Bóng bàn Đô lƯƠng - nghỆ an

andoluong

Trung Sỹ
Mà cho cháu hỏi bác Công đang công tác ở đâu vậy , chác bác rất đam mê bóng bàn nên mới quan tâm tới anh em Đô Lương

hungtv2002

Đại Tá
Bác công có thể liên lạc với anh Phương Phó giám đốc truyền hình huyện Đô lương theo số điện thoại 0982953567 anh phương là tay chơi bóng bàn làm mưa làm gió ở huyện Đô lương ,kế đến là anh Giang cắt tóc , chú Được và nhiều cao thủ trình HẠNG C, D Đang ẩn dấu tài năng đâu đó mà chưa biết được
Đô lương đánh ở đâu vậy bạn. Mấy lần về quê hỏi thì chỗ anh gì cắt tóc bảo bỏ rồi mà...

andoluong

Trung Sỹ
Cho hỏi bạn bạn đang công tác ở đâu , bạn có thể liên lạc với anh Phương Truyền hình ,tất cả các chỗ đánh bóng anh đều biết và rất nhiệt tình giao lưu

hungtv2002

Đại Tá
Cho hỏi bạn bạn đang công tác ở đâu , bạn có thể liên lạc với anh Phương Truyền hình ,tất cả các chỗ đánh bóng anh đều biết và rất nhiệt tình giao lưu
Mình ở ngoài bắc. Quê nội ngay chợ đô lương. Thi thoảng mới về quê mún giao lưu chút thôi.

andoluong

Trung Sỹ
Mong bạn về quê và đến giao lưu với anh em, bạn cứ liên lạc với anh phương truyền hình số điện thoại 0982953567 anh phương là rất đam mê và nhiệt tình giao lưu bóng bàn ,anh thường tổ chức các sự kiện giao lưu với mọi người trong và ngoài huyện khi đến đô lương ( Mà nhà anh phương sát chợ đô lương từ ngã tư chợ đi về hướng xã Đông Sơn chỉ 300m thôi bạn nhé) , mà cho mình hỏi bạn sinh hoạt ở câu lạc bộ nào ở hà nội không

hungtv2002

Đại Tá
Mong bạn về quê và đến giao lưu với anh em, bạn cứ liên lạc với anh phương truyền hình số điện thoại 0982953567 anh phương là rất đam mê và nhiệt tình giao lưu bóng bàn ,anh thường tổ chức các sự kiện giao lưu với mọi người trong và ngoài huyện khi đến đô lương ( Mà nhà anh phương sát chợ đô lương từ ngã tư chợ đi về hướng xã Đông Sơn chỉ 300m thôi bạn nhé) , mà cho mình hỏi bạn sinh hoạt ở câu lạc bộ nào ở hà nội không
Kg. Mình ở vp. Nhà ông chú mình cũng sát agribank luôn. Ở đô lương đánh ở chỗ nào vậy. Trong đài truyền hình à.

Mà cho cháu hỏi bác Công đang công tác ở đâu vậy , chác bác rất đam mê bóng bàn nên mới quan tâm tới anh em Đô Lương
Bác đang công tác ở một đơn vị thuộc Tập đoàn Điện lực Việt Nam cụ thể là Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Điện 2, địa chỉ số 32 Ngô Thời Nhiệm - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh. Cháu cho bác xin số điện thoại của cháu để ta trao đổi trực tiếp nhé.

andoluong

Trung Sỹ
Vâng cảm ơn bác đã quan tâm , số điện thoại của cháu
01694 084 084 , mong bác khi nào về thăm quê bớt chút thời gian giao lưu với anh em đô lương

Đô lương đánh ở đâu vậy bạn. Mấy lần về quê hỏi thì chỗ anh gì cắt tóc bảo bỏ rồi mà...
Bác đang định tổ chức một nhóm từ Vinh về trong đó có Đức Tương dương và một vài người nữa về Đô lương giao lưu không biết có được không. Cháu hỏi anh Phương thử xem.

nhuan-anti

Trung Sỹ
Chà chà Đô lương quê ngoại mình rôm rả quá nhỉ, đánh bóng cũng hay mà nhậu còn nhiệt tình hơn hiiii. Mình là rể Đô lương xã Văn sơn đã về Đô lương nhưng mới giao lưu được với mỗi Giang cắt tóc thôi hẹn tháng 12 âm lịch về giỗ Ông già được gặp anh em nhé. Mình ơ Hà nội nhé

Phuongtruyenhinh

Binh Nhất
Anh Phương ơi, tôi cũng là người Đô Lương, ngày xưa tôi biết ở Đô Lương có mấy người đánh bóng bàn hay lắm như anh em thầy Phong, thầy Lâng, Thìn cởn, Hiền phiên không biết bây giờ mấy người đó có còn chơi bóng bàn nữa không anh, ở Đô Lương hiện nay tương đối mạnh nhưng là năm 2012 còn bây giờ ra sao, có tay vợt nào trẻ mới, xuất sắc không anh. Tôi biết Đức điện lực Hưng nguyên hiện đang là số 1 Nghệ An, bố mẹ quê gốc Lưu Sơn hiện sống ở Con Cuông, không biết Đức đã về Đô Lương giao lưu lần nào chưa, anh thông tin cho tôi biết với nhé.
Cảm ơn anh Công đã quan tâm đến phong trào bóng bàn Đô Lương. Thầy Hiền Phiên bây giờ vẫn chơi anh ạ. Bọn em thường chơi buổi chiều sau 5 giờ. Riêng thứ 7 hoặc chủ nhật thì có thể chơi cả ngày. Khi nào về quê, anh cứ liên lạc với em. Ok anh!

Bình luận từ Facebook