bản tin club Namhaoclub ( Hải phòng )chính thức đưa vào hoạt động (namhaoclub.com)

wanghaohp

Moderator
Thank các bạn ,khi nào có dịp ghé qua Nam Hao club rất mến khách ,địa chỉ nhà thi đấu đa năng trường DHDL Hải Phòng

tieuho_8x

Đại Tá
Những gương mặt rất quen thuộc...Vui tính,hiền hoà thân thiện và đầy nhiệt huyết.
Chúc CLB va mọi người luôn phát triển và thành công.
Thân...

fanwanghao

Đại Uý
ẤN tượng với ngày đầu tiên của club namhao quá,bàn tuyệt vời chỉ chờ có ai ủng hộ tiền là tham gia vào clb ngay,hehe

zhang là vis

Đại Uý
ui quy mô hoành tráng đấy ạ.bàn đẹp.mong chờ ngày được đánh thử ghê hú hú.chúc CLB ngày càng phát triển và đông người đến chơi.:)

soidoitp

Trung Sỹ
Về nhanh cho nóng anh Đức a :)). Hôm khai trương là phải có mặt đấy .CLB dự kiến sẽ tổ chức khai trương vào Chủ Nhật ngày 12 tháng 8 này. Anh chị em hâm mộ bóng bàn khắp nơi đừng bỏ qua nha. Hứa hẹn là hoành con nhà bà tráng luôn.

NTBB

Super Moderators
CLB đẹp quá ! Nhất định khi có dịp ra HP, mình sẽ tìm đến đây để ...nộp bia, hihi !!

Chúc CLB ngày càng phát triển !

(À, nếu các bạn cho cái bản đồ vị trí CLB lên đây thì hay quá, cảm ơn các bạn !)

dung.vima

Moderator
CLB đẹp quá ! Nhất định khi có dịp ra HP, mình sẽ tìm đến đây để ...nộp bia, hihi !!

(À, nếu các bạn cho cái bản đồ vị trí CLB lên đây thì hay quá, cảm ơn các bạn !)

Chú đi theo hình mũi tên hướng dẫn cháu vẽ chú nhé

jaypark

Trung Sỹ

khi nào về quê cũ chú cứ alo cháu nhé

soidoitp

Trung Sỹ
2/8 là giải nhỏ mở màn cho clb giữa lãnh đạo bóng bàn của Hải Phòng và Hà Nội anh à. Còn khánh thành clb thì là ngày 12/8 .Hôm đấy là đông vui lắm ý. Thiếu vắng làm sao được các cao thủ Hải Dương ạ :))

wanghaohp

Moderator
đề nghị đồng chí Nam phải trả tôi bản quyền tên Namhao nhé, vì đó là tên tôi gắn cho đ/c. 1 bữa bia ok

Thank anh Minh -người rất tâm huyết của hội sách đỏ ,em trả bác 2 bữa bia luôn đi haha ==>Hôm nào khai trương nhất định sẽ mời các bác xuống thịt luộc

soidoitp

Trung Sỹ
Hôm nay hình như có mấy bác trên diễn đàn ở Hà Nội xuống thì phải .Nhưng mà 7 8 h mới đến anh em zìa hết rùi

thangRau

Đại Uý
Có bác Dũng admin và bác Tài thichlayeu xuống. Vừa chém bia về, phê vãi :D
Sáng hôm qua, 2/08, a cũng có lời mời tham dự từ a Thái CT, nhưng a k về được. Tiếc quá.
Chúc clb thành công.

CHÚC ĐẠI HỘI LIÊN ĐOÀN BÓNG BÀN THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG 2012 THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP

Bình luận từ Facebook