Bóng bàn Apatit Việt Nam

Duongapaco

Đại Tá
AYên thắng được thỏa thế thì phải bỏ A thành được 2 trái
Anh thắng được Thỏa có mấy trận thôi còn đâu toàn thua tất ấy mà, nhiều khi chém gió khích tướng tý cho cháu nó cố gắng thôi em. Anh không chấp được anh Thành đâu vì anh Thành cũng có đủ quả lại nhiều kinh nghiệm trong thi đấu rồi mà em. Thế em chấp anh ấy mấy quả thế ?

bachapaco

Trung Uý
Anh thắng được Thỏa có mấy trận thôi còn đâu toàn thua tất ấy mà, nhiều khi chém gió khích tướng tý cho cháu nó cố gắng thôi em. Anh không chấp được anh Thành đâu vì anh Thành cũng có đủ quả lại nhiều kinh nghiệm trong thi đấu rồi mà em. Thế em chấp anh ấy mấy quả thế ?
E với A thành ngang cơ hơn e quả trái

Duongapaco

Đại Tá
Hôm chủ nhật anh Công Hàng không cũng bắt tay hứa hẹn mình khi đường cao tốc xong sẽ đi xe ô tô gia đình cùng đội bóng của CLB anh ấy ở HN lên Lào Cai thi đấu đồng đội nam ( và kèm thêm 1 nữ nữa chứ ), như vậy khi đường cao tốc thông anh chị em bóng bàn Lào Cai rất vui khi được đòn tiếp hai đội bóng bàn của HN và BG lên thi đấu rồi

Duongapaco

Đại Tá
Và cũng khi đường thông sẽ có một số đội như: Yên bái, Hà Giang, Tuyên Quang sẽ lên giao lưu BB với anh chị em Lào Cai vui thật, chứng tỏ rằng giao thông quan trọng quá

kaka tran

Thượng Sỹ
ngày đó chú sẽ bố trí cho ''kaka'' gặp trung''bubi'' một trân hay đấy ngang ngửa thôi
Cháu luôn sẵn sàng học hỏi ah.he :D Hy vọng muộn nhất đầu quý III cao tốc sẽ thông toàn tuyến, Bóng bàn LC khi đó sẽ được giao lưu nhiều hơn.

dungtd94

Binh Nhì
Chiều nay tại bàn số 1 có 1 số trận như sau
1. Yên - Hiệp: 3-0
2. Yên - Việt: 3-1
3. Việt - Tâm: 3-0
4. Yên - Hải ngót: 3-1
5. Yên Đàm - Việt Trang: 3-1
6. Yên - Thoả: 3-2
7. Thoả - Hiệp ( + 3 ): 3-0
8. Tâm - Thuyết ( + 5 ): 1-3

bachapaco

Trung Uý
Hichic anh vẫn chưa hình dung ra anh Thành đánh như thế nào cả nhỉ, anh ấy chơi hay hơn anh Phương chứ nhỉ
phương nào hả A,ở đạm hà bắc à,phương hói ko tính,à anh yên cẩn thận đợt này hồng ninh bình đang tập ráo riết để đòi giải á quân của A đó

Bình luận từ Facebook