WTTTC - Vô địch Bóng bàn Đồng đội Thế giới,28/2 - 06/3, Malaysia

waa

Đại Uý
500 RM x 7.000 VNĐ = 3,5 triệu xem gần
380 ---------------- = 2,7 ----- vừa
200 --------------- = 1,4 ------ xa

- Vé máy bay 2 T + KS 5 ngày 3 T + ăn uống 2 T + vé vào cửa 2 T + linh tinh 3 T = 12 Triệu ( + bỏ việc 1 tuần)

- Quyết tâm đi đâu hết rồi nhỉ , con vợ mới réo tiền sữa sao không thấy !
- Chắc ở nhà xem Youtube, ITTF-TV ...

tcgroup

Bố cu Tít
Mà báo đài nước mình cũng tệ mạt, cấm thấy thằng nào đưa tin.

Bác phải nói bóng bàn tệ mạt mới đúng :D, nhà báo họ đi đưa tin những giải thế này mỗi bài nhuận bút được vài trăm k, cả giải làm căng hết thì được tầm chục bài (Giỏi lắm được 5 củ).

Trong khi ăn ở đi lại suốt giải bên đấy nhẹ nhàng cũng hết 15-20 củ rồi.

Báo nào mà tài trợ tiền vé máy bay là em sang làm tin bài miễn phí luôn :D

HOANG MINH

Đại Tá
Bác phải nói bóng bàn tệ mạt mới đúng :D, nhà báo họ đi đưa tin những giải thế này mỗi bài nhuận bút được vài trăm k, cả giải làm căng hết thì được tầm chục bài (Giỏi lắm được 5 củ).

Có lẽ môn BB này chưa mang tiền về nhiều nên ko có tài trợ cho Báo.
Không biết kết quả đội nhà thế nào rồi nhỉ?

tcgroup

Bố cu Tít
Có lẽ môn BB này chưa mang tiền về nhiều nên ko có tài trợ cho Báo.
Không biết kết quả đội nhà thế nào rồi nhỉ?

http://www.ittf.com/ittf_team_event...?Tour_Code=2587&s_Event_type=MGTEM&Group_no=6

Hiện nay BTC vẫn chưa cập nhật kết quả bác ơi.

Ở Việt Nam giờ chỉ có mỗi bóng đá mới có phóng viên đi theo đội thôi bác ạ, như Futsal vừa rồi anh Tú Thái Sơn Nam tài trợ cho bác Quang Thắng đi theo đội thì mới có nhiều ảnh để báo chí Việt Nam đưa tin như vậy bác ạ.

Bao giờ Liên đoàn có tiền mời phóng viên đi theo đội tuyển thì mới có thông tin cập nhật liên tục được bác ạ!

HOANG MINH

Đại Tá
http://www.ittf.com/ittf_team_event...?Tour_Code=2587&s_Event_type=MGTEM&Group_no=6

Hiện nay BTC vẫn chưa cập nhật kết quả bác ơi.

Ở Việt Nam giờ chỉ có mỗi bóng đá mới có phóng viên đi theo đội thôi bác ạ, như Futsal vừa rồi anh Tú Thái Sơn Nam tài trợ cho bác Quang Thắng đi theo đội thì mới có nhiều ảnh để báo chí Việt Nam đưa tin như vậy bác ạ.

Bao giờ Liên đoàn có tiền mời phóng viên đi theo đội tuyển thì mới có thông tin cập nhật liên tục được bác ạ!
Mong rằng một ngày không xa chúng ta có được tài trợ cho Phóng viên, góp phần thúc đẩy phong trào bộ môn Bóng bàn lan tỏa, thỏa lòng các fan hâm mộ BB nước nhà.

HOANG MINH

Đại Tá
Mỗi lần nghe tin có giải, dù trong nước hay nước ngoài vẫn ngóng tin. Dù yếu hay mạnh, dù có thắng hay thua thì cái tính thần dân tộc đang trào dâng, vẫn theo dõi và hy vọng. Vậy mà nó như ngọn lửa chưa được bùng cháy bởi thiếu đi những cơn gió của tin tức, hình ảnh, video của các trận đấu của đội nhà. Hy vọng, hy vọng và cứ hy vọng...

bocau

Đại Tá

VN thành tích là số 1 ; môn nào có thành tích cử cho 10 thằng đi, 1 viết ca 10 ; còn môn nào k mơ đạt thành tích, thôi đưa tin làm gì , không nhẽ viết mà chỉ ca cái hay, cái mạnh của người ta, và nêu cái yếu kém của mình cho bàn dân thiên hạ biết à! không ai tài trợ đâu! liệu cơm gấp mắm nhe các Bác!!!

Cachua

Thượng Tá
Kết quả đê!

Thôi cũng được 1 set danh dự của Tú mẩu

Ma Long chưa xuất hiện để tạo cơ hội cho những VĐV còn lại.

Last edited:

Bình luận từ Facebook