Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Mình có 1 ông bạn chiều nào cũng đến đánh cờ , ổng khoe quê ở Liên Châu - Yên Lạc ,
ổng nói quê hương ổng đẹp vô đối , đưong xá khang trang , nhà nhà sung túc lắm , cứ mời mình có dịp về thăm .

Giải 19/5 của các bác quá đông vui hoành tráng , khí thế thật . Thật mừng khi có những cuộc vui hội ngộ anh em thế này ,
biết đâu đây lại là manh nha khởi nguồn cho những giải qui mô chính quy sau này . CHÚC MỪNG .
Vâng Liên Châu rất đẹp và thơ mộng, nhưng YL cũng còn nhiều nơi khác đẹp lém bác Drhongson à khi nào bác cùng bạn về Yên Lạc chơi tha hồ thưởng thức nhé và khi đã ra đây nhớ điện thoại cho em để Box Vĩnh Phúc tổ chức đón tiếp bác. Bia Bia Bia
À còn khi nào em vào Gò Vấp có gì nhờ bác nhé!!!
oạch sorry bác: Số của em 0987444926

Last edited:

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Mình có 1 ông bạn chiều nào cũng đến đánh cờ , ổng khoe quê ở Liên Châu - Yên Lạc ,
ổng nói quê hương ổng đẹp vô đối , đưong xá khang trang , nhà nhà sung túc lắm , cứ mời mình có dịp về thăm .

Giải 19/5 của các bác quá đông vui hoành tráng , khí thế thật . Thật mừng khi có những cuộc vui hội ngộ anh em thế này ,
biết đâu đây lại là manh nha khởi nguồn cho những giải qui mô chính quy sau này . CHÚC MỪNG .

Cảm ơn nickname DrHongSon, do không rõ tuổi tác nên tuannc18081988 không biết xưng hô thế nào....Mong DrHongSon có nhiều ý kiến đóng góp và cổ vũ cho ae Box Vĩnh Phúc Phát triển

Drhongson

Đại Tá
Vâng Liên Châu rất đẹp và thơ mộng, nhưng YL cũng còn nhiều nơi khác đẹp lém bác Drhongson à khi nào bác cùng bạn về Yên Lạc chơi tha hồ thưởng thức nhé và khi đã ra đây nhớ điện thoại cho em để Box Vĩnh Phúc tổ chức đón tiếp bác. Bia Bia Bia
À còn khi nào em vào Gò Vấp có gì nhờ bác nhé!!!
oạch sorry bác: Số của em 0987444926

Mình thân với Dũng Thôn Hoàng , hình như bác cũng biết Dũng thì phải ??
Khi nào bạn vào thì mình cùng giao lưu . Dũng có Số phone mình đấy.

@Bạn Tuấn thân mến , thuở xưa mình có theo dõi topic dạy bóng bàn miễn phí của bạn , hoan nghênh bạn quá .
À , Mình ngoài 50 tuổi rùi .

kmfirecat

Thượng Sỹ

@Bạn Tuấn thân mến , thuở xưa mình có theo dõi topic dạy bóng bàn miễn phí của bạn , hoan nghênh bạn quá .
Vâng, thế thì kmfirecat phải gọi DrongSon bằng chú Sơn rùi, cháu vào xem hồ sơ của chú k thấy hiện năm sinh k biết tuổi tác thế nào nên gọi bằng bác ^^.Chú Sơn bảo khi nào vào thôn Hoàng giao lưu hay vào Sài Gòn ạ?

tuannc18081988

Thượng Sỹ

Vâng, cháu cảm ơn bác ạ.....ae Box Vĩnh Phúc rất hân hạnh có dịp được giao lưu với bác...thân bác và chúc bác sức khỏe...:eek:

Drhongson

Đại Tá
Vâng, thế thì kmfirecat phải gọi DrongSon bằng chú Sơn rùi, cháu vào xem hồ sơ của chú k thấy hiện năm sinh k biết tuổi tác thế nào nên gọi bằng bác ^^.Chú Sơn bảo khi nào vào thôn Hoàng giao lưu hay vào Sài Gòn ạ?

Khoảng trung thu này mình ra Bắc ngao du 1 chuyến . Hôm giải Xuân An đi có 1 tuần chưa đã . hihi

kmfirecat

Thượng Sỹ
Khoảng trung thu này mình ra Bắc ngao du 1 chuyến . Hôm trước đi có 1 tuần chưa đã . hihi
Vậy chú rảnh tạt qua Hà Nội hay về Vĩnh Phúc thì alo cháu nhé, ra Hà Nội vào thôn Hoàng còn về Vĩnh phúc sẽ có box Vĩnh Phúc tiếp đón chú cẩn thận!!!!

trung_yl

Binh Nhì
Họ & Tên: Nguyễn Thành Trung
Năm sinh: 1981
Khu vực sống hiện nay (Thành phố/Huyện/Thị Xã): Yên Lạc - Vĩnh Yên
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt: Yên Lạc - Vĩnh Yên
Số năm cầm vợt: 2

Combo hiện tại:
FH (Mặt vợt đánh bên phải): Boost TC (Stiga)
BH (Mặt vợt đánh bên trái):Tenergy 64-FX
Balde (Cốt vợt): Sardius

kmfirecat

Thượng Sỹ
Mình rất thích bóng bàn nhưng trình thì ở hạng Gà. Mong mợi người chỉ giáo mấy đường cơ bản. hehe. Thanks.
Em cũng gà nhưng bác đi theo em chẳng mấy mà thành gà chọi ngay. hihi. Bình Hói Minh Tân chuyên bắt nạt anh phảo không, để đấy em cho 5 roi lần sau chừa ngay ấy mà!!!

