xin tư vấn mặt donic blue fire M3

QuangHung

Đại Tá
Hi S3 mềm hơn bác ơi ! ^^ nhưng nếu bác chơi thuần gỗ nên chọn m3 vì chơi s3 khá thiếu lực !
A ơi..E mới tậu con Zjk ALC 2013..và có ý định nhập môn tàu đạo..Có miếng nào không cần tund mà chơi vẫn ngon k ạ ? giá <=750K A nhé..đập con Lợn ra bị vợ tịch thu ..còn khoảng đó thôi ..hihi May là kịp ring cái Blade về :D

Thành Danh

Thượng Sỹ
A ơi..E mới tậu con Zjk ALC 2013..và có ý định nhập môn tàu đạo..Có miếng nào không cần tund mà chơi vẫn ngon k ạ ? giá <=750K A nhé..đập con Lợn ra bị vợ tịch thu ..còn khoảng đó thôi ..hihi May là kịp ring cái Blade về :D
Cho minh xin chut review ve Zjk ALC dc ko va no co xoay so tot ko ban nhi

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
em có mặt xiom omega 4 đen Bh r kết hợp vs blue fire M3 đánh Fh có ngon k ạ ??
Bạn dùng omega gì ? Nếu là omega iv pro thì rất ok ^^ với combo này để m3 oánh trái
Với omega iv asian dễ đánh nhưng hơi thiếu xoáy 1 chút
Omega elite và euro thì đánh thiếu cả lực và xoáy :)

thanh dai ca77

Đại Tá
Bác chủ thớt! Nếu quan tâm M3 để chơi BH thì nên quan tâm tới JP 03 đi bác! Đánh BH cực tốt, Xoáy, kiểm soát tốt hợp cho cả cốt gỗ và carbon đó bác! Mình đang chơi JP 03 cho cốt Hao 656 - L

QuangHung

Đại Tá
Cho minh xin chut review ve Zjk ALC dc ko va no co xoay so tot ko ban nhi
1 cây vợt hay và được nhiều người khẳng định bạn ah..mình chọn cán ST nên trái phải linh họat hơn..tốc độ k bằng Jun nhưng ks tốt hơn hẳn..đây là ý kiến cá nhân.mình cũng mới quất được 2ngày nên chưa có nhiều điều để chia sẻ..Bia

szlc

Thượng Tá
Em này mềm, đánh trái dễ, tuy nhiên bọt khí lỗ to, dán keo sữa còn hụt dã man... đổi mua blizt soft thì hay hơn

Bình luận từ Facebook