Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kirara

Moderator
Tinh thần OFF đang lên rất cao, tất cả anh em trong Box chú ý thời gian và địa điểm để thu xếp nhé...
Hoan nghênh các anh em cho vợ con đi theo như anh Trung (vợ kiêm lái xe), em Tú (người yêu kiêm cô giáo, cổ động viên...) để buổi giao lưu của chúng ta têm rực rỡ !!!
Thông báo khẩn, Kirara đang bị đau dạ dày nên không thể uống rịu được...

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Tinh thần OFF đang lên rất cao, tất cả anh em trong Box chú ý thời gian và địa điểm để thu xếp nhé...
Hoan nghênh các anh em cho vợ con đi theo như anh Trung (vợ kiêm lái xe), em Tú (người yêu kiêm cô giáo, cổ động viên...) để buổi giao lưu của chúng ta têm rực rỡ !!!
Thông báo khẩn, Kirara đang bị đau dạ dày nên không thể uống rịu được...
Da day thi uong ruou chuoi hot khong lo dau anh

kmfirecat

Thượng Sỹ
Hic, chỉ là bạn thôi anh Dũng. Cái hôm đi vì tiện đường chở em ý đi và viif em ý muốn đi xem đánh bóng nên em mới đưa đi cho em ý xem thui. Hay cái vụ off lần này ai mà k đưa đc girl nào đi thì chịu toàn bộ chi phí đi anh Dũng ơi. Vụ này đầy người vỡ mật đây!!! hihi
Bia Bia Bia

kirara

Moderator
Thống nhất ai không đưa được vợ, bạn gái đi thì phải thanh toán toàn bộ.... anh em nào đồng ý thì Like...

tuannc18081988

Thượng Sỹ
e nghỉ lâu rồi...đi đá bóng.nhờ anh mấy lần rồi....off chẳng bao giờ gọi e với

Thì anh tưởng chú cũng online nên không gọi....lần này đi đi Kiên nó cũng đi đấy....dạo này anh có mấy trận thắng với anh em trong Box mà được ca ngợi quá....nói chung là ăn may thôi....heeee

kirara

Moderator
Chúc mừng Box Vĩnh Phúc sang trang thứ 100...
Khách hàng may mắn là anh Trí đến từ Hà Giang - Phần thưởng cho anh là:

kirara

Moderator
Thì anh tưởng chú cũng online nên không gọi....lần này đi đi Kiên nó cũng đi đấy....dạo này anh có mấy trận thắng với anh em trong Box mà được ca ngợi quá....nói chung là ăn may thôi....heeee
Tuấn chú ý, không có thì hãy đi thuê, luật là luật, 200k/h, anh chỉ chỗ thuê cho....hehe. Tính đi, bên nào kinh tế hơn?

kmfirecat

Thượng Sỹ
Thống nhất ai không đưa được vợ, bạn gái đi thì phải thanh toán toàn bộ.... anh em nào đồng ý thì Like...
Biểu quyết đi anh Dũng ơi, nếu mình biểu quyết chắc chắn nhiều người đưa vợ và bồ đi. Tên nào k có thì mang nhiều tiền đi nhé. hehe
e nghỉ bóng được dài dài rồi...box vp rôm quá a nhể.e ko hay onl nên chẳng bít gì...................
Box luôn chào đón Trí tham gia cùng anh em. Em đừng trách ai k điện cho em nhé vì mọi người trên tinh thần nhiệt tình là chính, điện 1 2 lần k đc hoặc tham gia k nhiệt tình là người điện cũng thấy nản.

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Biểu quyết đi anh Dũng ơi, nếu mình biểu quyết chắc chắn nhiều người đưa vợ và bồ đi. Tên nào k có thì mang nhiều tiền đi nhé. hehe

Box luôn chào đón Trí tham gia cùng anh em. Em đừng trách ai k điện cho em nhé vì mọi người trên tinh thần nhiệt tình là chính, điện 1 2 lần k đc hoặc tham gia k nhiệt tình là người điện cũng thấy nản.
a hiểu nhầm ý em rồi.e có ý trách đâu,e không hay onl đâu rất ít thời gian ngồi máy.nên nhờ a tuấn gọi cho e thôi.gọi e 1 lần là e có mặt rồi chứ có mũi né bao giờ đâu mà bác nặng lời thế :)

anluongiaobong

Thượng Sỹ

xem clip a đánh thấy a đánh hay hơn trước nhìu thật mà a........giờ e cửa dưới với a là chắc :)

Bình luận từ Facebook