Xin Review về cây Tamca ULC Kangera

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cây này ngày xưa là đắt nhất trong dòng Tamca có mặt tại Việt Nam tầm khoảng 2m5-2m6 gì đó
Ưu điểm: Hinh thức đẹp, cầm rất đầm tay, tốc độ thì không nhanh như Sadius nó tương đương với mấy em như ishion, photino.......điểm tuyệt nhất của cây vợt này là độ ổn định rất cao, điều khiển, chặn đẩy đôi công êm ái nhẹ nhàng ngay từ những pha bóng đầu tiên khi cầm vợt, có thể đánh theo lối vũ bão hoặc lối đánh hoa văn đều được thích hợp với nhiều rơ đánh, cây này đánh trung và gần bàn rất thích hợp. Kết hợp với mặt vợt có độ cứng trung bình đánh FH cho cảm giác rất tốt, đánh BH bằng một số mặt mềm như: Yasaka Pryde 30, Extendhs, plasma 470, dòng nitaku soft thì cứ gọi là là......ntn dán đánh thử biết ngay ^^

Nhược điểm: Khó dán keo và thường hay bong sau 1 vài hôm chiến đấu,

Em này kết hợp với Te 64 bên FH và Te 05Fx bên BH thì cứ gọi là tuyệt cú mèo nhưng muốn dán được em nó thì nên mua cái loại miếng dán hai mặt của Tihar hoặc của Buttefly dán một lần sau đó dán viền vào đánh đến khi hỏng thì thay, cốt này ai đã đánh quen thì ko muốn thay cốt khác điển hình là Cụ Rùa hồ Tô Lịch

PS: Tuấn còi mà tìm mua được miếng dán 2 mặt của Tihar thì mua hộ anh 2 miếng nhé, mua về dán đỡ phải dán đi dán lại ^^

Chú này nói như sách!!!
Vấn đề là anh mới oánh nó từ 2006 thay 1 cơ số mặt>>>>>>>>nhưng chưa bao giơ phải dán lại cả nhé!
Dán haifu 1 lần ok ngay>>>>oánh vài tháng luôn!!!!

...Trước đây hay vào TTVNOL, được giới thiệu cây này, máu lên gửi vào mua trong chổ Cô Dungbongban...
Còn về cảm nhận: Em í không cho mình cơ hội lựa chọn em nào khác cả, mình... thích em ý ngay từ cái nhìn đầu tiên ( Ý câu này mượn của Trúc Mai trong YNCHDNEG, mượn tý trả ngay).
Sau nay, đúng như người ta nói :"Đàn ông có tiền thì sinh hư,...", mình chuyển em ý cho người khác, lao đầu theo em gergly anpha va Amultart...

Bình luận từ Facebook