Bán mẶt vỢt tenergy ghép - dùng keo tỐt!

son_bongban

Binh Nhì
Xin lỗi bạn nhiều! Mấy ngày vừa qua mình có việc đột xuất quá nên giao Mút cho bạn trễ vài ngày! Rất xin lỗi bạn! Bạn yên tâm ko có vấn đề gì đâu!

=======================
Em thì chẳng lo gi đâu..chỉ muốn bác nói thật cho em biết chứ sớm chiều cứ fải chạy ra bưu điện rồi lại tiu nghiủ đi về ( vì đặt mua hộ nên cứ fải thế chứ mấy lần giao dịch trước thì cua mình nên em mặc kệ bao giở bưu phẩm đến thì đến..)[/QUOTE]

Gần 10 ngày qua mình đưa vợ vô SÀI GÒN khám chữa bệnh nên mọi công việc phải đình lại và chưa kịp thông báo đến tất cả các bạn, mong các bạn đọc đc tin nhắn này của mình thì thông cảm vì chuyện ngoài ý muốn thôi chứ xưa giờ mình làm Mút phục vụ anh em là chính chứ không có kinh doanh hay lừa gạt ai bao giờ. Thật sự nhà mình đang có chuyện buồn thôi

Last edited:

son_bongban

Binh Nhì
sơn đã nói vậy các bạn nên thông cảm cho sơn

Gần 10 ngày qua mình đưa vợ vô SÀI GÒN khám chữa bệnh nên mọi công việc phải đình lại và chưa kịp thông báo đến tất cả các bạn, mong các bạn đọc đc tin nhắn này của mình thì thông cảm vì chuyện ngoài ý muốn thôi chứ xưa giờ mình làm Mút phục vụ anh em là chính chứ không có kinh doanh hay lừa gạt ai bao giờ. Thật sự nhà mình đang có chuyện buồn thôi

Last edited:

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Hôm thứ 3 vừa rồi anh Sơn có về Sài Gòn. Anh đưa vợ đi khám bệnh, do chuyện bất đắc dĩ nên anh lỗi hẹn cùng mọi người, mong anh em thông cảm. Anh rất uy tín, hứa là làm mọi người đừng lo. Nhà anh có chuyện buồn nên mọi việc có chậm trễ đôi ngày mong anh em niệm tình bỏ qua và tiếp tục ủng hộ anh.

Chúc anh Sơn và chị nhiều sức khỏe, chúc anh chia sẻ được nhiều mút ghép cho anh em diễn dàn. Mong sớm gặp lại anh! Thân mến!

son_bongban

Binh Nhì
ok!cảm ơn em đã up lên Diễn Đàn giúp anh! Anh gởi trể cho các anh em vài ngày mà anh em la dữ quá !Hihihihi. Có mấy người đt cho anh hỏi anh có lừa đảo không? Anh nói có 270 ngàn mà lừa gì! Buồn nhỉ

son_bongban

Binh Nhì
Bao giờ bác Sơn về thì xử lý cho E cái vụ còn dở dang kia nhé. đau cái đầu.

Hôm nay thứ 5 ngày 2 tháng 8 Sơn đã ghép và chuyển xong hết cho tất cả các bạn đã đặt Mút! Lần nữa mong các bạn thông cảm vì thời gian có hơi lâu! Nhà mình đang có chuyện buồn thôi chứ thật lòng mình cũng không muốn thất hứa với các bạn đâu!

thienthuonghoa

Trung Sỹ
=======================
Em thì chẳng lo gi đâu..chỉ muốn bác nói thật cho em biết chứ sớm chiều cứ fải chạy ra bưu điện rồi lại tiu nghiủ đi về ( vì đặt mua hộ nên cứ fải thế chứ mấy lần giao dịch trước thì cua mình nên em mặc kệ bao giở bưu phẩm đến thì đến..)[/QU

xin cao son_bongban, vi xin chia buon cung ban, chuc ban luon vui ve va vuot qua nhung loi buon.

nhan tien minh xin hoi ban va mong ban giup.
minh moi mua 1matªnn 64 ko may va vao dau ban rach 1mieng de thi no cu ve vay kho chiu, da mua keo con cho ve dan nhung ko dc. mong ban cho minh biet len chon loai keo gi dan moi on. thank nhieu.

son_bongban

Binh Nhì
bạn có thể chuyển Mút đó ra nhatrang cho mình! Mình sẽ ghép đẹp giúp bạn thôi chứ không lấy tiền công đâu! Vì ngoài kéo dán ra bạn phải MÀI chổ rách cho thật phẳng mới dán dc! Chúc bạn vui

bithudt03

Binh Nhì
Ủng hộ anh Sơn, theo em a nên sử dụng dịch vụ chuyển phát http://ems.com.vn/ . rất nhanh mà có thể check được mã vận đơn .
Tiện ích cho người bán : Tốc độ chuyển hàng nhanh, nâng cao uy tín
Người mua : Nhanh nhận được hàng, cảm thấy yên tâm, và cũng tự nâng cao uy tín cho bản thân ( với trường hợp mua họ ng khác )

Em Luận . ở HN vẫn đang đợi mút của anh ...

