Bộ tài liệu: Cùng học đánh bóng bàn với tiến sỹ Đường Kiến Quân

Longtroc

Trung Uý
Gần 5h, thức giấc, không ngủ được nữa.
Lại lọ mọ vào đây để nghĩ cách làm cho nhanh 24 tập còn lại.
Bất chợt, BhG nghĩ ra. Giờ này duy nhất chỉ còn một ông bạn thân TQ còn đang thức là thằng đang làm việc ở Na Uy (ông em này hơn mình 2 tuổi, chủ nhiệm CLB bóng bàn và cầu lông của trường).
Loanh quanh, moi móc trong email, tìm được số đt thoại của nó. Haha, gọi phát mà nó nhấc máy ngay, bố sư thằng cu.
Nhiệm vụ rất đơn giản, chú vào youtube, tìm download về toàn bộ, ghi lại toàn bộ nội dung cho anh, mẹ thằng này, nó lại hỏi mình có cần dịch ra tiếng Anh ko. Ô hay, dịch ra tiếng Anh rồi tao lại vẫn mất công dịch từ Anh sang Việt mà. Nếu được thì mày dịch thẳng mịe nó sang Tiếng Việt cho anh luôn thì tốt. Thằng đúng là...chỉ được cái nhiệt tình ^_^
Vậy là xong, vấn đề còn lại thì dễ hơn cả quả giật trái. Hẹn cả nhà chậm nhất giữa tháng 10 xong (thời gian để e còn đi làm kiếm tiền nuôi con nữa ^_^).
Vậy có ok không ạ?
Bộ tài liệu hay quá cám ơn các bác nhiều! em lọ mọ dowload được 9 phần từ 1 đến 10 phần 8 để trống :D với em thế là quá đủ....

babydog2512

Binh Nhì
Bài dịch quá hữu ích. Những kỹ thuật căn bản nhưng ít khi để ý. Còn mod nào tâm huyết dịch tiếp cho anh em không ạ. Dạo này dịch covid nên vận động nhiều tăng sức đề kháng.

Bình luận từ Facebook