Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Tinh hinh la rat tinh hinh, em ban roi ca T7, CN luon......co khi lai phai that hen voi anh em roi.............tuc qua them bong ma ko duoc choi........
Oh thế thì chán nhỷ, thui anh em tha cho cái khoản người k đưa người yêu thì nộp thêm tiền kẻo nhiều tay vợt sợ quá núp mất!!!

anluongiaobong

Thượng Sỹ
nó chém đấy a ạ.chiều này 2 thằng vừa ngồi uống nước chém gió.nó bảo hôm đó 2 thằng sẽ bố trí thuê 2 em chân dài.=)).các a tha hồ mà bổ mắt
Riêng cái khoản có ny mà lại ko đưa đi thì phải phạt thêm + thêm tôi sẽ đích thân gọi điện cho ny ông.

kirara

Moderator
Xin lỗi anh em, chắc sắp tới không được giao lưu cùng các anh em rồi, mình có việc phải đi xa 1 thời gian, chúc anh em box luôn vui vẻ, mạnh khỏe, lên bóng....!!!
Chào thân ái và quyết thắng Bóng bàn Vĩnh Phúc....!!!

manh_gai

Trung Sỹ
Cuộc off lần này có thể vắng Kirara được hay sao? Tất cả đã sẵn sàng chờ giờ G, anh em ai có khó khăn khắc phục, có gì khó quá chia sẻ với nhau nhé. Anh em vì bóng bàn đến gần nhau, nhưng không đến với nhau chỉ để đánh bóng nhựa. Chúc mọi người vạn sự an lành, hẹn gặp nhau vui vẻ. Ruou-bia Yên Lạc đang chan chứa, chờ anh em về tát cạn, he he

kmfirecat

Thượng Sỹ
Tin khủng bố box Vĩnh Phúc OMG
Xin lỗi anh em, chắc sắp tới không được giao lưu cùng các anh em rồi, mình có việc phải đi xa 1 thời gian, chúc anh em box luôn vui vẻ, mạnh khỏe, lên bóng....!!!

yeuvo_216

Thượng Sỹ

chán thế a Dũng ơi.............................

kmfirecat

Thượng Sỹ
anh chac khong di duoc roi....nan qua.....
Như thế này off mất vui rồi, nếu vắng cả 2 thành viên chủ chốt thì có khi off phải hoãn thôi. Box Vĩnh Phúc hình như chưa bao giờ vắng 2 thành viên này cùng một lúc. Anh em cho ý kiến là hoãn hay tiếp tục!!!!!!!!!!!:confused::confused::confused::confused::confused::confused:

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Em dang sap xep cong viec day...Tai T7, CN nay em di hoc buoi dau nen thay hoi kho, em se co gang te sng Yen Lac, neu muon em se co mat o chuong trinh 2....Da co may doi lien lac voi em... em cung dang bo tride dua cac anh day sang

B&B.vp

Binh Nhất
off thi dau, giao luu can day du cac thanh vien. nhat la nhung nguoi da khuay dong len phong trao nay. Neu nhu the nay , ta nen roi thoi gian thi dau vao 26/5 thi hay hon. 1 tuan cho anh em sap xep cong viec de tham du day du.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
off thi dau, giao luu can day du cac thanh vien. nhat la nhung nguoi da khuay dong len phong trao nay. Neu nhu the nay , ta nen roi thoi gian thi dau vao 26/5 thi hay hon. 1 tuan cho anh em sap xep cong viec de tham du day du.

Lam the mat cong cua anh Manh lam anh oi... em dang thu xep cong viec.....sang tuan co lich hoc chinh thuc co khi con khong di duoc nua anh ah.....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Anh em à!Cụ thể là sáng Chủ nhật 19/5 em đang điều đình và có thể 9h00 em sẽ có mặt tại chỗ off....anh em cho ý kiến có tổ chức off nữa hay thôi để em biết còn biết đường.....

Bình luận từ Facebook