Xin sỰ giúp ĐỠ tỪ các bẠn trên diỄn Đàn , help help .......

Status
Không mở trả lời sau này.
ok, thế thì sướng quá đi. Nhưng mà 12h nắng bỏ mẹ dc. Em ra sớm hơn cho mát nhé, tầm 8h 9h dc ko anh ? Em đi xe bus thôi cho nó tiết kiệm =))

trên này già có trẻ có mà em dùng những từ ngữ như này anh e là không hợp, hôm nay anh trực ở cơ quan 11h30 anh ở cửa hàng, em qua đó anh em mình nói chuyện cụ thể. khi đi em nhớ mang cốt và mặt đi nhé.

sep_beo_online

Binh Nhất
Gửi bạn chủ topic!
Thực sự thì t cũng ko có ý định lên tiếng, ấy thế nhưng thấy bạn nói vậy làm mình hơi bực mình xíu. Khi 2 bên mâu thuẫn và tranh cãi, nếu cả 2 cùng căng thì rất khó để giải quyết vấn đề. Tuy nhiên, phía bên cửa hàng HH đã biết nhún mình hẹn bạn để cả 2 có câu trả lời thỏa đáng nhất, há chẳng phải rất hợp lí đó sao. Quả thật, trả tiền để mua hàng hóa ko xứng với túi tiền của mình ai cũng thấy xót và bực mình, ai cũng hiểu cho bạn. Nhưng không phải bạn thik vung tục hay thik chửi ra sao cũng đc, nói là phải thuyết phục có lí hợp lòng người nghe chứ không phải ai cãi to nhất, ai hoành tráng nhất thắng thì bạn nhầm. Hơn nữa, đây là mạng xã hội, có rất nhiều người tham gia và biết, bạn nên biết giữ mình. Mạng ảo không quan trọng bằng việc ngoài đời ra sao. Cách làm của HH hiện tại là rất ổn, bạn đồng ý hay ko thì nên có lời lịch sự trước thái độ cũng nền nã của phía cửa hàng HH và góp ý cách giải quyết cũng như ý bạn muốn sao. Cãi nhau cho sướng mồm thì bạn lập topic có lẽ ko phù hợp. T biết bạn và cũng nghe nói chuyện của bạn rồi. ko phải thiên hướng bênh ai, nhưng cái j đúng là đúng, chỉ góp ý với bạn như vậy thôi!
Thân! Xe ôm

binhtinh

Trung Sỹ
Nhận xét chuẩn của bác này đã là câu trả lời rồi, qua việc HH yêu cầu bạn đến làm rõ việc, bạn tìm đủ lí do để né, rồi e ko có bằng chứng, cách nói chuyện của bạn cũng ko đúng mực, đệm này nọ, làm cho bạn càng rõ cái chưa đúng.

Đệm này nọ là do Văn hóa nói của mỗi ng, đâu có nghĩa là ng ta sai. Ae Cứ chờ xem thế nào đã, chưa nên hùa theo bên nào cả

Cưa hang hunghabongban co thuê nhân viên ban hang không? Nêu co thi cưa hang co biên phap quan ly nao đê khăng đinh 100% nv trung thưc không?

có nhưng 100% thời gian đều có mình, vợ mình hoặc mẹ mình ngồi thu tiền hộ, mình hiểu ý bạn nghi ngờ sợ nhân viên mang hang giả vào bán cho mọi người, mình cam đoan là không bao giờ có điều đó.

Fiona_Coder

Binh Nhất
trên này già có trẻ có mà em dùng những từ ngữ như này anh e là không hợp, hôm nay anh trực ở cơ quan 11h30 anh ở cửa hàng, em qua đó anh em mình nói chuyện cụ thể. khi đi em nhớ mang cốt và mặt đi nhé.

Mới đầu gặp anh , em cũng thấy anh khá là ổn . Mua xong cái cốt timo boll t5000 , anh còn dán cho em thêm cái viền , và cọ rìa để em đánh ko bị đau tay. Xong ra về em còn cảm ơn dối dít. Mong rằng hình ảnh của anh trong mắt em vẫn như thế trong lần gặp ngày mai . Có gì em gọi điện trực tiếp cho anh, ngày ko gặp dc thì tối gặp . Mà hình như nhà anh ở Cầu Giấy ? thế qua thẳng nhà anh cho gần, đỡ phải ra kim mã nhỉ ?

