Bóng bàn Apatit Việt Nam

Duongapaco

Đại Tá
Đội bóng bàn nam nữ công ty Apatit Việt Nam tham gia giải bóng bàn công đoàn tỉnh năm 2014 chiều nay có 5 nội dung vào chung kết giải như sau
1. Đơn nam trẻ: Thoả gặp Bình lô
2. Đơn nam 36-45: Việt gặp Dương TP
3. Đơn nam từ 46 tuổi trở lên: Yên gặp Vinh Trung tâm TDTt
4. Đơn nữa trẻ: Trang gặp Trang TP
5. Đôi nam từ 46 tuổi trở lên: Yên Khôi gặp Vinh Hiệp TT TDTT
Hy vọng cả 5 nội dung đều nhất

Duongapaco

Đại Tá
Kết quả tham gia giải Bóng bàn CNVC LĐ tỉnh Lào Cai năm 2014 của đội bóng bàn công ty Apatit VN
Giải nhất: 6 giải
1. Đơn nam trẻ: Trần Quang Thỏa
2. Đơn nam 36-45 tuổi: Bùi Duy Việt
3. Đơn nam 46 tuổi trở lên: Dương Công Yên
4. Đôi nam 46 tuổi trở lên: Dương Công Yên + Phạm Tuấn Khôi
5. Đôi nam nữ 46 tuổi trở lên: Phạm Tuấn Khôi + Trương Thị Phương
6. Đôi nam nữ 36-45 tuổi: Bùi Duy Việt + Trần Giang Hương
Giải nhì: 3 giải
1. Đơn nữ trẻ: Bùi Xuân Trang
2. Đôi nam nữ trẻ: Trần Quang Thỏa + Bùi Xuân Trang
3. Đôi nữ 46 tuổi trở lên: Dương Thị Kim Thành + Trương Thị Phương
Giải ba: 4 giải
1. Đơn nữ 36-45 tuổi: Trần Giang Hương
2. Đơn nữ 46 tuổi trở lên: Dương Thị Kim Thành
3. Đôi nam trẻ: Đỗ Thành Nam + Đỗ Mạnh Hiệp
4. Đôi nam 36-45 tuổi: Lê Văn Tâm + Lê Thanh Hải
Tổng số được 13 giải
Thay mặt CLB xin chúc mừng các đồng chí VĐV đã thi đấu xuất sắc để dành giải cao trong giải lần này, mong các đồng chí thường xuyên tập luyện để gữi vững thành tích trong các giải sau

BUBI

Thượng Sỹ
Kết quả tham gia giải Bóng bàn CNVC LĐ tỉnh Lào Cai năm 2014 của đội bóng bàn công ty Apatit VN
Giải nhất: 6 giải
1. Đơn nam trẻ: Trần Quang Thỏa
2. Đơn nam 36-45 tuổi: Bùi Duy Việt
3. Đơn nam 46 tuổi trở lên: Dương Công Yên
4. Đôi nam 46 tuổi trở lên: Dương Công Yên + Phạm Tuấn Khôi
5. Đôi nam nữ 46 tuổi trở lên: Phạm Tuấn Khôi + Trương Thị Phương
6. Đôi nam nữ 36-45 tuổi: Bùi Duy Việt + Trần Giang Hương
Giải nhì: 3 giải
1. Đơn nữ trẻ: Bùi Xuân Trang
2. Đôi nam nữ trẻ: Trần Quang Thỏa + Bùi Xuân Trang
3. Đôi nữ 46 tuổi trở lên: Dương Thị Kim Thành + Trương Thị Phương
Giải ba: 4 giải
1. Đơn nữ 36-45 tuổi: Trần Giang Hương
2. Đơn nữ 46 tuổi trở lên: Dương Thị Kim Thành
3. Đôi nam trẻ: Đỗ Thành Nam + Đỗ Mạnh Hiệp
4. Đôi nam 36-45 tuổi: Lê Văn Tâm + Lê Thanh Hải
Tổng số được 13 giải
Thay mặt CLB xin chúc mừng các đồng chí VĐV đã thi đấu xuất sắc để dành giải cao trong giải lần này, mong các đồng chí thường xuyên tập luyện để gữi vững thành tích trong các giải sau

