Bàn thi đấu - Hinh ảnh CLB CT2 Định công- Dũng9shop

NDB55

Thượng Tá
Đã tìm ra cặp đôi vô địch. Giải thưởng những ...2 bánh xà phòng romano, nhưng nếu giặt bộ quần áo ướt sũng mồ hôi này chắc cũng đi luôn nửa bánh!

Last edited:

NDB55

Thượng Tá
Cuộc liên hoan, bia rượu bét nhè tại nhà hàng đã kết thúc những hình ảnh về hoạt động nhân ngày 8/3 của CLB CT2 Định công. Cám ơn các bạn đã ghé thăm.

NDB55

Thượng Tá
Tuấn bò, Trọng và một số VDV bên Đại kim sang giao lưu tại TC2 Định công. Vì gần về địa lý nên các thành viên 2 CLB thường qua lại thân mật giao lưu với nhau.

NDB55

Thượng Tá
Trong số VDV nữ của CT2 Định công có 6 người có chồng cùng sinh hoạt-( có 6 đôi vợ chồng.) có thể đạt kỷ lục về CLB có số cặp vợ chồng cùng là thành viên nhiêu nhất chưa các bác?

NDB55

Thượng Tá
Hùng XB đánh hay thế mà sau khi chịu gác 4 viên cũng bị " hỏa tiễn" mặc dù có lâm ly có hay nhưng vẫn phải ra ngồi điện thoại ngoài cửa.Tại sao bóng bàn lại cách biệt về đẳng cấp đến thế! Riêng cá nhân tôi đã chơi gần 20 năm, đổ biết bao mồ hôi công sức mà chỉ đến vậy thôi sao? Từ khi có diễn đàn đã chịu khó như thế ...chiều mai thì ko biết thế nào còn bây giờ tôi chán nản thật sự không thèm chơi cái môn mất thì giờ, chẳng đi đến đâu này nữa, tôi bỏ bóng bàn, tạm biệt các bạn, tạm biệt diễn đàn...!

NDB55

Thượng Tá
Thì ra bỏ BB khó thật! giỏi lắm cũng chỉ bỏ được một tối. Sáng ra ko vào mạng thì chẳng biết làm gì, xem gì. CLB CT2 đang vui thế ko đánh BB thì chơi cờ, đọc báo, uống trà ngon chùa, buôn dưa...toàn những thứ có lợi- có rất nhiều thông tin trên trời dưới bể ...

NDB55

Thượng Tá
Bỏ BB ko được vì chiều hôm sau lại phải đến mở máy cho mọi người tập-" bỏ thì thương, vương thì tội "- Rồi 4h30 chiều lại phi lên CLB HM tập vời anh Nghiêm và các anh ở đó. Sinh hoạt một lúc 2 CLB có lợi vì luôn được tập theo ý mình nhưng nhiều lúc cũng hơi mệt hihi...nhưng ko sao bây còn sức, sau này đuối sẽ tính sau vây.

NDB55

Thượng Tá
Đội tuyển của CLB dạo này ko tập máy nên máy bắn bóng chỉ dùng tập thể lực và giải quyết số người chờ đến lượt vào bàn giao lưu. mỗi tuần tập 1 buổi chiều thứ 6, nếu đông người tập thêm chiều thứ 3 hàng tuần.
Những người mới chơi BB nếu chịu khó đọc và xem các bài, clip hướng dẫn tập BB trên diễn đàn sau đó tập với máy có người hướng dẫn đôi chút chắc chắn sẽ có lợi hơn là cứ chơi tự do.

NDB55

Thượng Tá
Đầu năm không khí xuân tràn ngập nhưng CLB không hoạt vì mọi người còn bân đến nhà nhau chúc tết mất hàng tuần mới chơi BB trở lại bình thường.

Linh69

Đại Tá
Các bác có thể cho em biết là có thể chơi bóng từ lúc mấy giờ!? Thứ 7 CN được nghỉ em ra đánh sớm được ko!?. Cho em xin số điện thoại của chủ nhiệm CLB Nhé!

NDB55

Thượng Tá
Các bác có thể cho em biết là có thể chơi bóng từ lúc mấy giờ!? Thứ 7 CN được nghỉ em ra đánh sớm được ko!?. Cho em xin số điện thoại của chủ nhiệm CLB Nhé!
T7 hoăc Cn từ 5h30 hoăc 6h chiều là oke. Cứ nói với bất cứ ai mình gặp đầu tiên là chú Trang hoặc Biên gai hen dến vào bàn trong cùng. Ông chủ nhiệm 85 tuổi rồi, có gặp thì cũng nói như vậy là oke, nếu tầm D, C trở lên thì ưu tiên tuyệt đối còn E, F, H thì cứ đợi đến lượt là "chiến"- ở đâu cũng như vậy thì phải.

NDB55

Thượng Tá
Để là thành viên chính thứ của CLB CT2 bạn phải là người khu đô thi Định công, phải là người đã nghỉ hưu, phải đóng lệ phí CS vật chất ban đầu và lệ phí SH là 600 k một năm đóng ngay từ đầu năm.. Nhưng ngược lại bạn được chơi ( sinh hoạt từ 7 h sáng đến 7 h 30 tố)i, được sử dung bóng 3 sao công cộng, uống nước miễn phí ( thường là trà ngon do mọi người mang đến), được dự lễ tổng kết 2 lần một năm tại nhà hàng ko mất tiền và nhiều chế độ khác. CLB cố gắng t/c thi đấu nội bộ mỗi quý một lần, có chế độ thăm hỏi ốm đau hiếu hỉ...

Dũng Cửu

Đại Tá
Như hẹn trước 6h chiều nay Dũng 9 có mặt tại CT2. Khủng khiếp quá ! Dũng bỏ 4-5 quả mà đi sạch sành sanh.

Hùng XB đánh hay thế mà sau khi chịu gác 4 viên cũng bị " hỏa tiễn" mặc dù có lâm ly có hay nhưng vẫn phải ra ngồi điện thoại ngoài cửa.Tại sao bóng bàn lại cách biệt về đẳng cấp đến thế! Riêng cá nhân tôi đã chơi gần 20 năm, đổ biết bao mồ hôi công sức mà chỉ đến vậy thôi sao? Từ khi có diễn đàn đã chịu khó như thế ...chiều mai thì ko biết thế nào còn bây giờ tôi chán nản thật sự không thèm chơi cái môn mất thì giờ, chẳng đi đến đâu này nữa, tôi bỏ bóng bàn, tạm biệt các bạn, tạm biệt diễn đàn...!
hi tại hôm đó cháu đến CLB thấy đông vui .mọi thành viên CLB CT2 nhiệt tình quá nên cháu đánh với 120 % phong độ mới được thế chú ơi! ^_^
:

Bình luận từ Facebook