Xin tư vấn mặt BH

subasa

Đại Uý
Như tít em có nhu cầu nhờ các bác tư vấn cho em mặt BH,,lối oánh của em bên mặt này là rất ít khi công hầu như chỉ chặn đẩy,,gò, nên muốn kiếm một mặt ít nảy hơi xịt tý cũng đc nhưng phải xoáy để gò cho bóng nhảy ngắn trong bàn ko bị lồi ra quá xa,và quả gò bóng xoáy nặng,khó. Các bác kinh qua các mặt như trên thì chia sẻ cho ae ít kinh nghiệm nhé

Trainee

Đại Tá
Như tít em có nhu cầu nhờ các bác tư vấn cho em mặt BH,,lối oánh của em bên mặt này là rất ít khi công hầu như chỉ chặn đẩy,,gò, nên muốn kiếm một mặt ít nảy hơi xịt tý cũng đc nhưng phải xoáy để gò cho bóng nhảy ngắn trong bàn ko bị lồi ra quá xa,và quả gò bóng xoáy nặng,khó. Các bác kinh qua các mặt như trên thì chia sẻ cho ae ít kinh nghiệm nhé

H3, cốt song ngư! ^^

subasa

Đại Uý
Vega euro bác nhé. Chặn giảm lực tụt khỏi giật. Chặn đẩy ok
mình khá ấn tượng với mặt này,phải nói là khá hay so vs nhiều mặt khác,control và cảm giác bóng tốt mà vẫn có thể ve được,cảm ơn bác em sẽ note mặt này vào list

tiachop

Thượng Tá
Cao thủ chặn đẩy và gò vào cho em ý kiến mặt BH với nào :)
Vừa chặn đẩy và vừa gò thì kiếm mặt hơi khó. Muốn gò tốt thì phải dùng mặt bám xoáy, mà bám xoáy thì lại chặn đẩy không tốt. Trừ khi ta luyện chặn bóng theo kiểu lấy xoáy trị xoáy như kiểu Kenta của Nhật.

Bình luận từ Facebook