Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
lục CSDL cũ có tấm ảnh này không biết của cao thủ nào đây....ai biết đây là ai, hoặc có ai nhận ra mình không anh em vào chém cho Box sôi nổi nào.....BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

lekien123

Binh Nhất
anh vừa mua cái Bàn ở chỗ thắng HC về tập cho bọn trẻ con đợt hè này em ạ,trông trẻ cho bố mẹ tụi chúng thôi mà(cũng để tập tành 1 tí chứ ko về quê Chú Tuấn lại thịt anh thì chết),hẹn em ngày gần đây nhất nhé.anh PM vào đây cho tiện

tuannc18081988

Thượng Sỹ
anh vừa mua cái Bàn ở chỗ thắng HC về tập cho bọn trẻ con đợt hè này em ạ,trông trẻ cho bố mẹ tụi chúng thôi mà(cũng để tập tành 1 tí chứ ko về quê Chú Tuấn lại thịt anh thì chết),hẹn em ngày gần đây nhất nhé.anh PM vào đây cho tiện

Vâng, thế em còn 1 tháng để tập ..... khi anh về mà làm được chương trình gì thì ngon nhỉ (Ví dụ họp Box Vĩnh Phúc chẳng hạn)....

kirara

Moderator
Anh em Vĩnh Phúc chú ý, 19/5 này theo như thông lệ sẽ off lần tiếp theo, và đơn vị đăng cai tổ chức là Yên Lạc - Anh Mạnh gai, đề nghị tất cả các anh em vào cho ý kiến và anh Mạnh gai vào xác nhận!!!

kmfirecat

Thượng Sỹ
Anh em Vĩnh Phúc chú ý, 19/5 này theo như thông lệ sẽ off lần tiếp theo, và đơn vị đăng cai tổ chức là Yên Lạc - Anh Mạnh gai, đề nghị tất cả các anh em vào cho ý kiến và anh Mạnh gai vào xác nhận!!!
Sống qua tuần này đã anh Dũng ơi, gần đây anh em mình off với mật độ dày đặc thế này nhiều anh em xuống sức quá.

manh_gai

Trung Sỹ
Kế hoạch đã được thống nhất,không có gì thay đổi, Trường THCS Kim Ngọc, thôn Đại Nội - Xã Bình Định, huyện Yên Lạc - VP nhiệt liệt chào đón anh em Box VP về gặp mặt từ 7h15' ngày 19-5-2013, đi từ Quán Tiên xuôi đường 305 khoảng 5,5km. Từ thị trấn Yên Lạc ngược 305 hướng Vĩnh Yên 2,5 km. Đường dây nóng 0979684838. Bố cáo thiên hạ, ai nấy đều hay, hẹn ngày tái ngộ. loa loa loa....

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Kế hoạch đã được thống nhất,không có gì thay đổi, Trường THCS Kim Ngọc, thôn Đại Nội - Xã Bình Định, huyện Yên Lạc - VP nhiệt liệt chào đón anh em Box VP về gặp mặt từ 7h15' ngày 19-5-2013, đi từ Quán Tiên xuôi đường 305 khoảng 5,5km. Từ thị trấn Yên Lạc ngược 305 hướng Vĩnh Yên 2,5 km. Đường dây nóng 0979684838. Bố cáo thiên hạ, ai nấy đều hay, hẹn ngày tái ngộ. loa loa loa....

chỗ a có đi được xe bus k a Mạnh ơi!!!!!!!

manh_gai

Trung Sỹ
có xe buyt 05 chạy qua cổng làng, xuống bến điểm bưu điện văn hóa xã Bình Định, đi vào ngược lên hướng Vĩnh Yên 30m nhìn thấy cổng làng Đại Nội, đi tiếp 150m là tới cổng trường THCS (qua 2 cổng trường mầm non, Tiểu học) Kiên nhé!

yeuvo_216

Thượng Sỹ
có xe buyt 05 chạy qua cổng làng, xuống bến điểm bưu điện văn hóa xã Bình Định, đi vào ngược lên hướng Vĩnh Yên 30m nhìn thấy cổng làng Đại Nội, đi tiếp 150m là tới cổng trường THCS (qua 2 cổng trường mầm non, Tiểu học) Kiên nhé!

thanks a nhé.hj.hôm vừa rồi off k được gặp gai của a.hôm này off cho e thử nếm mùi gai của a tí nhé. :D

kmfirecat

Thượng Sỹ
Lần này off xong anh em thử 1 lần Ăn lẩu không rịu bia xem ntn nhé....Ai đồng ý giơ tay nào....!!!
em k đồng ý cả 2 tay, ai uống gì thì uống, thay lẩu bằng thịt chó. Thịt chó Bình Định cực ngon! Bia Bia Bia

manh_gai

Trung Sỹ
thanks a nhé.hj.hôm vừa rồi off k được gặp gai của a.hôm này off cho e thử nếm mùi gai của a tí nhé. :D
Ok, gai anh là gai mùng tơi, hôm trước gặp gai già của chú Hưng ngọng luôn, Kiên ăn được nhưng cẩn thận đấy, mùng tơi cũng vẫn là gai

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Ok, gai anh là gai mùng tơi, hôm trước gặp gai già của chú Hưng ngọng luôn, Kiên ăn được nhưng cẩn thận đấy, mùng tơi cũng vẫn là gai
làm sao mà e xem thường a được.tất cả ae box mình e k thể xem thường ai được cả.hjhj.oánh vớ vẩn là nát hàng với các anh ngay.tại các anh thấy e là em út nên nhiều lúc nhẹ tay thôi a ạ. :D

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Hôm nay Box trầm thế...............đưa cái video mờ mịt này lên cùng xem cho khuây
[video=youtube;10XS1wlC6T4]http://www.youtube.com/watch?v=10XS1wlC6T4[/video]

Bình luận từ Facebook