một số người khác là Láo Toét dù tôi không hề đả động gì đến họ thì tôi ban đầu đã im lặng rồi đó nhưng rồi vẫn cứ thế không nói thì cũng có người khác nói thôi.

Last edited:

longphibatbai

Trung Sỹ
Bạn phục ai là quyền của bạn, Bạn cũng không có quyền cấm mình hay đánh giá mình xỏ xiên vì chưa bao giờ mình đánh giá bạn nói này nọ... Như thế bạn nên xem lại mình thì đúng hơn khi bạn đánh giá người khác là Xỏ Xiên khi bạn không biết rõ đầu đuôi câu chuyện. Thế nhé bạn.
chắc chỉ có một mình nhà bạn đọc hết và xem hết và hiểu hết
vậy bạn nhé !

HaQuocLinh

Thượng Tá
chắc chỉ có một mình nhà bạn đọc hết và xem hết và hiểu hết
vậy bạn nhé !
Không có gì đâu bạn vì thực tế tôi cũng chẳng biết bạn là ai người như thế nào cũng như bạn chẳng biết gì về tôi vậy. Xin vui lòng không dùng từ Xỏ Xiên với tôi nếu bạn vô tình chưa biết rõ câu chuyện và là người giữ phép lịch sự giao tiếp dù là thế giới ảo nhưng con người là thật bạn nhé.

bình-bung

Trung Uý
Trẻ mà dính vào game rồi thì khó mà dạy nữa rồi , tôi có con cũng vậy tuy chưa có hậu qủa nghiêm trọng nhưng tôi biết chúng không bao giờ cai nhiện được đâu , cũng như ma túy vậy các bạn có thấy bao nhiêu người cai nghiện về rồi tái nghiện lại , tỉ lệ cai nghiện được rất thấp , chỉ trên đầu ngón tay thôi , cái cậu "VĐV quân đội" trẻ này mà xem chỉ trừ khi sau này đoạn tiệt với game thì mới có cửa còn không thì đành bó tay thôi ... hãy đợi đấy.

NVToan

Trung Uý
Không có gì đâu bạn vì thực tế tôi cũng chẳng biết bạn là ai người như thế nào cũng như bạn chẳng biết gì về tôi vậy. Xin vui lòng không dùng từ Xỏ Xiên với tôi nếu bạn vô tình chưa biết rõ câu chuyện và là người giữ phép lịch sự giao tiếp dù là thế giới ảo nhưng con người là thật bạn nhé.
Vẫn còn "chiến đấu" ở đây à, bác đồng hương. Em ở Ngọc Lặc. Bỏ theo dõi chủ đề đi thôi. tranh luận quá đà sinh ra cãi nhau

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Mấy trang trước thấy bác này cũng ám chỉ mình khi mình nói đến chuyện giáo dục, quyền bình đẳng thì bảo là " ăn nói láo toét" thật là quá đáng. Bác có quyền phản bác nhưng như thế bác quá mất lịch sự, không xứng đáng để tụi em chửi lại nên mới coi như không có gì...
Ô đẻ ra một bầy con , què quặt, dốt nát , nhưng vì háo danh ,ô đi thuê con thiên hạ đi thi hộ . Lấy thành tích , có nên không ? Ô làm thế được cái gì ? Như thế thì họ hàng nhà ô có mở mày mở mặt so với thiên hạ không ? Botáy với ô , không có tý tự trọng nào hết
Tôi đang nói về vụ ông đã nhắc đến đấy , chắc ông đếch hiểu được ...

longphibatbai

Trung Sỹ
Chẳng có gì bác ạ! Tôi ko bao giờ quan tâm tới việc bác là ai? Chúng ta ko còn gì để nói nữa. Bye and good luck

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook