Xin sỰ giúp ĐỠ tỪ các bẠn trên diỄn Đàn , help help .......

Status
Không mở trả lời sau này.

tuyetvu79

Đại Tá
hi....hi......
hàng ten đểu hả..?
ngửi thì thấy mùi....thum thủm :(
sờ thì thấy.....cồm cộm :p
nghi ngờ gọi hỏi lại chổ bán thì nghe....những lời chói lói ( cái lỗ tai ) :eek:
càng nhìn nó thì càng thấy....ngưa ngứa mắt :mad:
thôi....đành ngậm bồ hòn làm ngọt vậy...!:(
.....
đủ cả hết cả 5 giác quan rùi nhé......cho 1 cái mặt....
thế thì bạn còn mún j nữa hả???
kkkkkkkkkkkk
:cool:

thangRau

Đại Uý
Nếu bác ở HN thì quá dễ để kiểm chứng, đánh diễn đàn thì mọi người sẽ cho bác biết là fake hay xịn ngay.
Nếu fake thì bác công khai cho mọi người cùng tránh xa nó ra
Chúc bác thi đấu thành công trong chiều nay

Fiona_Coder

Binh Nhất
thôi, ko phải nói nhiều , kết thúc tại đây nhá. Mình mua đồ ở Hùng Hà bóng bàn . Đồ nhà nó như thế này đấy, fake hay ko vào xem thì rõ, thích thì gặp trực tiếp .
Còn mình đéo phải gọi điện làm cl gì ? Có gọi thì cũng thế mà thôi, lại mất công chửi nhau , mệt . 1350 x 2 = 2m7 , đéo phải là to tát gì lắm . Nhưng mà tức vkl đc.
Đang say bia, mệt vãi ! Anh em sau này mua hàng cẩn thận . Hết !! Đi ngủ đây !!!

docmaorg

Đại Tá
thôi, ko phải nói nhiều , kết thúc tại đây nhá. Mình mua đồ ở Hùng Hà bóng bàn . Đồ nhà nó như thế này đấy, fake hay ko vào xem thì rõ, thích thì gặp trực tiếp .
Còn mình đéo phải gọi điện làm cl gì ? Có gọi thì cũng thế mà thôi, lại mất công chửi nhau , mệt . 1350 x 2 = 2m7 , đéo phải là to tát gì lắm . Nhưng mà tức vkl đc.
Đang say bia, mệt vãi ! Anh em sau này mua hàng cẩn thận . Hết !! Đi ngủ đây !!!

Hự hự hế đỡ luôn vậy là mình đã đúng.

Vấn đề này anh đã có lần chat và nói chuyện với e rồi đấy. Nhìn mặt bắt hàng rong, ông nào mua ko biết và ngây ngô chưa thấy mua hàng bao giờ là dính độc. trước có ông anh chơi cùng đội ZLC của anh cũng thế, mua về con cốt Innerforce ZLC và 1 miếng 64fx ( có lẽ ở chỗ bạn này chưa định nói) nhưng nhìn con 64fx anh mua hộ bạn ông ý do bác hội chưởng ZLC cầm về, mặt bác ý ngắn tũn ra.
Và điều này còn được kiểm nghiệm tại 1 cửa hàn uy tín khác và nạn nhân cũng là 1 ae trong đội ZLC khác tại 1 chỗ khác. Tiếc là chỗ ae mà vẫn dính độc thôi biết để mà chánh thôi.

Last edited:

AndroCS7

Đại Tá
ko biết thật giả thế nào nhưng dù có ko fake thì em cũng KHÔNG mua đồ ở đây. lúc nào mua đồ nhiều tiền thì lịch sự lễ phép bao nhiêu thì khi mua những thứ lặt vặt cả chủ và mấy con ô sin cứ vác mặt lên trời zzz...mua cái bao vợt bảo lấy loại tầm <200k là mặt mũi mấy đứa nặng như bị. CHÁN cái cách buôn bán như vậy

docmaorg

Đại Tá
ko biết thật giả thế nào nhưng dù có ko fake thì em cũng KHÔNG mua đồ ở đây. lúc nào mua đồ nhiều tiền thì lịch sự lễ phép bao nhiêu thì khi mua những thứ lặt vặt cả chủ và mấy con ô sin cứ vác mặt lên trời zzz...mua cái bao vợt bảo lấy loại tầm <200k là mặt mũi mấy đứa nặng như bị. CHÁN cái cách buôn bán như vậy

Các cửa hàng lớn đều liên quan đến nhau nên ko dại gì họ dìm hàng nhau đâu em, chỉ có người mất tiền mới ko chịu được lên chia sẻ thôi.

