Xin chia buồn với vợ chồng Duy Anh - Vân Anh

Nguoi_Chicago

Trung Sỹ
Mình vừa được biết tin bố của Duy Anh vừa qua đời, hiện vợ chồng Duy Anh và Vân Anh đã về Nha Trang để thu xếp việc gia đình. Xin thành thật chia buồn cùng 2 em và gia quyến! Mong vợ chồng em vững vàng vượt qua sự mất mát to lớn này!

Tang lễ được tổ chức tại tư gia (số nhà 291A Thống Nhất, P. Phương Sài, TP. Nha Trang), lễ tẩn liệm sẽ được thực hiện lúc 11h trưa nay, lễ động quan sẽ diễn ra vào 11h ngày thứ bảy (11/5/2013).

Last edited:

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Mình vừa được biết tin bố của Duy Anh vừa qua đời, hiện vợ chồng Duy Anh và Vân Anh đã về Nha Trang để thu xếp việc gia đình. Xin thành thật chia buồn cùng 2 em và gia quyến! Mong vợ chồng em vững vàng vượt qua nỗi mất mát to lớn này!

Xin chia buồn với 2 cháu cùng Gia đình

Mình vừa được biết tin bố của Duy Anh vừa qua đời, hiện vợ chồng Duy Anh và Vân Anh đã về Nha Trang để thu xếp việc gia đình. Xin thành thật chia buồn cùng 2 em và gia quyến! Mong vợ chồng em vững vàng vượt qua sự mất mát to lớn này!

Linh cửu được hoàn tại tư gia, lễ tẩn liệm sẽ được thực hiện lúc 11h trưa nay, lễ động quan sẽ diễn ra vào 11h ngày thứ bảy (11/5/2013).
Xin chia buồn với 2 em và gia đình nhé.

lamtq

Đại Tá

Tang lễ được tổ chức tại tư gia (số nhà 291A Thống Nhất, P. Phương Sài, TP. Nha Trang), lễ tẩn liệm sẽ được thực hiện lúc 11h trưa nay, lễ động quan sẽ diễn ra vào 11h ngày thứ bảy (11/5/2013).

thành kính phân ưu!
chia buồn cùng 2 em và gia quyến:(:(:(:(:(

Bình luận từ Facebook