Xin cảm nhận của 1 số cốt sau :)

anhemoy

Đại Tá
Thì do mút Tàu phải hợp cốt, người chơi phải có thể lực, kỹ thuật tốt thì mới kiểm soát, phát huy cà cảm được cái hay của nó.

Nếu nhà bác có hết những cái đó rồi thì nói làm gì nữa ợ.
e cũng đã từng đua đòi làm con H3 market 2.15mm về gắn Vis nhưng mà trình e chưa cảm nhận được hết, cũng chưa đủ kinh nghiệm - kĩ năng để đánh. Đâm ra thiếu lực, quả trước giật lên quả sau k tụt thì cũng nhẹ lực. Đánh đc 2 buổi bỏ luôn.
Cảm ơn các bác rất nhiều vì đã nhiệt tình đóng góp và chỉ bảo :)

anhemoy

Đại Tá
DHS là thương hiệu BB lớn, ngay như sp "bèo" nhất của nó là Power G7 cũng khiến nhiều người có cảm tình hơn mấy cốt đắt tiền của anh Butterfly. Hàng nào tốt, giá đẹp là e ủng hộ, không câu nệ China, Japan hay Vietnam.

Cá nhân e thấy King 3 nhanh nhưng cán nhỏ, cầm hụt tay, em thấy King 2 thuần gỗ đánh sướng hơn.

Innerforce ZLC bản to ngang dòng King, màu vàng đẹp nhưng cũng cần biết cách giữ. Cây này giật bóng xoáy, uy lực, bạt tốt, nói chung cảm giác đánh sướng tay.

Viscaria dành cho rơ khéo, tạo xoáy, nếu đua đòi dùng mặt Tàu thì cần học hành đàng hoàng và có sức khoẻ tốt, nếu không chỉ hỏng tay, chả nước mẹ gì.

Long 5 đang là hàng hot, đc nhiều người săn dùng, không phải bởi nó gắn với tên Ma Long, mà nó hội tụ nhiều ưu điểm dành cho rơ tấn công.
rất hữu ích đối với em. Cảm ơn bác ạ! :)

Bình luận từ Facebook