bán reygundo ----->tậu super......

hungtv2002

Đại Tá
hik hik, mưa pùn chán wa, việc cũng kg làm mà cũng kg đi đâu đc... em up cho vui thôi chứ xác định mua váy cho em nó rùi..... nều hum nay kg bay thì cũng mua mút về đầu tuần hết mưa là chiến thôi bác.....
Up ..................... giúp bác hungtv202 một tay nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Bay cao ........... bay xa nhé!!!!!!!!!!!!
E có biết Spam gi đâu bác, trao đổi tí cho vui ............... cũng là kiểm chứng cách nghĩ, cách suy luận của bản thân xem có đúng không thôi!!!!!!!! Thế mà nhiều cái đúng phết bác ah, nhiều bác tin mới lạ chứ........................................... cứ nhấn nút THANKS đều đều bác ah!!! (thưa 30 ký tự mất rồi!) Up up!!!!!!

joinmrthinh

Thượng Sỹ
hik hik, mưa pùn chán wa, việc cũng kg làm mà cũng kg đi đâu đc... em up cho vui thôi chứ xác định mua váy cho em nó rùi..... nều hum nay kg bay thì cũng mua mút về đầu tuần hết mưa là chiến thôi bác.....

Cứ up tiếp đi bác không đủ 10 trang thì cũng phấn đấu 8 trang như e chư! E up phụ bác nhanh thôi mà!
Con của em mai có 1 em hen qua lấy! K bay e cũng để dùng vậy!!!!!!!!

hungtv2002

Đại Tá
ủa... của bác 8 page rùi hả... mà ae mình chém thế này có pị coi là spam không nhỉ.... vì có ông anh nhờ mua mút nên em cũng bắt đầu tìm lun mút cho mình rùi... chắc để lại chơi bác ạ.....
Cứ up tiếp đi bác không đủ 10 trang thì cũng phấn đấu 8 trang như e chư! E up phụ bác nhanh thôi mà!
Con của em mai có 1 em hen qua lấy! K bay e cũng để dùng vậy!!!!!!!!

joinmrthinh

Thượng Sỹ
ủa... của bác 8 page rùi hả... mà ae mình chém thế này có pị coi là spam không nhỉ.... vì có ông anh nhờ mua mút nên em cũng bắt đầu tìm lun mút cho mình rùi... chắc để lại chơi bác ạ.....

up giúp bạn HUNG cái cho dài lên nào!!!!!!!!!!! Hang mình bay rôi cho đi cũng hơi tiếc Hùng ah. Chia tay bao giờ cũng có chút bâng khuâng, lưu luyến !!!!!!

hungtv2002

Đại Tá
up giúp bạn HUNG cái cho dài lên nào!!!!!!!!!!! Hang mình bay rôi cho đi cũng hơi tiếc Hùng ah. Chia tay bao giờ cũng có chút bâng khuâng, lưu luyến !!!!!!
Thnks bác thịnh nha. Trôi sâu wá rùi nhỉ, úp cho ngày nắng đẹp nào, mai mút về rùi, nếu kgbay thì em nó sẽ đc mặc váy mới và ra sàn đấu típ .......

hungtv2002

Đại Tá
hi bác, giờ chơi gì rồi.... đang ngồi văn phòng nên em online thoải mái....... đã úp rồi thì cứ úp típ thôi bác, chiều mút về rùi...dán chiến tiếp thôi.....
Kéo cán xe này hơi nặng!!!!!!!! Chắc bác mệt rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ...............Đẩy hộ bác 1 tay nào!!!!!!!!!!

joinmrthinh

Thượng Sỹ
hi bác, giờ chơi gì rồi.... đang ngồi văn phòng nên em online thoải mái....... đã úp rồi thì cứ úp típ thôi bác, chiều mút về rùi...dán chiến tiếp thôi.....

Chuyển chơi cốt gỗ bác ah! Thuần gỗ vẫn có cái hay của nó!!! Tạm thời chưa có kiếm sắc chơi Blue thuner 777 bác ah!!!!!!!

hungtv2002

Đại Tá
vâng, từ trước giờ sính ngoại nên toàn butter thôi, có khi em cũng phải thử dòng darker một lần xem sao.....
Chuyển chơi cốt gỗ bác ah! Thuần gỗ vẫn có cái hay của nó!!! Tạm thời chưa có kiếm sắc chơi Blue thuner 777 bác ah!!!!!!!

Bình luận từ Facebook