Chúc mừng CLB apatit vn. đạt quá nhiều vàng ở đại hôj .mong ace cố gắng phát huy & giữ gìnbản sắc, rất mong đc gặp các anh ,và các bạn ! thân

Duongapaco

Đại Tá
Chúc mừng CLB apatit vn. đạt quá nhiều vàng ở đại hôj .mong ace cố gắng phát huy & giữ gìnbản sắc, rất mong đc gặp các anh ,và các bạn ! thân
Cảm ơn anh BUBI nhiều nhé, hy vọng trong giải Tập đoàn Hóa chất VN tổ chức ở Đạm Hà Bắc anh em Apatit sẽ được giao lưu BB với anh nhé

Dũng Gai

Moderator
Chúc mừng đoàn APT ! Mình hỏi thật : Nhận nhiều giải quá ông Yên có thấy ngượng không ?
Ý kiến cá nhân em là ko ngượng đâu bác Kích vì APT có được chiến thắng bằng thực lực, ko vay mượn. Nếu như đôi Tâm - Hải, Nam - Hiệp, Thỏa - Trang không lỡ chân thì giải APT còn to hơn đó bác Kích.
Rất tiếc ở lứa tuổi 36 - 45, đôi Dũng gai - Hưng con ko tham gia được. Nếu không các tình tiết của nội dung này sẽ khó lường trước. Nhưng không sao, bóng bàn mà, nó tròn nhưng trong từng trận khác nhau có lúc nó lại méo chứ ko phải lúc nào kết quả cũng tròn trịa như người ta dự đoán. Cái hay của thể thao là ở chỗ đó.

Duongapaco

Đại Tá
Chúc mừng bác Yên và đoàn VĐV APT. Em có nghe trận chung kết bác và anh Vinh đánh căng lắm à?
Giải lần trước anh vào chung kết thắng Vinh: 3-1 anh ah, năm nay hai anh em lại vào chung kết đã chơi 1 trận cống hiến về kịch tính và gây sự hồi hộp từ đầu đến cuối thôi chứ chất lượng chuyên môn thì bình thường mà em. Vinh học đại học TDTT chuyên sâu bóng bàn, Vinh rất qoái trong sử lý các tình huống và nhiều mưu mẹo trong thi đấu của dân bóng phủi. Séc 1 anh dẫn, séc 2 Vinh gỡ hòa, séc 3 Vinh vượt lên, séc 4 anh gỡ hòa. séc 5 Vinh dẫn anh 10-7 anh tưởng thua, nhưng bản lĩnh đã giúp anh gỡ hòa 10-10. Và anh đã thắng Vinh 18-16 séc 5 thì phải em ah

Duongapaco

Đại Tá
Chúc mừng đoàn APT ! Mình hỏi thật : Nhận nhiều giải quá ông Yên có thấy ngượng không ?
Anh ơi đội em để sểnh mất 4 nội dung mà em dự kiến sẽ có 3 giải nhất ở đó đấy anh đó là
- Bùi Xuân Trang: giải nhì, nếu Lưu Thùy Trang sinh viên Từ Sơn ko tham gia thi đấu theo kiểu Hợp đồng giả VĐV cho công đoàn TPLC thì Trang mía đã nhất
- Đôi nam 36-45 Tâm Hải: giải Ba thi đấu kiểu chủ quan nên thua ở BK, nếu đúng thực lực đôi này nhất
- Đôi nam nữ Thỏa + Trang: giải nhì ( nếu CĐ TPLC ko thuê Lưu Thùy Trang thì nhất )
- Đôi trẻ Nam Hiệp: Giải ba cũng tương tự như đôi Tâm Hải
Tính non thì Apatít sẽ có 3 giải nhất nữa cộng với 6 giải nhất đã đạt đc thì tổng cộng có: 9 giải nhất đó anh

