BH flick - Tại sao phải co người lại

Boao

Binh Nhì
Nói thế thôi, chứ tao nghiện chơi thể thao, mà giờ bóng đá thì khó rồi, thời gian không cho phép, chả nhẽ tập NÂNG CHÉN với CHỐNG ĐẨY à ?
E cũng giống bác. Chơi bóng bàn được mấy năm nay. Trước chỉ thích đá bóng, bóng bàn chơi vui thôi, dạo này đá bóng không theo nổi bọn trẻ, kỹ thuật vẫn okê nhưng gặp chú nào đẩy bóng dài rồi chạy thì e xin nghỉ. Hơn năm nay mới chơi bóng bàn nhiều do chấn thương sụn chêm chân phải nhưng không say mê tìm hiểu như bác. chủ yếu chơi cho đỡ nghiền và ra mồ hôi để thải độc. Rất mong sẽ có dịp gặp bác để lĩnh giáo vài chiêu vì e chả học hành cơ bản gì, cứ cầm vợt phang bừa.

Son_ct

Đại Uý
E cũng giống bác. Chơi bóng bàn được mấy năm nay. Trước chỉ thích đá bóng, bóng bàn chơi vui thôi, dạo này đá bóng không theo nổi bọn trẻ, kỹ thuật vẫn okê nhưng gặp chú nào đẩy bóng dài rồi chạy thì e xin nghỉ. Hơn năm nay mới chơi bóng bàn nhiều do chấn thương sụn chêm chân phải nhưng không say mê tìm hiểu như bác. chủ yếu chơi cho đỡ nghiền và ra mồ hôi để thải độc. Rất mong sẽ có dịp gặp bác để lĩnh giáo vài chiêu vì e chả học hành cơ bản gì, cứ cầm vợt phang bừa.
Thế này phải lập hội bỏ bóng đá, tập bóng bàn :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hôm trước Bác có con tablet văn phòng thì phải.. Bỗng dưng muốn thay cái laptop ..
Con đấy vẫn chỉ là tablet thôi bác, chứ định dùng thay laptop thì em thấy khó.

Em chuyên để giao dịch, lướt web thôi, chứ soạn thảo, cày game, ... thì không được, vì pin nó chấp, nhưng CPU thì ko ;)

Bình luận từ Facebook