bản tin club Namhaoclub ( Hải phòng )chính thức đưa vào hoạt động (namhaoclub.com)

Trungkeu

Binh Nhì
Heee, Lâu lắm rùi không gặp ông bạn đấy. Dạo này chắc đánh hay lắm phải không. bạn có chơi ở Dân Lập ko thế

Đánh thì vẫn thế thôi.có tập đâu mà lên.Tôi hay chơi ở Dư Hàng.Chơi nhiều năm ở đó rồi.Mấy chú cháu cũng tình cảm.nên đi đâu cũng muốn về đó chơi.Cũng thỉnh thoảng lên Dân Lập giao lưu.Thắng Xây giờ đánh hay nhất ở đó.Thỉnh thoảng đại ca Lập Mán cũng đến.Dân Lập thì coi như sân nhà của ông rồi còn j.hehe

đứcrồngQN

Binh Nhì
Đánh thì vẫn thế thôi.có tập đâu mà lên.Tôi hay chơi ở Dư Hàng.Chơi nhiều năm ở đó rồi.Mấy chú cháu cũng tình cảm.nên đi đâu cũng muốn về đó chơi.Cũng thỉnh thoảng lên Dân Lập giao lưu.Thắng Xây giờ đánh hay nhất ở đó.Thỉnh thoảng đại ca Lập Mán cũng đến.Dân Lập thì coi như sân nhà của ông rồi còn j.hehe

Đợt tôi học đã có clb ở đây đâu mà chơi chứ. đánh đc 2 giải ở đó thui. nói chung đợt này sang cố gắng giao lưu mọi người. Lâu ko sang hp rùi mà

Drhongson

Đại Tá
Thứ 6 này có Huy Redbull , trình tầm B cứng , từ Sài gòn bay ra Hải Phòng .
Anh em Hải phòng mài kiếm sẵn sàng giao hữu nhé .

Huy chỉ giao lưu bàn bóng thôi , hoàn toàn ko biết uống bia nhé anh em .

PackEunHee

Ceo of Stiga

Con bỏ bb lâu rồi . Giờ chỉ tầm C thôi chú sơn ơi

Soncaocao_hp

Trung Sỹ

neu cao thu do ra HP choi thi bo tri thoi gian wa CAU BINH sang THUY NGUYEN choi nhe

Blowfish_hp

Binh Nhì

thằng em lại chém rùi , Hoàng con sợ chú chứ anh Long Ca Chọi thì it sợ lắm
Dạo này ở bên đấy sức khỏe có tốt ko , làm ăn công việc ngon lành chứ
anh mới chuyển gai công đc 5 ngày hôm kia đánh cho Hải sở 3-1 :)
cuối năm nay về thử tí nhé

dung.vima

Moderator

Anh Long cá chọi đấy à, sao mấy hnay k thấy xuống dân lập nữa thế. Bị mấy anh em thanh niên namhao manh động rape cho sợ quá bỏ chạy rùi à :p

Trungkeu

Binh Nhì

Anh cứ cầm củ 2 cho chắc.Em sắp chết đói rồi đây.có việc j không cho e theo với.e sắp về rồi.:)

Blowfish_hp

Binh Nhì
Anh Long cá chọi đấy à, sao mấy hnay k thấy xuống dân lập nữa thế. Bị mấy anh em thanh niên namhao manh động rape cho sợ quá bỏ chạy rùi à :p

chú noí thế nào chứ anh tuy già rùi nhưng các chú ăn đc còn lâu lắm
tầm Dũng sói với chú vẫn cầm củ 2 , Nam hao + Long nhí hôm qua mới bại trận dưới tay anh
Nhìn lại mình vẫn hay như ngay nào chứ chưa hề kém di tí nào hehehehe;)

Blowfish_hp

Binh Nhì
Anh cứ cầm củ 2 cho chắc.Em sắp chết đói rồi đây.có việc j không cho e theo với.e sắp về rồi.:)

thì cứ về đi , ae mình đi đếm cột điện rùi về nhà vợ nuôi
a chỉ mong chú về để khuấy động phong trào bb của Dư Hàng
về thì anh cho nếm mùi gai công nhé ( nói nhỏ " về thì xin cho anh 1 mặt gai công bên đấy nhé , mút càng giầy càng tốt" )
trông chụp ảnh đẹp trai như tây ấy nhỉ:rolleyes::eek::p

