Bán mẶt vỢt tenergy ghép - dùng keo tỐt!

AndroCS7

Đại Tá
a Sơn ơi em gọi điện nhắn tin a đều ko trả lời?????? a gọi lại cho e vào số 0974 080 470 nhé. Thank anh >"<

AndroCS7

Đại Tá
Gửi: a Sơn Nha Trang
E ko hiểu sao gửi 250k với a lại khó khăn đến thế. E cũng ko muốn viết lên đây để ảnh hưởng đến a và mọi ng trên diễn đàn nhưng e đang dần hết kiên nhẫn khi nhắn tin gọi điện cho a gần 1 tháng qua a ko bắt máy, ko nhắn tin trả lời và cũng chẳng gọi lại?! (gọi và nhắn vào số a vẫn thấy chuông đổ liên hồi) Lần cuối cùng a trả lời và hứa sẽ chuyển tiền ngay cho e cách nay đã hơn 3 tuần. A thấy đấy, e cũng rất thông cảm khi a lần lữa gửi e mặt vợt hẹn từ đầu tháng 7 sang tháng 8 vì a nói a có việc gia đình (e phải điện hỏi thì a mới nói chứ a để e đợi mà chẳng thông báo gì). Làm mặt vợt thì có thể do bận rộn công việc nhưng gửi tiền thì e nghĩ là ko mất thời gian của a nhiều? Nếu do a có công việc gì đó hoặc vì 1 lý do đặc biệt gì đó thì a cứ nói để e biết chứ ko nên im lặng mãi thế này. Mong nhận đc hồi âm của a.

toantrang01088189

Đại Uý
Làm ăn kiểu gì để thằng em Long nó kêu thế hỡi cậu son_bongban( nổi như cồn về vợt ghép).
Trên diễn đàn phải biết cách với nhau chú.Đại gia đình trên diễn đàn mà.

Hoasac

Binh Nhất
Cu sơn này hay đi đánh giải nên chắc là bận rộn lắm.
Mình đã xài thử mặt T05FX ghép nhưng kết quả không như mong đợi. các đường nối trên mặt vợt không phẳng lắm và khoảng 3 tháng thì các đường nối hở.
Mình chỉ xài thử 1 lần nên không chắc lắm cho kết quả thử này. ACE cho ý kiến thêm nhé.
TKS ALL

tuannn

Đại Uý
Cu sơn này hay đi đánh giải nên chắc là bận rộn lắm.
Mình đã xài thử mặt T05FX ghép nhưng kết quả không như mong đợi. các đường nối trên mặt vợt không phẳng lắm và khoảng 3 tháng thì các đường nối hở.
Mình chỉ xài thử 1 lần nên không chắc lắm cho kết quả thử này. ACE cho ý kiến thêm nhé.
TKS ALL

E cũng giống bác này, nhưng của bác thì 3 tháng mới hở còn của E thì mới nhận đã hở và gân to như gắn thêm cây tăm chạy dọc vết dán. Quá nản. May mà E còn đổi lại đc.

anh Sơn có còn mút ghép không?. em mua số lượng lớn về chia cho mấy đứa bạn sinh viên cùng chơi thì bán giá thế nào? em đang đánh một miếng ghép ten 05 đã lắm, thằng bạn nhờ mua giúp.

E cũng giống bác này, nhưng của bác thì 3 tháng mới hở còn của E thì mới nhận đã hở và gân to như gắn thêm cây tăm chạy dọc vết dán. Quá nản. May mà E còn đổi lại đc.

Chia buồn cùng Bác, có lẻ hên xui nữa. mà đã được đổi thì em thấy ok rồi, chứ em mua mút ghép ở cửa hàng bị hở là chịu. Chứ em đánh gần 5 tháng nay tuần đánh 4 buổi mà có bị gì đâu chỉ gai hơi nổi tí tí, có lẻ của bền do người.

