bóng 40+ Không viền nào tốt nhất hiện tại

dinhban

Trung Uý
Cạnh vợt của bác sắc nhưdao chặt gà thế ah. Em đánh có thấy hiện tượng như vậy bao giờ đâu nhỉ. Nhiều lần bạt 10 thành công lực chém cạnh bàn, cạnh tường nhưng chưa lần nào vỡ chứ ko kể cạnh vợt.
M thuờng xuyên cạnh vợt vỡ liên tục

quandepzai

Binh Nhì
Như tiêu đề, em đã dùng chủ yếu 3 loại bóng trong mấy năm qua nên hiểu biết không nhiều, gồm có bóng dhs từ thời bóng 40 nhưng lên 40+ thì bóng dhs làm không ngon, tới thế hệ mới vừa ra em thấy độ nảy vẫn thấp không bằng yinhe, bóng xuhaofa đã test 2 hộp độ 2 năm trước, thời gian gần đây em chơi yinhe và có test sanwei, về cơ bản yinhe hiện tại khá tệ, clb em tới mấy hộp bóng mà tìm 1 quả không méo ko lắc là hơi hiếm, sanwei thì vẫn chưa đủ căng bóng như yinhe nhưng được cái là đỡ méo hơn. Vậy theo các bác hiện tại ên thay đổi bóng loại nào đủ cứng bền ít méo như yinhe thời gian đầu.

plantvet

Thượng Sỹ
Giật bóng vào cạnh vợt vỡ là chuyện cơm bữa với Yinhe mà bác, nhất là với mút vợt bị co và không dán viền bảo vệ :(
Chính xác là có 1 số cao thủ giật bằng cả cánh tay bóng chốt ngày vào cạnh là tốn bóng nhất, quả bóng đánh bao lâu chưa hỏng gặp 1 ông như vậy là xác định.

Son_ct

Đại Uý
Chính xác là có 1 số cao thủ giật bằng cả cánh tay bóng chốt ngày vào cạnh là tốn bóng nhất, quả bóng đánh bao lâu chưa hỏng gặp 1 ông như vậy là xác định.
Trình Z như em giật cũng vỡ bác ạ chứ chưa cần cao thủ :p Yinhe đỏ về cơ bản là tròn, đầm, cứng, chỉ dễ vỡ khi vào cạnh thôi :D

plantvet

Thượng Sỹ
Trình Z như em giật cũng vỡ bác ạ chứ chưa cần cao thủ :p Yinhe đỏ về cơ bản là tròn, đầm, cứng, chỉ dễ vỡ khi vào cạnh thôi :D
Ấy bác, tròn thì em ko chắc đâu, tính tỷ lệ méo quá cao nên em mới lập topic để hỏi cnos mà ko méo thì em đã dùng ngon rồi.

tuandat2006

Đại Uý
Cạnh vợt của bác sắc nhưdao chặt gà thế ah. Em đánh có thấy hiện tượng như vậy bao giờ đâu nhỉ. Nhiều lần bạt 10 thành công lực chém cạnh bàn, cạnh tường nhưng chưa lần nào vỡ chứ ko kể cạnh vợt.
mình mua hỏa châu đây bạt đúng cạnh vợt vỡ luôn nhé chứ không nứt ,bóng đánh khá đều gia thành hợp lý ,khắc phục được điểm yếu gòn nữa là ok .

Hơi không liên quan tí nhưng bên em vừa nhập về bóng này. Hàng đang bán tại thị trường Nhật, đã test thử, đánh cực ổn. Hiện bên em đang bán giá giới thiệu 90.000/hộp 3 quả.

Bóng này bền lắm. Đánh vào cạnh khó mà vỡ được. Độ tròn thì cực tốt, chuẩn bóng lưu hành tại thị trường Nhật.

Mời anh em qua mua dùng thử xem bóng bán bên Nhật ngon thế nào ạ.

unlucky_child

Đại Uý
Mình đổi từ yinhe sang bóng TSP, giá 30k đánh gần như nitaku. Ngon bổ rẻ và bền hơn yinhe. Yinhe đánh có khi vài phát vào cạnh là vỡ luôn

lamtq

Đại Tá
Mình đổi từ yinhe sang bóng TSP, giá 30k đánh gần như nitaku. Ngon bổ rẻ và bền hơn yinhe. Yinhe đánh có khi vài phát vào cạnh là vỡ luôn
Trừ Nittaku, còn lại các bóng khác thì 1 phát vào cạnh vợt thì vỡ ngay trên ko trung , có lúc rơi xuống mỗi bên 1 nửa luôn chứ ko cần vài phát đâu bạn.
Mình và bạn bè bị nhiều r. y như 5'45" trong clip này
https://www.youtube.com/watch?time_continue=360&v=aEuusWer2E8

Bình luận từ Facebook