Trungkeu

Binh Nhì
thì cứ về đi , ae mình đi đếm cột điện rùi về nhà vợ nuôi
a chỉ mong chú về để khuấy động phong trào bb của Dư Hàng
về thì anh cho nếm mùi gai công nhé ( nói nhỏ " về thì xin cho anh 1 mặt gai công bên đấy nhé , mút càng giầy càng tốt" )
trông chụp ảnh đẹp trai như tây ấy nhỉ:rolleyes::eek::p

Sao e gọi cho a k được.Lâu rồi e cũng có đánh đâu.Để e đi tìm xem có k.Mà gai công là như thế nào ấy nhỉ.đã đánh gai bao giờ đâu mà biết.hehe

Blowfish_hp

Binh Nhì
Sao e gọi cho a k được.Lâu rồi e cũng có đánh đâu.Để e đi tìm xem có k.Mà gai công là như thế nào ấy nhỉ.đã đánh gai bao giờ đâu mà biết.hehe
liệu có gọi nhầm số ko thế , 0934223053
muốn bít như thế nào thì về VN đi rùi anh chỉ cho

wanghaohp

Moderator
chú noí thế nào chứ anh tuy già rùi nhưng các chú ăn đc còn lâu lắm
tầm Dũng sói với chú vẫn cầm củ 2 , Nam hao + Long nhí hôm qua mới bại trận dưới tay anh
Nhìn lại mình vẫn hay như ngay nào chứ chưa hề kém di tí nào hehehehe;)

Thằng to mồm đã bị Nam Hao cho phơi xác ngay sau khi chém gió với tỉ số 3-1 nhé khà khà.

wanghaohp

Moderator
Tuần sau em sang trường Dân Lập đánh giải bóng bàn hội thao acb, ngày cả ngày mùng 2-6, Rất mong được giao lưu với các anh em trong cLB

Ha ha chú Đức rồng về lần này làm cái giải nhất ACB sướng nhé ,nhớ Nam Hao nhé lần sau về mà chấp 2 là vẫn cứ đi đấy hihi.
Huy về đã hạ rất nhiều cao thủ của Nam Hao như Thắng Xây Đạt Fan wanghao ,Hòa cận chỉ gác vợt trước Quan Đức Thắng ,Tuyệt đỉnh kungphu

Thanh bác , Chú em này ko bia rượu mà sao béo dữ nói về cân nặng đáng nể di chuyển lại rất nhanh hehe

Blowfish_hp

Binh Nhì
Thằng to mồm đã bị Nam Hao cho phơi xác ngay sau khi chém gió với tỉ số 3-1 nhé khà khà.

nhường cho 1 trận đã ti toe rồi
có người gọi mình là gà nhưng họ đâu có hay chính họ là thóc :rolleyes:
tiện thể chúc mừng ĐứcRồng nhé

PackEunHee

Ceo of Stiga
Ha ha chú Đức rồng về lần này làm cái giải nhất ACB sướng nhé ,nhớ Nam Hao nhé lần sau về mà chấp 2 là vẫn cứ đi đấy hihi.

Thanh bác , Chú em này ko bia rượu mà sao béo dữ nói về cân nặng đáng nể di chuyển lại rất nhanh hehe

E nhanh j đâu bác. E cao với tay dài. Ng ta tưởng nhanh đó thôi

đứcrồngQN

Binh Nhì

Heee. Lần sau em qua em sẽ xử lý anh. Lần này sẽ không lương tay như trận trước đâu nhé. em hay có thói quen lương tay với chủ bàn mà. heeee. Năm nay kiếm giải nhất ACB là cũng đc rùi anh à. chỉ sợ không được thì bùn lắm. anh chịu khó tập để em xử lý nhé

bogiaktv

Binh Nhì
mấy ông này chém gió ác thế nhở,bây giờ a long vs a trung về đây e thịt hết :))

Bình luận từ Facebook