son_bongban

Binh Nhì
Ủng hộ anh Sơn, theo em a nên sử dụng dịch vụ chuyển phát http://ems.com.vn/ . rất nhanh mà có thể check được mã vận đơn .
Tiện ích cho người bán : Tốc độ chuyển hàng nhanh, nâng cao uy tín
Người mua : Nhanh nhận được hàng, cảm thấy yên tâm, và cũng tự nâng cao uy tín cho bản thân ( với trường hợp mua họ ng khác )

Em Luận . ở HN vẫn đang đợi mút của anh ...

ok! Cảm ơn em nhiều lắm! Em góp ý rất chính xác. Anh sẽ rút kinh nghiệm- Lâu nay thật sự là anh không biết gởi qua ems.com nên giờ anh sẽ lưu ý! Lần nữa anh rất cảm ơn em! Nếu ngày mai em nhận dc Mút thì up lên giúp anh nhé! Thật sự anh làm Mút ghép lâu nay rồi, chỉ có thời gian vừa qua là anh làm và chuyển Mút cho các anh chị em hơi lâu thôi- vì nhà anh có chuyện buồn gần 1 tháng, chứ bản thân anh cũng không muốn mất uy tín hay lừa đảo ai đâu ( 1 Mặt vợt có bao nhiêu tiền đâu mà mình làm trò như thế phải không em) ?

Last edited:

son_bongban

Binh Nhì
Cường ơi! Mặt Đỏ mình hết rồi- Giờ chỉ còn mặt Đen thôi! Cường có lấy không mai mình sẽ chuyển nhanh cho Cường! Nếu mặt đỏ thì chắc bạn phải chờ vài ngày vì mình bận lu bu công việc qua nên quên mất! Mong bạn thông cảm và bỏ qua.

cuongvan56

Binh Nhất
Huhu, thôi để chờ khi nào bồ làm mặt đỏ rồi gửi củng được, mình sẽ chờ, Thanks nhe
Mong nhận được mặt good :D

son_bongban

Binh Nhì
ok! Mình sẽ ghép hết sức cẩn thận! Làm 1 mặt cho Cường mà lâu quá nhỉ! Mình sorry Cường nhiều nhe! Vài ngày nữa làm xong mình Bo thêm cho Cường 1 mặt nữa!

bithudt03

Binh Nhì
Đại ca chuẩn bị cho em 1 mặt đỏ luôn nhé, khi nào nhận dc mặt đen em check thử và báo lại anh ^^
ok! Cảm ơn em nhiều lắm! Em góp ý rất chính xác. Anh sẽ rút kinh nghiệm- Lâu nay thật sự là anh không biết gởi qua ems.com nên giờ anh sẽ lưu ý! Lần nữa anh rất cảm ơn em! Nếu ngày mai em nhận dc Mút thì up lên giúp anh nhé! Thật sự anh làm Mút ghép lâu nay rồi, chỉ có thời gian vừa qua là anh làm và chuyển Mút cho các anh chị em hơi lâu thôi- vì nhà anh có chuyện buồn gần 1 tháng, chứ bản thân anh cũng không muốn mất uy tín hay lừa đảo ai đâu ( 1 Mặt vợt có bao nhiêu tiền đâu mà mình làm trò như thế phải không em) ?

cuongvan56

Binh Nhất
ok! Mình sẽ ghép hết sức cẩn thận! Làm 1 mặt cho Cường mà lâu quá nhỉ! Mình sorry Cường nhiều nhe! Vài ngày nữa làm xong mình Bo thêm cho Cường 1 mặt nữa!

Hi, ai lại làm thế....bữa Sơn có vô SG nhưng do mình không có time nên a,e không gặp nhau được , hẹn khi khác có dịp gặp cafe vui vẽ, thanks

son_bongban

Binh Nhì
Anh ơi Chủ Nhật cũng giao hàng ạ
Ảo nhỉ, sáng mai e phải đến cơ quan check ngay mí dc :D

Ok em! Dùng điện thoại mà cũng cố gắng up lên hộ anh là anh cảm ơn em lắm rồi!!! Anh chỉ muốn qua Mút ghép này mình kết bạn bốn phương Bóng Bàn thôi. Thật sự anh dạy Bóng Bàn ở Nhatrang cũng hơn 10 năm rồi. Qua quan hệ anh em bạn bè khắp nơi nên anh em có mua và chuyển rìa Ten về cho anh ghép để cùng chia sẻ với bạn bè thôi! Anh ham vui lắm! Hay đi du lịch và giao lưu Bóng Bàn nhiều nơi -CHỈ LÀ GIAO LƯU THÔI! Tính anh cũng Nghệ Sĩ lắm. a`ha. Anh em có dịp ra nhatrang thì alo cho anh cùng đánh Giao Lưu và sau đó anh mời các anh em đi du lịch Biển Đảo Lặn Bắn Cá- Câu Cá MIỄN PHÍ!( Vì anh là nhà tổ chức Tour Du Lịch Biển Đảo). anh em rảnh thì vào xem video clip dưới đây nhé!( Rất nhiều Video nhưng mình đưa lên vài cái cho vui vì nhờ thằng bạn quay giúp ) Mình quan niệm là 3 vạn 6 ngàn ngày là mấy... Nên sống phải vui và chân tình!
http://www.youtube.com/watch?v=VGEyRRpxWMo&feature=colike

Bình luận từ Facebook