linh729

Thượng Tá

Mình từng qua mua hàng nhiều lần ở Hùng Hà và chưa 1 lần nào cảm thấy ko hài lòng. Là người đi thu mua hàng trăm cái rìa ten về làm mặt ghép nên mình có thể hoàn toàn đủ tự tin để nói rằng ko một miếng ten giả nào có thể qua được mắt mình. Trong những lần đi thu mua thì chỉ có 1 lần duy nhất dính phải rìa ten giả, đó là từ nguồn Trường Huy. (sau lần đó mình ko lấy rìa ở Trường Huy nữa nên ko biết giờ hàng ten ở Trường Huy là thật bao nhiêu %)

Theo mình bạn nên làm việc lại với chủ cửa hàng bóng bàn Hùng Hà. Hãy suy nghĩ theo 1 chiều hướng tích cực hơn.
Cá nhân mình ko tin Hùng Hà bán ten giả, dù chỉ là 1 mặt.

bongban_bia

Trung Tá
Hự hự hế đỡ luôn vậy là mình đã đúng.

Và điều này còn được kiểm nghiệm tại 1 cửa hàn uy tín khác và nạn nhân cũng là 1 ae trong đội ZLC khác tại 1 chỗ khác. Tiếc là chỗ ae mà vẫn dính độc thôi biết để mà chánh thôi.
đề nghị anh Phan viết sai chính tả ít thôi

Đối với trường hợp này mình xin đính chính với các bạn là môt kịch bản vu khống được xây dựng cung phu, từ cái ảnh chụp đến cách thành văn, thực tế không có một cuộc gọi điện thoại nào phản ánh như bạn chủ toppic nói trong đây, còn vu khống vì mục đích gì thì Hùng Hà và nhưng người tin tưởng Hùng Hà cũng biết. Với trường hợp này Hùng Hà bóng bàn xin phép không trả lời thêm và cũng không giải thích thêm một vấn đề gì nữa, bởi lẽ phương châm của Hùng Hà là không bao giờ bán danh có 3 xu.
Chúc bạn chủ toppic ngủ ngon vì mình thấy bạn quá vất vả với kịch bản này. Các cụ nói câu sống với người ngay chứ không sống với người đểu.:)

Đối với trường hợp này mình xin đính chính với các bạn là môt kịch bản vu khống được xây dựng cung phu, từ cái ảnh chụp đến cách thành văn, thực tế không có một cuộc gọi điện thoại nào phản ánh như bạn chủ toppic nói trong đây, còn vu khống vì mục đích gì thì Hùng Hà và nhưng người tin tưởng Hùng Hà cũng biết. Với trường hợp này Hùng Hà bóng bàn xin phép không trả lời thêm và cũng không giải thích thêm một vấn đề gì nữa, bởi lẽ phương châm của Hùng Hà là không bao giờ bán danh có 3 xu.
Chúc bạn chủ toppic ngủ ngon vì mình thấy bạn quá vất vả với kịch bản này. Các cụ nói câu sống với người ngay chứ không sống với người đểu.:)

Fiona_Coder

Binh Nhất
Mình từng qua mua hàng nhiều lần ở Hùng Hà và chưa 1 lần nào cảm thấy ko hài lòng. Là người đi thu mua hàng trăm cái rìa ten về làm mặt ghép nên mình có thể hoàn toàn đủ tự tin để nói rằng ko một miếng ten giả nào có thể qua được mắt mình. Trong những lần đi thu mua thì chỉ có 1 lần duy nhất dính phải rìa ten giả, đó là từ nguồn Trường Huy. (sau lần đó mình ko lấy rìa ở Trường Huy nữa nên ko biết giờ hàng ten ở Trường Huy là thật bao nhiêu %)

Theo mình bạn nên làm việc lại với chủ cửa hàng bóng bàn Hùng Hà. Hãy suy nghĩ theo 1 chiều hướng tích cực hơn.
Cá nhân mình ko tin Hùng Hà bán ten giả, dù chỉ là 1 mặt.

ý ông là tôi chém gió cho nó vui hả ? thích thì gặp trực tiếp tôi dán cho 2 cái mặt ten này cho mà đánh thử thì biết ngay ( sờ vào đã thấy khác chứ đéo phải đánh ) . Còn xin lỗi nhá, tôi còn bao nhiêu việc phải làm chứ đéo rảnh ngồi laptop viết topic chém gió cho mát đâu !!!
Làm topic chủ yếu cho anh em có niềm đam mê bóng bàn biết mà tránh . Hết !!!

LH : 01699129806
CLB bóng bàn Học Viện Kỹ thuật QS --

mà bạn chủ toppic nói là mua và ngồi đợi dán ở chỗ mình, xin chú tích là nhà mình dán và cắt mặt vợt không được xấu như cái ảnh bạn cho mọi người xem đâu ạ. thôi chúc bạn ngủ ngon.

thangRau

Đại Uý
Nhà cháu thì muốn bác offline cùng các a e thông thạo các thể loại mút xịn hay fake, sau đó tập thể sẽ cùng nhau có tiếng nói về sản phẩm của bác đã mua và sử dụng...
Văn minh và rất có tác dụng nơi cộng đồng,,,

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook