Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kmfirecat

Thượng Sỹ
sáng chủ nhật ae nào rảnh về Yên lạc uống bia + fanta +cocacola chia vui vơi ae Yên lạc co bàn mới nhé . mấy h tiến hành thằng en Tú cho ae biết h cụ thể đi
Hic. Cụ thể là đến Yên Lạc càng sớm càng tốt anh Hiệu à, anh hoàn tất mọi thủ tục 7h30 có mặt ở ngã tư thị trấn Yên Lạc là ok!!!
Anh Dũng và mọi người xem 7h30 có đc k?
Chỉnh sửa lại: làm với anh Hiệu trận Hiệu - Tú (+2) 5 bia, Tú - Hưng (Thùy Linh)( 0-2-0) 5 bia. Dạo này em đốt bia nhiều quá, tài chính thì càng ngày càng hạn hẹp nên ví xẹp --> run tay rùi. hichic

Last edited:

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Hic. Cụ thể là đến Yên Lạc càng sớm càng tốt anh Hiệu à, anh hoàn tất mọi thủ tục 7h30 có mặt ở ngã tư thị trấn Yên Lạc là ok!!!
Chỉnh sửa lại: làm với anh Hiệu trận Hiệu - Tú (+2) 5 bia, Tú - Hưng (Thùy Linh)( 0-2-0) 5 bia. Dạo này em đốt bia nhiều quá, tài chính thì càng ngày càng hạn hẹp nên ví xẹp --> run tay rùi. hichic
Tay run nhưng cầm chắc kiếm là có bia uống ngay sân nhà không phải run cứ mạnh dạn lên "thao trường đổ mồ hôi. chiến trường không đổ máu" khẩu hiệu của nhà binh đó Tú ah cái nay chắc em rõ hơn anh rùi. thôi anh cũng liều theo chú để rút kinh nghiệm thôi. chứ bỏ em 02 quả chắc ko chống nổi nhưng dù sao anh vẫn giữ lời hứa với chú

kmfirecat

Thượng Sỹ
hihi. Nhất anh Hiệu, thui gì thì gì quan trọng là mình giao lưu mà anh. Mà hôm đó em thắng thì em rôm rả, thua là mặt sẽ hầm hố hơn a cẩn thận nhé!!!^^

thuylink

Binh Nhất

Để tôi đỡ bị thua sâu quá thì nên để như thế này: Tú - Hưng (+2): 5 thèm Bia. ok

kirara

Moderator
oh k k k. Lần đầu gặp k biết thế nào bỏ Hưng 0-2-0 giao lưu. hihi. Hưng cứ yên trí đi ngang nhau thui. ^^
Trận này do anh làm độ, tỷ lệ độ do anh quyết, Tú bỏ Hưng 2 bóng là đúng rồi, vì anh luôn bỏ Hưng 4 bóng, Tú chú ý không "ép cân" quá làm nát trận đấu.....

B&B.vp

Binh Nhất
Ai thách đấu với bản phủ không? Dù 1/7/2017 ta sẽ vi hành Cát bà , nhưng sẽ xuất chinh xuống yên lạc dẹp loạn . Gai các loại bản phủ chấp 8, mút chấp lại 8 . Người đâu..............chuẩn bị kiệu

manh_gai

Trung Sỹ
Hôm nay chủ nhật ngày 30 tháng 6 năm 2013, tại sân trung tâm văn hóa thể thao huyện Yên Lạc diễn ra buổi giao lưu của anh em box Vĩnh Phúc với sự góp mặt của đoàn Lập Thạch (05 cao thủ), đoàn Vĩnh Yên (B&B.VP đại diện duy nhất, còn Kirara đến 17h vẫn không thấy có mặt điểm danh- cần nghiêm túc rút kinh nghiệm), đoàn Bình Xuyên (02 cao thủ) và đoàn chủ nhà Yên Lạc. Với tinh thần của Box ae đã có một buổi giao lưu vui vẻ, bổ ích.
Kết quả các trận đấu như sau:
Đôi:
Mạnh gai + Chú Toàn – A.Khang + Chú Thạch: 0-3
A.Hiệu + Chú Hùng - A.Tuấn + Chú Sơn: 0-3
Tú Hưng – Bình Bình: 2-1
Đơn:
Hưng BX – Tú YL: 0-3 (2-0-2)
Bình YL – A.Khang LT: 3-0
A.Tuấn LT – Chú Toàn YL: 3-2
Chú Thạch LT – Bình ĐS: 3-1
Tú (+2) - A.Hiệu TMB: 1-3 (5 bia)
C.Lợi Tề lỗ – C. Sơn YL : 1-3
A,Đoàn - Cường: 0-3
Hưng BX - Mạnh gai: 3-2
C.Sơn YL – C.Thạch LT: 1-3
Bình ĐS - Cường LT: 3-0
A.Hiệu TMB- Bình hói (+2): 2-1
Tú YL – A.Khang LT: 2-3
Mạnh gai (+3) - A.Hiệu TMB: 0-3
Bình hói - A.Tuấn LT: 3-1
C.Thạch LT – Giang BX: 3-0
Bình ĐS- Tri Tề lỗ: 3-1
Bình YL- Hưng BX: 3-0
Tú YL - A,Tuấn LT: 3-0
A. Đoàn YL - Chú Thạch LT: 0-3
C. Sơn YL - Cường LT: 3-0
Bình ĐS (+2) –A.Khang LT: 0-3
Mạnh gai – Giang BX: 3-0
còn một số trận nữa ban thư k í chua tổng kết hết, đề nghị ae bổ xung

kmfirecat

Thượng Sỹ
dieu dac biet cua buoi giao luu ngay hom wa la a e dc tham gia ca 3 ma chua lan nao to chuc. Ca 3 se dc dua len bang hinh anh de anh em.chiem.nguong. hehe

Bình luận từ Facebook