bán reygundo ----->tậu super......

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Hik, cũng đc 2 tuần rrồi, đánh được 2 buổi. Mút chắc về rùi vì sáng đã thấy cu e bỉu nó gọi rồi thì fải. A chờ hết tuần nếu kg bay lại lắp mút vào chiến vậy[/
Bác cũng đa tình quá đấy.bảo bác là nên chung thủy đi rồi.l mà.sáng em alo cho ông kia bảo là chuyển được usd thì alo cho bác luôn.chắc mặt cũng về rồi.lát e alo cho ông bưu điện.rượu là nguồn gốc của moih tội lỗi mà.hic

hungtv2002

Đại Tá
Úp cho một ngày mưa gió nữa nào....., tuổi thì già, trình thì còi, đánh bóng thì buổi đực buổi cái...kg pít có nên mơ nữa kg đây

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Úp cho một ngày mưa gió nữa nào....., tuổi thì già, trình thì còi, đánh bóng thì buổi đực buổi cái...kg pít có nên mơ nữa kg đây
Bác hungtv2002 sinh năm bao nhiêu mà già? Vẫn phải cố thôi bác ah? Cuộc sống mà............. đừng "cố quá" là được! E cung vậy đâu 3 đít già nửa mới tập bóng ..... giờ đến ngưỡng khó lên qua .... !!!!!!!!!! Thỉnh thoảng bác vào topic của em ... tán ngãu tí cho nó lên đầu bác nhé! Thank bác!

hungtv2002

Đại Tá
Bác hungtv2002 sinh năm bao nhiêu mà già? Vẫn phải cố thôi bác ah? Cuộc sống mà............. đừng "cố quá" là được! E cung vậy đâu 3 đít già nửa mới tập bóng ..... giờ đến ngưỡng khó lên qua .... !!!!!!!!!! Thỉnh thoảng bác vào topic của em ... tán ngãu tí cho nó lên đầu bác nhé! Thank bác!
Ae mình chạc tuổi nhau rùi. Up lên nào

hungtv2002

Đại Tá
ngụp lặn rùi lại ngoi lên... sắp hết ngày rùi... còn 2 hôm nữa thôi.........mày kg thik lấy ck thì tao mua cho mày bộ váy mới nha...

hungtv2002

Đại Tá
Vẫn chưa bay thì bác hạ xuông 2 million xem cò bay nhânh kô nào, hĩ hĩ, dá fát cho lên đầu nào
thanks bác quan tâm. Có ai hỏi đau mà fix, mà cũng kg phải cấp bác để fix bác à, nếu cuối tuần kg bay thì sắm lại váy cho e nó đi làm tiền. Đã dậm dạp áo mới cho nó rùi...kg pít có hợp kg đây

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Để lại dùng đi bác ah! Con của bác đánh cũng hay mà. E cũng đang tính để lại chơi. Dạo này chơi quen lại thấy hay hay bac ah. Bán cũng hơi tiếc sau này muốn quay lại tìm đc e như của mình chắc hơi khó!

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
thanks bác quan tâm. Có ai hỏi đau mà fix, mà cũng kg phải cấp bác để fix bác à, nếu cuối tuần kg bay thì sắm lại váy cho e nó đi làm tiền. Đã dậm dạp áo mới cho nó rùi...kg pít có hợp kg đây
Dòng arylate này đánh hay đấy, bán làm giề, mình cũng đang dùng em KLS và em Vis, đánh cũng hay và kiểm soát tốt, mua JJK SUPER ZLC thì cũng được nhưng chắc chỉ hơn tí ti thôi, nhưng tiền thì hơn gấp mấy lần bạn ạ

hungtv2002

Đại Tá
Dòng arylate này đánh hay đấy, bán làm giề, mình cũng đang dùng em KLS và em Vis, đánh cũng hay và kiểm soát tốt, mua JJK SUPER ZLC thì cũng được nhưng chắc chỉ hơn tí ti thôi, nhưng tiền thì hơn gấp mấy lần bạn ạ
thanks bác.... đầu giờ sáng bác động viên thế này là hên rùi,,,, em cũng để qua một hai hôm mưa bão này vì cũng không đi đánh được, nếu không bay thì em cũng để lại chơi thôi. Cây này e cũng đã cảm nhận được gì đâu, mới chơi được khoảng 30p. Bác cho hỏi với cây này, trọng lượng nhẹ, rung... thì nên gián mặt gì nhỉ... Em định BH blue fire đỏ, FH ten 05 FX đen...

joinmrthinh

Thượng Sỹ
thanks bác.... đầu giờ sáng bác động viên thế này là hên rùi,,,, em cũng để qua một hai hôm mưa bão này vì cũng không đi đánh được, nếu không bay thì em cũng để lại chơi thôi. Cây này e cũng đã cảm nhận được gì đâu, mới chơi được khoảng 30p. Bác cho hỏi với cây này, trọng lượng nhẹ, rung... thì nên gián mặt gì nhỉ... Em định BH blue fire đỏ, FH ten 05 FX đen...

Combo như vậy là khủng rồi! ....... Quan trọng nhất vẫn là kỹ thuật thôi bác ah! (thấy người ta bảo thế)
BÍ KÍP VÕ CÔNG + NỘI CÔNG THÂM HẬU SẼ CÓ NGÀY ĐĂNG QUANG!
Các bác trình cao cầm miếng gỗ không đánh mình còn đi nữa là. Combo khủng thua xấu hổ lắm ........... chẳng đổ ............ tại vợt được. Theo mình tập luyện nên dùng combo kém đối thủ 2...3 bậc và tìm cách thắng đối thủ!!! Vì mình thấy các "cao thủ võ lâm" dùng các loại vợt luôn, và lên núi tu luyện trong điều kiện khắc nghiệt nhất .............. khi tu đã thành "chính Quả" thấu hết "bí kíp võ công" rồi mới được trao "kiếm sắc" để xuống núi.
Lúc này họ mới tìm cho mình một COMBO chuẩn và mài thật sắc để bôn tẩu giang hồ đấy!
E cũng gác TMB lại và bắt đầu với 729 thôi! Đi từ gian khổ + khó khăn đi lên ........... để tích lũy kinh nghiêm vậy bác ah! Ngồi trên cao nhìn xuống đã thấy khiếp .... mà cứ cố lên cao nữa ............ dễ TOI lắm! Thôi em sợ chết lắm! ................. 729 ơi cứu ANH!!!!!!!!!!!!!!!

:zingme36::zingme36::zingme36:
:zingme44::zingme44::zingme44:
:zingme43::zingme43::zingme43:

Last edited:

joinmrthinh

Thượng Sỹ
úp ùm ụp.... lên nào là lên nào....

Up ..................... giúp bác hungtv202 một tay nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Bay cao ........... bay xa nhé!!!!!!!!!!!!
E có biết Spam gi đâu bác, trao đổi tí cho vui ............... cũng là kiểm chứng cách nghĩ, cách suy luận của bản thân xem có đúng không thôi!!!!!!!! Thế mà nhiều cái đúng phết bác ah, nhiều bác tin mới lạ chứ........................................... cứ nhấn nút THANKS đều đều bác ah!!! (thưa 30 ký tự mất rồi!) Up up!!!!!!

Bình luận từ Facebook