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Họ & Tên: Nguyễn Thành Trung
Năm sinh: 1981
Khu vực sống hiện nay (Thành phố/Huyện/Thị Xã): Yên Lạc - Vĩnh Yên
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt: Yên Lạc - Vĩnh Yên
Số năm cầm vợt: 2

Combo hiện tại:
FH (Mặt vợt đánh bên phải): Boost TC (Stiga)
BH (Mặt vợt đánh bên trái):Tenergy 64-FX
Balde (Cốt vợt): Sardius
Chào người bạn mới đến góp thêm 1 chầu Bia.
Chào người bạn dễ mến, góp thêm bao nụ cười.....
==== Hy vọng anh se kết hợp với bọn em để làm một đội hình có chiều sâu về tuổi tác lẫn kỹ năng chơi bóng......

B&B.vp

Binh Nhất
From:VTTF
-Giải đấu PINGPONG OPEN tại UBND TT yên lạc đã thành công rực rỡ với sự ghóp mặt của nhiều tay vợt ,hạt giống đến từ các huyện, thị trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc. Đây là giải đấu chào mừng ngày sinh nhật Bác, cũng là cơ hội để anh em yêu thích bóng bàn được gặp mặt, tỉ thí những lối đanh của mình.
-Số lượng thành viên tham gia ngày một đông hơn cho thấy niềm đam mê môn thể thao này đang nhân rộng ở nhiều nơi tại vĩnh phúc
-Chúng ta đã có các thành viên trên box, hi vọng chúng ta sẽ thiết lập 1 box ngoài thực tế, có tổ chức, có địa chỉ liên lạc, Sdt từng thành viên,...Để ngoài mục đích cùng thi đáu bóng bàn, chúng ta có thể chia sẻ nhiều điều khác hơn
-Xin các bạn cho ý kiến để cùng xây dựng phong trào bóng bàn, mở rộng quan hệ bạn bè , đưa Vĩnh phúc có dần thương hiệu của mình
-1 lần nữa xin cảm ơn Yên lạc đã cho mọi người yêu bóng bàn lại gần nhau hơn.

kmfirecat

Thượng Sỹ
-Giải đấu PINGPONG OPEN tại UBND TT yên lạc đã thành công rực rỡ với sự ghóp mặt của nhiều tay vợt ,hạt giống đến từ các huyện, thị trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc. Đây là giải đấu chào mừng ngày sinh nhật Bác, cũng là cơ hội để anh em yêu thích bóng bàn được gặp mặt, tỉ thí những lối đanh của mình.
-Số lượng thành viên tham gia ngày một đông hơn cho thấy niềm đam mê môn thể thao này đang nhân rộng ở nhiều nơi tại vĩnh phúc
-Chúng ta đã có các thành viên trên box, hi vọng chúng ta sẽ thiết lập 1 box ngoài thực tế, có tổ chức, có địa chỉ liên lạc, Sdt từng thành viên,...Để ngoài mục đích cùng thi đáu bóng bàn, chúng ta có thể chia sẻ nhiều điều khác hơn
-Xin các bạn cho ý kiến để cùng xây dựng phong trào bóng bàn, mở rộng quan hệ bạn bè , đưa Vĩnh phúc có dần thương hiệu của mình
Em nhất trí với tinh thần của anh cả 2 tay!!!!!!! Bia Bia Bia

yeuvo_216

Thượng Sỹ
em tính là a Bình làm 1 bài bằng tiếng anh cho nó máu nhể=))

kmfirecat

Thượng Sỹ
Thế thì xắn tay làm ngay đi thôi . 2 bác ghi danh đầu tiên lấy trớn đi , hihi
Hihi, bọn cháu báo danh rùi chú Sơn à, báo danh ngay từ đầu ý và anh em trong Box ngày càng gần nhau hơn. Tuy trình độ của Box, các thành viên, các cuộc giao lưu giờ chưa thể vực bóng bàn Vĩnh Phúc lên đc nhưng là niềm cổ động không nhỏ cho phong trào thể thao quần chúng nói chung và bóng bàn nói riêng trong tỉnh đi lên.

kmfirecat

Thượng Sỹ
Rat tiec thoi gian ngan wa nen ae minh ko giao luu đc vay đe rip khac thui con dai ma em
Vâng, để dịp sau cho em có thời gian tập luyện trình lên tí không đánh với anh giờ em như gà mắc tóc anh lại chê cười. Lần sau nếu anh em tổ chức giao lưu ở Lập Thạch anh cẩn thận kẻo nộp bia với em đó.Hihi

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Vâng, để dịp sau cho em có thời gian tập luyện trình lên tí không đánh với anh giờ em như gà mắc tóc anh lại chê cười. Lần sau nếu anh em tổ chức giao lưu ở Lập Thạch anh cẩn thận kẻo nộp bia với em đó.Hihi

off lần tới này có trả nợ e k a tú????nợ nần nối tiếp nợ nần nhiều quá.cẩn thận là e tính lãi đấy. :D

Bình luận từ Facebook