Bóng bàn Apatit Việt Nam

Duongapaco

Đại Tá
TP Lào Cai tuy nhỏ nhưng phong trào bb thì mạnh , rất nhiều người chơi hay cả nam và nữ có đuoc như vậy là nhờ những con người nhiệt huyết như bác Yên bác Hằng vv , con người Lào Cai thân thiện nhiệt tình chu đáo và tình cảm , nếu bạn đến Lào Cai dù chỉ một lần thì bạn sẽ thấy ấn tượng khó quên
Cảm ơn An còi nhiều về những ý nghĩ tốt đẹp về Bóng bàn Lào Cai nhé

Duongapaco

Đại Tá
Chiều nay tại bàn số 1 có các trận sau
1. Yên Việt- Tâm Hải: 3-0
2. Thoả Hiệp - Vũ Dũng ( + 2 ): 3-1
3. Việt Hương - Tâm Đàm: 3-2
4. Yên - Thoả: 3-1
5. Yên Khôi- Vũ Dũng: 3-1
Chiều nay Thoả gấu lại thua mình rùi. Thế là mấy trận gần đây Thoả toàn thua thôi. Hehe

ruoubakich

Trung Tá
Chiều nay tại bàn số 1 có các trận sau
1. Yên Việt- Tâm Hải: 3-0
2. Thoả Hiệp - Vũ Dũng ( + 2 ): 3-1
3. Việt Hương - Tâm Đàm: 3-2
4. Yên - Thoả: 3-1
5. Yên Khôi- Vũ Dũng: 3-1
Chiều nay Thoả gấu lại thua mình rùi. Thế là mấy trận gần đây Thoả toàn thua thôi. Hehe
Chắc là Thỏa nó nhường ông đấy .

bachapaco

Trung Uý
Nhất định phải có ngày Bắc lên giao lưu với anh em Lào Cai nhé
đã đi là thành một đội A Yên ạ khoảng 5ng, đánh giao luru đồng đội sau đối kháng cá nhân được ko A trên đó BBC và APT là mạnh nhất A nhỉ,trên đó các A được thi đấu cọ sát quanh năm vui quá ,đợi xong đường bọn sẽ tổ chức đi thăm các A

Duongapaco

Đại Tá
đã đi là thành một đội A Yên ạ khoảng 5ng, đánh giao luru đồng đội sau đối kháng cá nhân được ko A trên đó BBC và APT là mạnh nhất A nhỉ,trên đó các A được thi đấu cọ sát quanh năm vui quá ,đợi xong đường bọn sẽ tổ chức đi thăm các A
Ok Bắc nhé, khoảng mấy tháng nữa là thông đường cao tốc Nội Bài - Hà Nội thôi, lúc đấy xe chạy khoảng 5 tiếng là lên đến Lào Cai thôi. Nếu lên được thì cũng lên đi khoảng 3-5 người là vui nhất rồi, số người đấy đủ đấu đồng đội nam. Trên này hàng năm cũng nhiều giải, các CLB lại thi đấu giao lưu suốt nên cũng vui. CLB APT và BBC là hai CLB mạnh nhất tỉnh Lào Cai đấy

Duongapaco

Đại Tá
A ''ruobakich'' ở đâu đấy sao biết trung gai, đã tỷ thí chưa
Rượu Ba Kích là anh Lương ở Quảng Ninh đấy em, anh ấy chơi bóng bàn ở CLB Hà Khẩu QN gần Bãi Cháy đấy, năm ngoái kết thúc hội thao ở Supe công ty đi QN chơi bọn anh vào CLB anh Lương giao lưu vui lắm đấy, năm nay anh ấy bảo lên Sa Pa nghỉ mát rồi giao lưu BB mà chưa thấy anh ấy đi lên

bachapaco

Trung Uý
Rượu Ba Kích là anh Lương ở Quảng Ninh đấy em, anh ấy chơi bóng bàn ở CLB Hà Khẩu QN gần Bãi Cháy đấy, năm ngoái kết thúc hội thao ở Supe công ty đi QN chơi bọn anh vào CLB anh Lương giao lưu vui lắm đấy, năm nay anh ấy bảo lên Sa Pa nghỉ mát rồi giao lưu BB mà chưa thấy anh ấy đi lên
à thế thì biết trung rồi bởi e trung nó hay đi giao lưu ở quảng ninh lắm

kaka tran

Thượng Sỹ
Chào kaka tran, nghe A Yên viết về cháu nhiều rồi,cháu được tập cơ bản từ trẻ thì tiến bộ nhanh thôi mà, bọn chú có tuôi rồi mới đi tập nên có giới hạn,còn thể thao đối kháng thì ai chả thích thắng phải ko cháu, vừa rồi đánh giải ngành các đôi khác chủ quan nên thua đôi chú thôi,
Gặp các Bác nhiều kinh nghiệm + thêm gai góc nữa chắc khó chịu lắm, trình cháu ko có gì đặc sắc, đang thiếu nhiều quả lắm, chỉ hy vọng sớm được giao lưu với các Bác để học hỏi thôi ah.

Dũng Gai

Moderator
Đôi anh Bắc + Bu Bi gặp Yên gai + Dũng gai là hai cặp Đông Tà, Tây độc đó. Anh BUBI mà bạt quả gai công thì chỉ có Tây đỡ. Nó chuội, cắm và chỉ cao thủ tầm A mới nâng được lên.

bachapaco

Trung Uý
Đôi anh Bắc + Bu Bi gặp Yên gai + Dũng gai là hai cặp Đông Tà, Tây độc đó. Anh BUBI mà bạt quả gai công thì chỉ có Tây đỡ. Nó chuội, cắm và chỉ cao thủ tầm A mới nâng được lên.
bubi đánh đôi bình thường thôi, còn đôi đó gặp thành+ bắc là vừa miếng đấy,dũng thấy đươc ko chầu bia vui vẻ nhỉ

Duongapaco

Đại Tá
bubi đánh đôi bình thường thôi, còn đôi đó gặp thành+ bắc là vừa miếng đấy,dũng thấy đươc ko chầu bia vui vẻ nhỉ
Bắc giật bóng vù vù, anh Thành cài cắm tốt lại có quả phản công hay, đôi Yên Dũng khó cầm cự được, nhưng nếu có thời gian gặp giao lưu thì vui quá mình rất vui đấy, còn nếu ngang ngửa thì Đôi Thỏa Yên là vừa miếng hơn

bachapaco

Trung Uý
Bắc giật bóng vù vù, anh Thành cài cắm tốt lại có quả phản công hay, đôi Yên Dũng khó cầm cự được, nhưng nếu có thời gian gặp giao lưu thì vui quá mình rất vui đấy, còn nếu ngang ngửa thì Đôi Thỏa Yên là vừa miếng hơn
nếu như trận này sẩy ra 2 AE em sẽ quyết tâm,bia vui vẻ

Dũng Gai

Moderator
Vâng anh, em với Giang còi bên CLB BBC sẵn sàng nghênh chiến. Em bình thường ít giật, moi móc. Nhưng trận nào quan trọng thì em giật và bạt cũng tàm tàm, hy vọng dc các bác chỉ giáo sớm.

Bình luận từ Facebook