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
bây giờ , mình lại thành thằng vu khống , hài ...

Giờ bạn không đưa ra được bất cứ bằng chứng nào cả, ngày mua hàng không có, bảo bạn đến thì bạn dùng dằng, muốn tin ban cũng khó. Thời buổi bây giờ đâu phải cứ khóc là người ta thương đâu, lại thêm cái thái độ của bạn nữa thì mọi người càng nghĩ bạn cãi cùn. Từ này tới giờ mình đọc cmt của tất cả mọi người từ đầu topic và quả nhiên thấy nhiều sự bất hợp lý từ phía bạn, bạn nói thích thì gặp nhau giải quyết nhưng người ta bảo gặp thì bạn nói: " nhưng vấn đề ở đây là đến xong làm gì. Nói qua nói lại rồi về à ?" Vậy thì bạn cần gì ở đây nào, quá nhiều điểm bất hợp lý. Thực sự nếu có nhã ý muốn giải quyết thì cứ đến xem sao còn không thì trong topic này bạn lép vế hoàn toàn, và hiện tại là bạn đang chống chế trong vô vọng đấy.

Mong sự việc sẽ sớm được giải quyết ạ! Thân!

Mới đầu gặp anh , em cũng thấy anh khá là ổn . Mua xong cái cốt timo boll t5000 , anh còn dán cho em thêm cái viền , và cọ rìa để em đánh ko bị đau tay. Xong ra về em còn cảm ơn dối dít. Mong rằng hình ảnh của anh trong mắt em vẫn như thế trong lần gặp ngày mai . Có gì em gọi điện trực tiếp cho anh, ngày ko gặp dc thì tối gặp . Mà hình như nhà anh ở Cầu Giấy ? thế qua thẳng nhà anh cho gần, đỡ phải ra kim mã nhỉ ?

Phong cách bán hàng của anh là như thế, hầu như ai mua hàng của anh đều hài lòng và cám ơn anh như em nói, nhưng qủa thực nhiều khách hàng quá nên anh không nhớ được, mai trưa mai em qua cửa hàng anh để xem cụ thể thế nào, gì chứ liên quan đến uy tín của anh thì kiểu gì anh cũng phải làm cho rõ ràng. Thôi em ngủ đi nói qua nói lại ở diễn đàn này không giải quyết được vấn đề gì đâu. Mai gặp anh mọi việc sẽ rõ ràng. Bia
số điện thoại của anh: 0912609999, hẹn em trưa mai ở cửa hàng anh, bác nào theo dõi toppic này mà thực sự nhiệt tình em mời các bác 11h30 trưa mai qua cửa hàng em uống nước, hút thuốc (Cho khách quan)

Last edited:

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
nhưng e cũng ko hiểu gặp bây giờ giải quyết dc vấn đề j cơ.cứ cho là 2 cái mặt đấy là fake đi nhưng mà 1 bên nói mua ở đấy .1 bên nói ko bán thì gặp nhau để ngồi chém gió xem cái mặt fake nó như thế nào ah.còn bác nào nói mua ko có chứng cứ j thì e cũng xin hỏi 1 câu là chứng cứ các bác mún là như thế nào ???kể cả có hóa đơn hay j j ấy thì cũng chả chứng minh dc là hàng của ai.e có thế mua 2 cái mặt ở cửa hàng này nhưng cũng có thể đổi 2 cái khác đúng ko.vấn đề nữa là mục đích lúc đầu của topic này theo e được biết là để các ae trên diễn đàn thẩm định xem mặt fake hay ko nhưng các bác dường như đẩy nó đi quá xa rồi.nói chung là close topic thôi.chả giải quyết dc vấn đề j đâu.còn ae trên diễn đàn thì ai cũng những kinh ngiệm riêng của mình để chọn 1 cửa hàng chất lượng đáp ứng dc câu "vui lòng khách đến vừa lòng khách đi" và "hẹn gặp lại quý khách lần sau " ;););)

Last edited:

Cẩm Vân

Binh Nhất
Nhận xét chuẩn của bác này đã là câu trả lời rồi, qua việc HH yêu cầu bạn đến làm rõ việc, bạn tìm đủ lí do để né, rồi e ko có bằng chứng, cách nói chuyện của bạn cũng ko đúng mực, đệm này nọ, làm cho bạn càng rõ cái chưa đúng.

