Bóng bàn Đô lƯƠng - nghỆ an

mancongtu

Trung Uý
Đường đi từ vinh về Đô lương > Anh sơn có tốt không Các Bác, vì tết này có dự định về Quê ngoại chơi, xe em thì gầm nó thấp mà không định hình được đuòng xá thế nào nên em hỏi hơi nhiều (hơn 10 năm rồi em chưa về). em sẽ mang vợt về có tgian sẽ giao lưu với anh em Đô lương

Last edited:

thiennam_T&T

Binh Nhì
Mình ở ngoài Hà nội, nhà mình ngay cạnh trường cấp 1 Văn sơn đó , Ông già vợ là Trần Văn Chinh trước là giáo viên mất bom Mỹ năm 1972 rồi. Chủ nhật này mình có cưới ở Vinh chiều về qua nhà chút chắc ko giao lưu được. Hẹn anh em dịp 9/12 âm lịch là ngày giỗ ông già mình nhé.

Bác này ở Hà Nội đã tham gia topic của anh em BB Nghệ An ở Hà Nội chưa nhỉ?

duy_cm

Thượng Sỹ
Mình là Dzuy Cà Mau, biệt hiệu Dzuy cò ma, hiện tại đang ở nhà khách thương nghiệp Đô Lương, mọi người chơi BB chỗ nào vậy, cho mình ké với. sdt 0903098065

Phuongtruyenhinh

Binh Nhất
Vừa rồi Phuongtruyenhinh và Giangcattoc được tiếp đón Duy_cm ( Duy Cà Mau). Khoảng 9 giờ tối anh em mới gặp nhau và đến nhà Giangcattoc đánh giao lưu. Và đây là hình của anh chàng Nam bộ hiền lành, vui tính, đánh bóng bàn hạng siêu cao thủ.
Ảnh chụp buổi đêm khuya hơi mờ, các bác thông cảm .

Và đây là vũ khí của Duy_cm,cốt SAHARA

Cùng Kiểu cốt SAHARA với Phuongtruyenhinh

Đánh giao lưu xong, 3 anh em đi uống rượu đêm

Last edited:

Phuongtruyenhinh

Binh Nhất
Đầu Xuân Quí Tỵ này, CLB bóng bàn Đô Lương rất hân hạnh được đón tiếp một số anh em thân hữu gần xa quê ở Đô Lương đến giao lưu.
Đây là ducgt3 có lối đánh tấn công rất nhanh.

Đặc biệt, Phuongtruyenhinh rất vui khi được ducgt3 tặng một chiếc áo mới tinh để đánh cho thoải mái, góp phần lên tay, đồng nghĩa với lênthèm Bia

Tiếc rằng mấy ngày tết bận việc gia đình quá không ngồi uống cùng ducgt3 được, đành hẹn dịp khác vậy.

Last edited:

Phuongtruyenhinh

Binh Nhất
Còn đây là Bằng trẻ cũng đến giao lưu với anh em Đô Lương

Gặp An - Sơn la, quê Tân Sơn

Đánh xong đi nhậu

Nhưng Bằng trẻ không uống được rượu!
Nhìn quả này thì hình như trước đây cũng là một tay ''anh chị''?

Phuongtruyenhinh

Binh Nhất
Dịp rằm tháng giêng này anh Thangrau quê nội ở Minh Sơn- Đô Lương cũng đến giao lưu với anh em trong câu lạc bộ.

Anh Thắng có bộ dạng rất ngầu, to như con voi, râu như Lỗ trí Thâm, tay đeo xiềng xích, quần bò rách gối như Cao bồi, quả là danh bất hư truyền

Anh thử sức với một anh chàng hạng trung của CLB

Và tiếng tục thử sức với một Đô Vật không hơn không kém về chiều cao và cân nặng!

Chụp ảnh chung với ĐÔ VẬT ngang cân - ngang tài - ngang sức! (90kg)

Đánh xong, làm li Bia với anh - em rồi anh vội phải về quê nội

Last edited:

ducgt3

Binh Nhất
Đúng là trái đất tròn! Hóa ra anh thangRau cũng là đồng hương. Giáp mặt nhau mấy lần giải ORG D rồi mà chưa có dịp so vợt. Hi vọng sẽ có dịp. Dạo này anh thangRau chơi cố định ở xới nào vậy? hay là vẫn vác vợt chu du...Em chơi thường xuyên ở xới CLB Đoàn Kết - Long Biên đó anh thangRau à.

thangRau

Đại Uý
Đúng là trái đất tròn! Hóa ra anh thangRau cũng là đồng hương. Giáp mặt nhau mấy lần giải ORG D rồi mà chưa có dịp so vợt. Hi vọng sẽ có dịp. Dạo này anh thangRau chơi cố định ở xới nào vậy? hay là vẫn vác vợt chu du...Em chơi thường xuyên ở xới CLB Đoàn Kết - Long Biên đó anh thangRau à.

Tớ cũng nhận ra rồi, năm ngoái bố cháu đánh D - Đức Thẩm mà...

ducgt3

Binh Nhất
Vâng đúng đấy ạ. Bây giờ xới chuyển sang Đoàn Kết rồi. Hôm nào mời anh thangRau sang giao lưu nhé. Anh Cường vợt dọc cũng hay nhắc thangRau lắm đó.

Phuongtruyenhinh

Binh Nhất
Các bác cho em hỏi nhờ tí là ở xã Lam Sơn thì có chỗ nào có thể vác vợt qua giao lưu được không ạ?
Nếu ở xã Lam Sơn thì bạn vào trường cấp 3 Đô Lương 2 ở đó có bàn. Bạn gặp thầy Thành đánh tay trái nhé. Dịp này chắc trường nghỉ 30-4 và 1-5. Bạn có thể đến bàn em Nga ở Lưu Sơn, hoặc bàn Giang cắt tóc ở sau quán cafe Anh Hào - khối 4. Hoặc điện cho mình sẽ dẫn bạn đi!

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Nếu ở xã Lam Sơn thì bạn vào trường cấp 3 Đô Lương 2 ở đó có bàn. Bạn gặp thầy Thành đánh tay trái nhé. Dịp này chắc trường nghỉ 30-4 và 1-5. Bạn có thể đến bàn em Nga ở Lưu Sơn, hoặc bàn Giang cắt tóc ở sau quán cafe Anh Hào - khối 4. Hoặc điện cho mình sẽ dẫn bạn đi!
Bác Phuongtruyenhinh thật nhiệt tình , DrKim Tuấn tha hồ giao lưu nhé . hahha

Phuongtruyenhinh

Binh Nhất
Không gian quán rộng rãi, thoáng mát, đẹp...

Đây là chủ quán, đẹp trai, mê bóng bàn. Chưa bị bạn gái nào làm mất đời trai !

Tuy phía đầu góc quán chưa được che kín nắng kịp thời nhưng đã có nhiều anh em yêu bóng bàn đến chơi.

Ngày mai chắc chắn rằng nắng sẽ được che để anh em đánh sớm hơn, đồng nghĩa với việc cuối buổi Bia sẽ nhiều hơn.

Last edited:

son_canloc

Đại Tá
Che nắng che mưa chỉ là time , đây là điểm thi đấu giao lưu lý tưởng hy vọng có dịp đc giao lưu bb và cafe tại đây , chúc cho chủ quán khách hàng lúc nào cũng đông vui

Bình luận từ Facebook