bản tin club Namhaoclub ( Hải phòng )chính thức đưa vào hoạt động (namhaoclub.com)

Drhongson

Đại Tá
TIN BÃO KHẨN CẤP GẦN BỜ .

Anh em Club Nam Hao Hp chú ý , hiện giờ đang có 1 cặp cao thủ Sài Gòn đang tiến về Club Nam Hao
để xin ... giao lưu bóng bàn .
Đây là đôi vợ chồng Tiến lực sỹ _ Lan gai , chủ xới HOÀNG HOA THÁM SÀI GÒN ,vừa làm đám cưới mới đươc 1 ngày
đã bay ra Bắc làm chuyến du đấu mừng tuần trăng mật , đây là 1 <<sự kiện vui hiếm có >> của làng bóng bàn thế giới .

@Xin lưu ý để anh em NAMHAO bảo trọng , vì đây là cặp hắc phong song sát , một khi đã song kiếm hợp bích thì
hung hiểm vô cùng .
Riêng Tiến lực sỹ còn có nhiều biệt tài như chơi vợt gai , gỗ , rờ ve ... số phone của Tiến lực sỹ là 0903 653 513 nhé anh em .
Vậy có đôi dòng kính báo để anh em NAM HAO chuẩn bị nghênh chiến .

dung.vima

Moderator
TIN BÃO KHẨN CẤP GẦN BỜ .

Anh em Club Nam Hao Hp chú ý , hiện giờ đang có 1 cặp cao thủ Sài Gòn đang tiến về Club Nam Hao
để xin ... giao lưu bóng bàn .
Đây là đôi vợ chồng Tiến lực sỹ _ Lan gai , chủ xới HOÀNG HOA THÁM SÀI GÒN ,vừa làm đám cưới mới đươc 1 ngày
đã bay ra Bắc làm chuyến du đấu mừng tuần trăng mật , đây là 1 <<sự kiện vui hiếm có >> của làng bóng bàn thế giới .

@Xin lưu ý để anh em NAMHAO bảo trọng , vì đây là cặp hắc phong song sát , một khi đã song kiếm hợp bích thì
hung hiểm vô cùng .
Riêng Tiến lực sỹ còn có nhiều biệt tài như chơi vợt gai , gỗ , rờ ve ... số phone của Tiến lực sỹ là 0903 653 513 nhé anh em .
Vậy có đôi dòng kính báo để anh em NAM HAO chuẩn bị nghênh chiến .

CLB chúng cháu đã nhận được tin bão gần và có kế hoạch phòng chống kiên cố. :zingme67:

Cháu vừa nhận được phone của anh Tiến và đã lên kế hoạch cho buổi giao lưu chiều nay tại Namhao club. Qua thăm dò được biết vợ chồng anh Tiến Lực sỹ là cặp Gai - song sát nổi tiếng như song kiếm hợp bích nên CLB đã phải lên kế hoạch chuẩn bị những tay cơ chuyên giết gai hi vọng chống đỡ được cơn bão gần bờ này :zingme52:

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
sân đẹp - bàn đẹp, hôm nào sang giao lưu tí nhỉ, chú Dung.vima xem có anh em nào trình D thì sắp cho anh một vài đấu thủ nhé???:zingme71:

Bình luận từ Facebook