Sorry spam tí.Sao tôi thấy ông lúc đầu thì nói không tin bố con thằng nào, về sau thì lại xoay chiều nhanh thế?Trong 1 topic đã căng thẳng rồi thì đừng nên đưa ra những comment mang tính "biến thái" nữa.Còn tôi thấy Hùng Hà hỏi ông câu thấy con ông giống hàng xóm ko?Ông trả lời đã phải đưa đi xét nghiệm ADN thì ông cũng nên xem lại bản thân và vợ đi nhé

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
Sorry spam tí.Sao tôi thấy ông lúc đầu thì nói không tin bố con thằng nào, về sau thì lại xoay chiều nhanh thế?Trong 1 topic đã căng thẳng rồi thì đừng nên đưa ra những comment mang tính "biến thái" nữa.Còn tôi thấy Hùng Hà hỏi ông câu thấy con ông giống hàng xóm ko?Ông trả lời đã phải đưa đi xét nghiệm ADN thì ông cũng nên xem lại bản thân và vợ đi nhé

vừa bảo ng ta căng thẳng lại dc ông đổ thêm dầu vào lửa nữa :confused::confused::confused:

meoluoitmb

Đại Tá

Chú Hùng bớt nóng. Hi hi, anh biết tại sao chú nóng đấy, chú tin không? Chủ nhật vui vẻ em trai nhé.

meoluoitmb

Đại Tá
nhưng e cũng ko hiểu gặp bây giờ giải quyết dc vấn đề j cơ.cứ cho là 2 cái mặt đấy là fake đi nhưng mà 1 bên nói mua ở đấy .1 bên nói ko bán thì gặp nhau để ngồi chém gió xem cái mặt fake nó như thế nào ah.còn bác nào nói mua ko có chứng cứ j thì e cũng xin hỏi 1 câu là chứng cứ các bác mún là như thế nào ???kể cả có hóa đơn hay j j ấy thì cũng chả chứng minh dc là hàng của ai.e có thế mua 2 cái mặt ở cửa hàng này nhưng cũng có thể đổi 2 cái khác đúng ko.vấn đề nữa là mục đích lúc đầu của topic này theo e được biết là để các ae trên diễn đàn thẩm định xem mặt fake hay ko nhưng các bác dường như đẩy nó đi quá xa rồi.nói chung là close topic thôi.chả giải quyết dc vấn đề j đâu.còn ae trên diễn đàn thì ai cũng những kinh ngiệm riêng của mình để chọn 1 cửa hàng chất lượng đáp ứng dc câu "vui lòng khách đến vừa lòng khách đi" và "hẹn gặp lại quý khách lần sau " ;););)
===================

một cmt đầy đủ và toát lên được cái chung của topic này.

bachikho

Đại Tá
like cái avt của bác, có share đc ko nhỉ :D

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
topic chuyển sang mục giải trí

Last edited:

sonkiko

Binh Nhì
Em và ông ngoại cũng mua khá nhiều đồ ở HH . Em thấy chất lượng tốt . Giờ đọc topic này em ko thấy băn khoăn vì tin tưởng vào cửa hàng nhưng cũng muốn 2 bên giải quyết ổn thỏa rồi cho ae diễn đàn 1 câu nói cho trả lời hợp tình hợp lý .

Fiona_Coder

Binh Nhất

ý của em cũng gần giống anh quyết đây. Ko biết , anh em mình gặp nhau thì anh sẽ giải quyết vấn đề này ntn để em đc thỏa đáng , anh có thể nói tóm tắt dc ko ? Trong khi em chả có cái gì chứng nhận là mua nhà anh cả ? Ngày tháng mua đồ cũng quên nốt

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook