Bộ tài liệu: Cùng học đánh bóng bàn với tiến sỹ Đường Kiến Quân

Trainee

Đại Tá
Bác post các bản dịch lên trước đi như hồi bên spingskill ấy, anh em đọc phần nào cũng nắm được kiến thức, Đồng thời xem tạm bản tiếng Trung youtube để xem minh họa. Tạm thời như vậy mình nghĩ cũng ok, đỡ trông.
Làm được vậy thì đã xong 90%. Bác ko theo dõi kỹ à? Đang thiếu người dịch. Cá bận quá chỉ gắng nghe, ghi tiếng Trung trước - chính ra việc này khó nhất.
Giờ có ai dịch nữa join vào thì tốt.

Trắng Đen

Thượng Tá
Làm được vậy thì đã xong 90%. Bác ko theo dõi kỹ à? Đang thiếu người dịch. Cá bận quá chỉ gắng nghe, ghi tiếng Trung trước - chính ra việc này khó nhất.
:D tại thấy xong tới clip 7, bác ấy dịch tới 11 nên mình đề nghị thui mừ. Nếu mà en lít thì mình tiếp chiêu chút chút, chứ tàu hủ mình còn ko biết ăn huống chi tiếng tàu khư... :p

Trainee

Đại Tá
:D tại thấy xong tới clip 7, bác ấy dịch tới 11 nên mình đề nghị thui mừ. Nếu mà en lít thì mình tiếp chiêu chút chút, chứ tàu hủ mình còn ko biết ăn huống chi tiếng tàu khư... :p
Paste lên Google Translate mà đọc tạm bác ơi, khéo lại thành Thiên hạ đệ nhất như Âu Dương Phong ấy chứ :D

o3ma

Đại Tá
Bình thường thì Cá dịch thô rồi BHG biên tập lại cho sát xong tôi sẽ ghép phụ đề. Qui trình các tập trước là thế

Trainee

Đại Tá
Đang thiếu người dịch. Cá bận quá chỉ gắng nghe, ghi tiếng Trung trước - chính ra việc này khó nhất.
Up chút topic này lên, các bác ai có người có khả năng dịch tiếng Trung bóng bàn thì hô hào giúp đỡ nhé!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thực ra cũng biết lỗi, nhưng không hiểu sao mất hứng với anh hói, thế mới lạ, cũng là do du nhập nhiều cái tài liệu mới năm 2014 như chân, tam giác, ... nên cảm thấy cụ hói hình như hơi cũ, thành ra cái mình luyện với cái mình dịch nó không đồng nhất, thêm nữa là nhận thấy ngồi dịch khoảng 1 tiếng liên tục, cả một video thì chỉ có vài phút là em dùng được, còn lại là không, biết rồi hoặc đã làm được, nên cũng không còn động lực.

Em biết là bác tag em không dưới 3 lần rồi, nhưng mà chả biết trả lời thế nào, chả nhẽ vào xin lỗi liên tục :(

Không biết làm thế nào cho nó khí thế lên tí để lấy lại sức chiến đấu diệt cụ hói nhỉ. Nếu có sức chiến đấu lại, mỗi video khoảng 1 tiếng, thì cũng chỉ còn 1/2 ngày nữa là hoàn thành, ... nhưng sao nản quá ta.

Ngại nhất là với bác @NTBB vì không hoàn thành được nhiệm vụ, trẻ trâu lâu lâu mới ngộ ạ:(

Bình luận từ Facebook