bachapaco

Trung Uý
Anh ơi đội em để sểnh mất 4 nội dung mà em dự kiến sẽ có 3 giải nhất ở đó đấy anh đó là
- Bùi Xuân Trang: giải nhì, nếu Lưu Thùy Trang sinh viên Từ Sơn ko tham gia thi đấu theo kiểu Hợp đồng giả VĐV cho công đoàn TPLC thì Trang mía đã nhất
- Đôi nam 36-45 Tâm Hải: giải Ba thi đấu kiểu chủ quan nên thua ở BK, nếu đúng thực lực đôi này nhất
- Đôi nam nữ Thỏa + Trang: giải nhì ( nếu CĐ TPLC ko thuê Lưu Thùy Trang thì nhất )
- Đôi trẻ Nam Hiệp: Giải ba cũng tương tự như đôi Tâm Hải
Tính non thì Apatít sẽ có 3 giải nhất nữa cộng với 6 giải nhất đã đạt đc thì tổng cộng có: 9 giải nhất đó anh
Tham vừa thôi A yên ạ,hoa thơm mỗi người ngửi tý tẹo xem viddeo e thấy đôi bình lô đánh nhỉnh hơn tý,bởi ngang nhau còn phụ thuộc trời đẹp A ạ

Dũng Gai

Moderator
Em cũng nghĩ là về trình độ đôi Bình lô + Chiến phởn vẫn nhỉnh hơn. Đôi Nam - Hiệp chỉ còn yếu tố hợp nhau thôi.
Nếu đánh đơn Bình lô gác Hiệp và Nam có thể 2 viên. Còn Chiến phởn đánh ngang cơ với Nam Hiệp.
Như vậy nếu xét về thực lực đôi Bình lô + Chiến phởn phải nhỉnh hơn.

Duongapaco

Đại Tá
Tham vừa thôi A yên ạ,hoa thơm mỗi người ngửi tý tẹo xem viddeo e thấy đôi bình lô đánh nhỉnh hơn tý,bởi ngang nhau còn phụ thuộc trời đẹp A ạ
Hjhj vì có giải toàn đoàn nên bọn anh phải cố gắng thôi em, còn bình thường thì nhường anh em khác thôi mà em, Trong điều lệ BTC đã khống chế mỗi đơn vị chỉ được cử 1 người đánh đơn và 1 đôi thôi, nếu thoải mái thì Apatit sẽ ăn gần hết Bóng bàn đấy em vì các anh còn vài người nữa chơi cũng tốt nhưng ko có nội dung thi đấu . Nhưng mỗi nơi đều có giải là vui nhất rồi
Chưa kể Phạm Doãn Vinh ( Vinh gai ) nay đã đi học tại Trường trung cấp nghề của công ty Apatít rồi nhưng anh ko muốn cho cháu này thi đấu đợt này, nếu anh cho Vinh thi đấu thì 100 % công ty anh có thêm 2 giải nhất nữa. Hjhj tham quá em nhỉ

Duongapaco

Đại Tá
Em cũng nghĩ là về trình độ đôi Bình lô + Chiến phởn vẫn nhỉnh hơn. Đôi Nam - Hiệp chỉ còn yếu tố hợp nhau thôi.
Nếu đánh đơn Bình lô gác Hiệp và Nam có thể 2 viên. Còn Chiến phởn đánh ngang cơ với Nam Hiệp.
Như vậy nếu xét về thực lực đôi Bình lô + Chiến phởn phải nhỉnh hơn.
Em nhận xét quá chuẩn về Bình, nhưng Chiến thì đuối hơn Nam tý do ko quen mặt gai thôi, chơi đôi vấn đề quan trọng nhất là hợp nhau, Bình Chiến cũng hợp nhau vì chơi với nhau nhiều năm rồi mà vả lại 1 tay trái, 1 tay phải đánh đôi hợp lắm đấy em

Dũng Gai

Moderator
Nhưng gai đánh kiểu Nam Chiến phởn ko sợ đâu bác. Chiến phởn nó sợ chặn gai và hất gai chứ ko sợ cắt anh à. Cắt gai thì Chiến nó thích lắm.

Duongapaco

Đại Tá
Nhưng gai đánh kiểu Nam Chiến phởn ko sợ đâu bác. Chiến phởn nó sợ chặn gai và hất gai chứ ko sợ cắt anh à. Cắt gai thì Chiến nó thích lắm.
Nam chơi gai và xoay mặt khá tốt nhưng trong thi đấu ít dùng mặt gai quá, mặc dù đã có chỉ đạo rồi nhưng cách đánh khó thay đổi

bachapaco

Trung Uý
mình thấy hai đôi giao bóng dài quá toàn để đối phương đánh trước thôi,giao ngắn gài cắm tốt để đối phươngkhông giật ác là quan trọng phải ko D

Bình luận từ Facebook