5 Bia đầu tiên!

Daoky09

Đại Tá
Ah, cháu hiểu ý câu hỏi của chú rồi. Khi mọi người post bài của mình lên thì phía góc dưới có 2 chữ like và reply ( thích và phúc đáp, trả lời...) để những ai thấy bài viết của họ hay và thấy thích thú thì bấm chuột vào từ like (thích) để hưởng ứng và nếu trả lời bình luận của họ thì bấm reply (trả lời). Bản thân những người này cũng như mình họ sẽ không thấy chữ like (thích) mà chỉ thấy mỗi chữ reply (trả lời) thôi.
Khi mình post bài của mình thì không hiện chữ like vì người viết phần mềm không cho mình tự bấm like mình nên nó không hiện ra chữ đó mà chỉ có mỗi chữ reply để mình có thể lấy dẫn chứng để viết lại lời bình.
Nói chung là do người viết trang web này mặc định thế chú ạ.
Đã rõ! và mình còn có thể sửa hoặc xóa bài của mình nữa.

o3ma

Đại Tá
Đã rõ! và mình còn có thể sửa hoặc xóa bài của mình nữa.
Đúng rồi chú ạ, bài của mình thì mình thấy có mấy chữ sửa hoặc xoá nhưng bài của người khác thì mình lại không thấy chữ đó mà chỉ có chủ nhân thấy được thôi để tránh người khác xoá hoặc sửa bài của mình ( vấn đề này ngoài mình thì có thêm người quản lý trang web này thực hiện được ). Những gì thể hiện trên trang này là do người viết chương trình thiết lập giao diện như vậy.

son_canloc

Đại Tá
Liệu bác Sơn có nhầm nhọt gì không nhỉ??? Cũng thấy ngờ ngợ. Chú Daoky09 đã ở tuổi lục tuần. Chả nhẽ bác Sơn cũng tầm ấy mà có con gái nhỏ tuổi thế sao???
Dự là bác Sơn chưa tính thêm thâm niên cầm vợt của chú Daoky09.

Hihi Sory , cả ngày hôm qua BB ở Nghệ an tối vào nhậu tại khách sạn Mường Thanh 5* , khi hơi lê tê phê hứng chí lên lấy điện thoại ra làm 1 đoạn cho đỡ sèm , mắt mũi lem nhem không thấy đc đoạn 45t mới bắt đầu cầm vợt , gần 12h đêm mới về đến nhà nên kg kịp xem lại
Ở CLB Thành Vinh NA có cái vui đó là trẻ con khi vào CLB đánh BB kể cả mới 12 > 13 t gặp các cụ 70 > 80 t cũng phải chào bằng anh , nó giống như điều lệ của 1 giải đấu ddoc quy định . Ai sai coi như vi phạm và sẻ bị xử phạt

o3ma

Đại Tá
Hihi Sory , cả ngày hôm qua BB ở Nghệ an tối vào nhậu tại khách sạn Mường Thanh 5* , khi hơi lê tê phê hứng chí lên lấy điện thoại ra làm 1 đoạn cho đỡ sèm , mắt mũi lem nhem không thấy đc đoạn 45t mới bắt đầu cầm vợt , gần 12h đêm mới về đến nhà nên kg kịp xem lại
Ở CLB Thành Vinh NA có cái vui đó là trẻ con khi vào CLB đánh BB kể cả mới 12 > 13 t gặp các cụ 70 > 80 t cũng phải chào bằng anh , nó giống như điều lệ của 1 giải đấu ddoc quy định . Ai sai coi như vi phạm và sẻ bị xử phạt
Oai, vậy vụ này bác có bị xử phạt không nhỉ???

vietcan

Đại Tá
Câu gì đâu ạ. Đánh kém mất 5 bia thất vọng não nề ạ. E đang ủ miu mua bàn về nhà tập thêm vào buổi sáng, còn buổi chiều vẫn đến nhà a Nam Tè :p. Bác nào biết ở HN có chỗ nào thanh lý bàn mà con tốt ko ạ :D
e có lẽ h phải tính mát khoảng 5000 bia rồi ý chứ.bác cứ xác định đê..bia phải là biển thì mới lên level đc

Bình luận từ Facebook