Hà Nội (Xong) Bán Nittaku Fastarc G1 - 2 tuần sử dụng, nguồn Hùng Hà

Trainee

Đại Tá
sao lâu quá mà chưa ai mua trãi nghiệm hả em ? kỳ vậy.
Dòng này trong MN ít người chơi anh ạ.
Ngoài Bắc thì ít người thích trải nghiệm đồ mới lạ, thường họ hay chọn theo số đông, hê hê! Tếu tý, chủ yếu là tầm tiền này dân chơi tiết kiệm họ sẽ chọn mặt Tàu cho bền. Nên nó khó đi là đúng thôi. Nếu không vì lấy mặt Ten của anh, thì em vẫn để nó đánh. Thằng này đánh không khác Ten 80 là mấy.
Kệ nó, em đăng vừa là bán, vừa cho ai muốn thử, vài bữa không bán được, em dán nó vào cây vợt gỗ 250g, cùng mặt đỏ R7 bữa nọ lấy của anh, thế là được cặp ngon. :)

aunhh

Đại Tá
trừ mặt tàu ra thì mút nào khi giật lại quả giật của đối phương mà bị ăn xuống mép dưới nhẹ thì có hiện tượng xước nặng thì bể rìa.
E thấy mặt Tàu cũng bị anh ah. mấy bóng giật trúng mép dưới của mút đều bị nổi gai cả

thichtrainghiem

Đại Tá
Dòng này trong MN ít người chơi anh ạ.
Ngoài Bắc thì ít người thích trải nghiệm đồ mới lạ, thường họ hay chọn theo số đông, hê hê! Tếu tý, chủ yếu là tầm tiền này dân chơi tiết kiệm họ sẽ chọn mặt Tàu cho bền. Nên nó khó đi là đúng thôi. Nếu không vì lấy mặt Ten của anh, thì em vẫn để nó đánh. Thằng này đánh không khác Ten 80 là mấy.
Kệ nó, em đăng vừa là bán, vừa cho ai muốn thử, vài bữa không bán được, em dán nó vào cây vợt gỗ 250g, cùng mặt đỏ R7 bữa nọ lấy của anh, thế là được cặp ngon. :)
K ai lấy đổi mực khô đi @Trainee :p:D

Bình luận từ Facebook