Toàn quốc xin tư vấn quấn cán vợt

văn thành

Thượng Sỹ
Hiện tại e đang chơi timo t5000, mỗi lần chơi ra mồ hôi là cầm cán cảm giác trơn, nghe mn bảo quấn cán cho đỡ trơn, nhưng ko biết quấn có làm cán cán to và làm mất cảm giác ko ạ, nhờ các bác tư vấn cho ạ

Phuc nguyen

Binh Nhất
Xin a em dừng ném dá nha.Theo minh có 2 cách.1 là bạn lấy dây quấn cán vợt tennis.2 là bạn lấy dây câu cá quấn cán.(cái này rất à nha) minh thấy có người làm rồi.

bocau

Đại Tá
Xin cái ruột xe đạp quấn được 50 cái cốt luôn, về cắt tròng vào tùy thích, không thấm mồ hô; lại tăng cảm giác..từ ST quấn thành SI luôn...hehehe! không tốn xu hào nào!
Chiên da xài cán quấn @bocau vào tư vấn giúp đê…

Attachments

109.3 KB · Đọc: 0
    57.8 KB · Đọc: 0
Last edited:

Tenor_Battrai

Binh Nhất
Hiện tại e đang chơi timo t5000, mỗi lần chơi ra mồ hôi là cầm cán cảm giác trơn, nghe mn bảo quấn cán cho đỡ trơn, nhưng ko biết quấn có làm cán cán to và làm mất cảm giác ko ạ, nhờ các bác tư vấn cho ạ
Bạn ra Hùng Hà mua dây quấn cán của butterfly 150k, mình cũng đang dùng rất thích, không mất cảm giác đâu bạn nhé.

luonghuyhung

Đại Uý
Xin đoạn ruột xe cuộc đua cắt 1 sợi bản to hơn dây thun cho vô trước , 1 đoạn bản to 1cm trùm lên sợi nhỏ kia sẽ thành 1 cái gờ cao lên

Attachments

450.4 KB · Đọc: 0

văn thành

Thượng Sỹ
Mình toàn mua dây cuốn vợt tenis cắt đôi giá bèo có 20 ngàn cuốn được 2 lần .
Mình toàn mua dây cuốn vợt tenis cắt đôi giá bèo có 20 ngàn cuốn được 2 lần .
cuốn như thế nào vậy bác, em gà chưa biết cuốn sao cả, bác hướng dẫn e với đk ko ạ.
Xin cái ruột xe đạp quấn được 50 cái cốt luôn, về cắt tròng vào tùy thích, không thấm mồ hô; lại tăng cảm giác..từ ST quấn thành SI luôn...hehehe! không tốn xu hào nào!
bác có ý tưởng độc đáo mà hay đấy.

BAC SUP

Đại Tá
cuốn như thế nào vậy bác, em gà chưa biết cuốn sao cả, bác hướng dẫn e với đk ko ạ.
Cuốn như cuốn cán vợt tenniss đó ,cuốn từ cuối cán cuốn vào ,trong cùng có cái dây đai như dây băng keo cuốn cuốn lại là xong.
Còn nửa kia thì nó to bằng nhau thì mình dùng dao or kéo cắt chéo một ít như nửa trước mà cuốn ,còn dây đai thì lấy băng keo điện để cuốn..

chaubinh

Đại Tá
chào chú @bocau ! theo anh có thể thay cái (ruột xe đạp) bằng cái capote có khi hay hơn,không mất cảm giác chút nào, lồng 3 cái vào gần giống như cái xăm của chú kakaka!ae mình lớn tuổi chút đùa tí . chỉ ngại bọn trẻ nó cho ăn củ đậu chứ chả phải ăn gạch đâu!

Last edited:

BAC SUP

Đại Tá
chào chú @bocau ! theo anh có thể thay cái (ruột xe đạp) bằng cái capote có khi hay hơn,không mất cảm giác chút nào, lồng 3 cái vào gần giống như cái xăm của chú kakaka!ae mình lớn tuổi chút đùa tí . chỉ ngại bọn trẻ nó cho ăn củ đậu chứ chả phải ăn gạch đâu!
Có người họ lấy cái ngón tay bằng cao xu ( trong cái găng tay rửa bát và nấu ăn đó) để lồng vào cũng hay đấy.

bocau

Đại Tá
Có người họ lấy cái ngón tay bằng cao xu ( trong cái găng tay rửa bát và nấu ăn đó) để lồng vào cũng hay đấy.
Hai Ông Anh Lão Tướng @chaubinh & @BAC SUP cũng vui tính ghê...I LIKE... @bocau thấy tròng loại nào cũng 0k yeh! 0k yeh! 0k yeh! Còn cảm giác....chỉ người dùng nó mới biết..hehehe... Chém vui tí;

văn thành

Thượng Sỹ
Cuốn như cuốn cán vợt tenniss đó ,cuốn từ cuối cán cuốn vào ,trong cùng có cái dây đai như dây băng keo cuốn cuốn lại là xong.
Còn nửa kia thì nó to bằng nhau thì mình dùng dao or kéo cắt chéo một ít như nửa trước mà cuốn ,còn dây đai thì lấy băng keo điện để cuốn..
Bác mua dây cuốn vợt tenis ở đâu mà có 20k e xem trên mạng toàn trên 100k à

BAC SUP

Đại Tá
Bác mua dây cuốn vợt tenis ở đâu mà có 20k e xem trên mạng toàn trên 100k à
Mình không biết cậu ở đâu ở hà nội ,mua ở cửa hàng bán cốt vợt cũng có hay các cửa hàng bán vợt cầu lông bán đầy...đừng hỏi mua dây cuốn cán vợt bóng bàn nhé ,mua dây tennis or cầu lông thôi.
Xem hình ở dưới kia có 15.000 thôi

Last edited:

Bình luận từ Facebook