bán reygundo ----->tậu super......

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Nghe trộm mấy bác truyền tai nhau cây super gì đó đánh ra ngoài khó hơn đánh vào bàn nên em cũng mơ thử phát xem sao...
Sẽ nghỉ bóng bàn từ giờ đến cuối tuần, nếu thanh lý được em này thì sẽ mơ nốt còn không.... lại phải để giấc mơ dang dở......

:zingme61:REYGUNDO; giá 2.2M bao ship:zingme61:
[IMG]http://imageshack.us/a/img842/3098/cm4z.jpg[/IMG]
:zingme61:Thanks mọi người quan tâm và ủng hộ:zingme61:
bác k cho sđt thì ngta biết gọi cho bác làm sao????

hungtv2002

Đại Tá
anh ngồi văn phòng online dữ lắm nên ae cứ quote đây là được, em thấy không nik anh sinh sau đẻ muộn hơn em nhưng tốc độ spam gần bằng em rùi đó...hehe.....:zingme29: Àh mà wên, nếu chú giao dịch anh rất gần chú nhé, có thể xem tận nơi...
bác k cho sđt thì ngta biết gọi cho bác làm sao????

Last edited:

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Bác Hung này thanh lý bạo tay ghê! Chắc để thực hiện giấc mơ SUPER ........ đây! Thèm :zingme61: nhưng chăng có tiền uống đành ... uống nước lọc vậy! Cốt đẹp! Up phụ bác! Chúc bác sớm được cưỡi .................. SUPER ................. DREAM nhe! :zingme67:

hungtv2002

Đại Tá
thanks bác nhìu nha, nhờ các bác ủng hộ em đã đi được nửa chặng rùi. Mà cây của bác đã đi chưa? Chúc bác nhanh thanh lý được nha...
Bác Hung này thanh lý bạo tay ghê! Chắc để thực hiện giấc mơ SUPER ........ đây! Thèm :zingme61: nhưng chăng có tiền uống đành ... uống nước lọc vậy! Cốt đẹp! Up phụ bác! Chúc bác sớm được cưỡi .................. SUPER ................. DREAM nhe! :zingme67:

nguyenduy

Binh Nhì
bác giao dịch ở HN hay HCM? và bác cho e hỏi xíu, cây này, theo cảm nhận của bác, bác thấy đánh có ngon ko ạ.

joinmrthinh

Thượng Sỹ
bác giao dịch ở HN hay HCM? và bác cho e hỏi xíu, cây này, theo cảm nhận của bác, bác thấy đánh có ngon ko ạ.

Bạn này hỏi hay nhỉ??? Bạn phải hỏi người khác chứ, người đang thích đánh cây này như .... mình chẳng hạn! (hay đấy, bóng ổn định dễ đánh...)
Chư còn hỏi bác ấy thì hỏi làm gì .................... Không hay bác ấy mới bán đi

hungtv2002

Đại Tá
Mình sẽ ship đến tận nơi nhé, đã giao dịch uy tín nên bác yên tâm. Còn về cảm nhận thì cây này em mới đánh đc vài buổi thôi vì thời gian vừa rồi không chơi đc, chỉ biết là cầm rất thich, rất nảy, còn thế nào nữa nhờ các bác hộ em với ạ.

hungtv2002

Đại Tá
Mưa gió nhanh vãi. Úp fát cho bay nhanh như bão nào.
Hehe, đứng cạnh thớt cũ rồi, hi vọng có duyên như thớt cũ... Cố lên nào sắp cuối tuần rùi

nhukhiem2311

Trung Sỹ
chú online rùi à, mút đến nơi rùi hả. nhanh nhỉ....

Trưa em nhậu xỉn quá nên chiều nghỉ.k biết mặt đã về chưa .để chiều e gọi cho ông bưu điện xem. Anh em vào chiến reygundo nào. Mà bác mua đi bán lại thế mất tiền ship quá.bác mới muađược 5 hôm chứ mấy.

hungtv2002

Đại Tá
Trưa em nhậu xỉn quá nên chiều nghỉ.k biết mặt đã về chưa .để chiều e gọi cho ông bưu điện xem. Anh em vào chiến reygundo nào. Mà bác mua đi bán lại thế mất tiền ship quá.bác mới muađược 5 hôm chứ mấy.
Hik, cũng đc 2 tuần rrồi, đánh được 2 buổi. Mút chắc về rùi vì sáng đã thấy cu e bỉu nó gọi rồi thì fải. A chờ hết tuần nếu kg bay lại lắp mút vào chiến vậy

Bình luận từ Facebook