son_bongban

Binh Nhì
Nếu bác nói như vậy là không đúng. Như trên video quảng cáo của bác có thể kéo giãn mút ra và gập lại mút ko bị rách, ko bị bật mối. (Bác cần E sẽ gửi hình hoặc video E quay khi bóc mút từ chuyển phát nhanh để bác xem nó có giống như bác quảng cáo ko). Bác nói với E rằng đang đi công tác khi nào bác về Nha Trang thì bác chuyển lại tiền giờ bác về Nha Trang rồi bác lại nói là 2 ngày nữa bác chuyển lại tiền trong khi đó giao dịch chuyển tiền của E cho bác từ ngày 23/07/2012 đến này 06/08/2012 cho 1 giao dịch qua lại như vậy là quá lâu mà E vẫn biết bác còn nhận tiền của 1 số AE trên diễn đàn đặt mua mút (trong khi đó bác lại nói TK của bác ko còn tiền để chuyển lại cho E, điều này là vô lý. Tiền của bác thế nào thì E ko cần biết bác nhận tiền của E đc thì bác phải có trách nhiệm chuyển nó lại cho E đc khi E đã chuyển lại hàng cho bác). Giao dịch qua online thì cái quan trọng nhất là uy tín, mà uy tín là nói thế nào phải làm thế đó, ngày nào giao hàng hoặc ngày nào nhận tiền (nó chỉ có thể di dịch 1-2 ngày chứ ko có chuyện nhiều ngày đc) và 1 điều nữa E muốn nói là khi bác ko có hàng thì đừng nhận tiền hoặc trước khi nhận tiền nên nói rõ là hiện tại chưa có hàng để cho bên mua đc quyền lựa chọn, chứ ko có chuyện bác nhận tiền rồi lại nói là chưa có hàng (bắt khách hàng chờ là ko đúng, như kiểu thả gà ra đuổi). Đây là vài lời chân tình E chia sẻ với bác chứ chưa phải tới mức để cãi nhau vì vài trăm ngàn. (Có lẽ bác còn ít tuổi hơn E đấy).

chào bạn tuann ! Lâu nay máy tính nhà mình hư nên mình không lên Đ được! Mút ghép thì mình đã giao cho tất cả các bạn rồi! Không biết bạn tên thật là gì và có giao dịch Mút ghép với mình lần nào chưa mà mình thấy bạn nói mình như vậy cũng buồn thật đấy!

tranvietanh

Trung Tá
chào bạn tuann ! Lâu nay máy tính nhà mình hư nên mình không lên Đ được! Mút ghép thì mình đã giao cho tất cả các bạn rồi! Không biết bạn tên thật là gì và có giao dịch Mút ghép với mình lần nào chưa mà mình thấy bạn nói mình như vậy cũng buồn thật đấy!
Cuối cùng cũng thấy bác Son_bongban lên tiếng. Bác buồn 1 thì AE chúng Em buồn 10 bác ạ. Không những buồn mà còn rất ức chế vì cách làm ăn của bác. Hy vọng bác sớm thay đổi cách làm ăn để mang lại những giá trị nhất định cho riêng bác và cho AE toàn diễn đàn. Chúc bác vui, mau lấy lại phong độ lúc ban đầu chứ cứ im ỉm là không ổn bác ạ. Vài lời chia sẻ!

tuannn

Đại Uý

Không phải mình bác buồn đâu mà đa số AE giao dịch với bác đều buồn. Bác có thể tìm lại các bài viết khác có liên quan tới bác thì biết họ buồn như thế nào.

meoluoitmb

Đại Tá
vâng! Xin cảm ơn bạn nhiều lắm! Mình sẽ rút kinh nghiệm

Rút cái gì, rút tiền ra mà trả cho những người ông còn nợ....ông khéo nói và ngụy biện giỏi lắm. Nói ông đừng buồn, ông làm ăn vớ vẩn và không đàng hoàng, quân tử ko làm thế đâu.

son_bongban

Binh Nhì
Rút cái gì, rút tiền ra mà trả cho những người ông còn nợ....ông khéo nói và ngụy biện giỏi lắm. Nói ông đừng buồn, ông làm ăn vớ vẩn và không đàng hoàng, quân tử ko làm thế đâu.

Ê thằng meoluoi là thằng nào àm dám ăn nói bố láo với tao vậy? Bố mày trước giờ không muốn nói nặng với chúng mày nhé! Tao chưa bao giờ giao dịch với mày bao giờ! Chổ anh em Diễn Đàn nói chuyện với nhau,mày đứng vớ vẫn ăn nói bố láo nhe chưa! Không ai liên qua đến mày đừng có nhảy vào Bố đấm cho vỡ mặt đấy

Bình luận từ Facebook