Xelu thách đấu với Admin

meoluoitmb

Đại Tá
Vậy là Xelu chưa biết ADMIN Dũng bị tông xe dập nặng cơ bắp chân từ tết đến giờ bước còn không nổi , sức đâu mà đánh . hic .

Không sao, khoanh chân chắc vẫn ok Bác ạ. Tóm lại, bọn em muốn gặp Bác Dũng. Còn thi đấu gì bọn em cũng chiều Bác ấy mà.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Bác xelu thách đấu với nickhaynhat còn được chứ nick admin thì còn lâu bác đó mới trả lời. :D:D Bác Dũng chuối cũng là cao thủ bàn tròn đó, em thấy bác Lu vụ này hơi liều. Hehee.

Sóng gió nổi lên đây...^^!

Chú ko biết anh họ là liều xelu à????¿

XeLu3b@nh

Đại Tá
Vậy là Xelu chưa biết ADMIN Dũng bị tông xe dập nặng cơ bắp chân từ tết đến giờ bước còn không nổi , sức đâu mà đánh . hic .

Hjhj, chú sơn ơi cháu là cháu biết nhưng cháu nghĩ a dũng từ tết tới giờ với công lực thâm hậu như thế chắc cũng gần binhfvphucj r chú ạ, nhất lại thấy kèo thách đấu này nữa có khi vết thương còn bình phục nhanh hơn đó chú ơi.
Trận thách đấu này có hiệu lực vô thời hạn, xelu sẽ chờ admin ở ngay đây thôi.:)

meoluoitmb

Đại Tá
Hjhj, chú sơn ơi cháu là cháu biết nhưng cháu nghĩ a dũng từ tết tới giờ với công lực thâm hậu như thế chắc cũng gần binhfvphucj r chú ạ, nhất lại thấy kèo thách đấu này nữa có khi vết thương còn bình phục nhanh hơn đó chú ơi.
Trận thách đấu này có hiệu lực vô thời hạn, xelu sẽ chờ admin ở ngay đây thôi.:)
================
Anh ấy đang bận thôi, chứ anh ấy mà đọc được những nguyễn vọng của em là anh ấy phúc đáp ngay. Cứ chờ đời em à.

Bình luận từ Facebook