Bán mẶt vỢt tenergy ghép - dùng keo tỐt!

Trường.văn

Trung Sỹ
rất hân hạnh đc làm quen với bác, qua clip thỳ e thấy chất lượng mút ghép của bác quả là tốt. 1 thời gian nữa nhất định e sẽ lấy thử mút ghép của bác để sài thử.. uppppppppppppppp

bithudt03

Binh Nhì
Bác Sơn ơi mai thứ 7 có chuyển được hàng ra HN ko ?
Em đặt gạch 1 mút Đen 150x157 ( Cốt M.Maze )
Em đã sms bác ạ

son_bongban

Binh Nhì
a`ha`ha`ha`ha`ha`ha` chào bạn Củ Khoai Tây- Nhìn ấn tượng quá! a`ha`

Hôm thứ 7 và Chủ Nhật mình đi công việc xa << Đột Xuất >> đến tối khuya Chủ Nhật mới về nhà. Về là lên mạng xem và trả lời bạn ngay! Vậy có thể mình sẽ chuyển Mút cho bạn trể 1 ngày và mong bạn thông cảm cho mình - Chuyện ngoài ý muốn thôi! Sorry bạn nhiều nhé!

son_bongban

Binh Nhì
Hôm thứ 7 và Chủ Nhật mình đi công việc xa << Đột Xuất >> đến tối khuya Chủ Nhật mới về nhà. Về là lên mạng xem và trả lời bạn ngay! Vậy có thể mình sẽ chuyển Mút cho bạn trể 1 ngày và mong bạn thông cảm cho mình - Chuyện ngoài ý muốn thôi! Sorry bạn nhiều nhé!

chajen_HD

Đại Uý
minh dat ho cho may bac cung clb tu tuan truoc sang thu 3 bac bao gui roi..vay ma het tuan cung chua thay dau,goi thi bac ko nghe,ntin thi bac ko tra loi trong khi may bac clb thi cu giuc (tu nhien mat di ca long tot) _nan...
Xin loi em vao bang dt nen viet ko dau dc.

son_bongban

Binh Nhì
minh dat ho cho may bac cung clb tu tuan truoc sang thu 3 bac bao gui roi..vay ma het tuan cung chua thay dau,goi thi bac ko nghe,ntin thi bac ko tra loi trong khi may bac clb thi cu giuc (tu nhien mat di ca long tot) _nan...
Xin loi em vao bang dt nen viet ko dau
Xin lỗi bạn nhiều! Mấy ngày vừa qua mình có việc đột xuất quá nên giao Mút cho bạn trễ vài ngày! Rất xin lỗi bạn! Bạn yên tâm ko có vấn đề gì đâu!

son_bongban

Binh Nhì
Xin lỗi bạn nhiều! Mấy ngày vừa qua mình có việc đột xuất quá nên giao Mút cho bạn trễ vài ngày! Rất xin lỗi bạn! Bạn yên tâm ko có vấn đề gì đâu!

chajen_HD

Đại Uý
Xin lỗi bạn nhiều! Mấy ngày vừa qua mình có việc đột xuất quá nên giao Mút cho bạn trễ vài ngày! Rất xin lỗi bạn! Bạn yên tâm ko có vấn đề gì đâu![/QUOTE]

=======================
Em thì chẳng lo gi đâu..chỉ muốn bác nói thật cho em biết chứ sớm chiều cứ fải chạy ra bưu điện rồi lại tiu nghiủ đi về ( vì đặt mua hộ nên cứ fải thế chứ mấy lần giao dịch trước thì cua mình nên em mặc kệ bao giở bưu phẩm đến thì đến..)

son_bongban

Binh Nhì

=======================
Em thì chẳng lo gi đâu..chỉ muốn bác nói thật cho em biết chứ sớm chiều cứ fải chạy ra bưu điện rồi lại tiu nghiủ đi về ( vì đặt mua hộ nên cứ fải thế chứ mấy lần giao dịch trước thì cua mình nên em mặc kệ bao giở bưu phẩm đến thì đến..)[/QU

Gần 10 ngày qua mình đưa vợ vô SÀI GÒN khám chữa bệnh nên mọi công việc phải đình lại và chưa kịp thông báo đến tất cả các bạn, mong các bạn độc đc tin nhắn này của mình thì thông cảm vì chuyện ngoài ý muốn thôi chứ xưa giờ mình làm Mút phục vụ anh em là chính chứ không có kinh doanh hay lừa gạt ai bao giờ. Tah65t sự nhà mình đang có chuyện buồn thôi

Bình luận từ Facebook