VP,TQ - Giao lưu Sardius với Viscaria

holo124

Đại Tá
E ko có ý định bán , bán đi rồi lại mua vis , có giao lưu thì hay hơn . Hoặc bán thì chắc là 1tr750 bao ship nhé

• Like
Reactions: Nvh

son tran

Binh Nhì
Sát Tết rồi nên mọi người đang lo sắm cái khác, ít người để ý món này. Mình cũng có người nhờ rao hộ vợt nhưng hẹn họ ra giêng.

holo124

Đại Tá
Sát Tết rồi nên mọi người đang lo sắm cái khác, ít người để ý món này. Mình cũng có người nhờ rao hộ vợt nhưng hẹn họ ra giêng.
có khi để qua tết ngày rộng tháng dài thôi :D , gần tết thấy ae trên diễn đàn mua bán cũng khó khăn

xukaka

Đại Tá
Phải công nhận Vis HOT thật, mà cũng đúng thôi, Vis giá 2tr3 hợp lý mà đánh rất hay. Mình đây trong bộ sưu tập cũng phải có em nó. Đánh trái tay, giật trái tay, chặn đẩy, fick gần bàn trái tay, giật phải thì Vis number ONE

phantom0011

Thượng Sỹ
Phải công nhận Vis HOT thật, mà cũng đúng thôi, Vis giá 2tr3 hợp lý mà đánh rất hay. Mình đây trong bộ sưu tập cũng phải có em nó. Đánh trái tay, giật trái tay, chặn đẩy, fick gần bàn trái tay, giật phải thì Vis number ONE
Viscaria ở thị trường Việt Nam thì 2.3 triệu. Mình mua ở ngoài Việt Nam tính ra hơn 3 củ nhưng được cái cân nặng như ý và rất cân bằng. Cái gì cũng có giá của nó và đúng thật là Vis vẫn được sản xuất tại Nhật... chỉ có điều là xuất sang các nước tiêu chuẩn khác nhau thôi, kiểu như IPhone vẫn là sản xuất tại trung của nhưng các thị trường và tiêu chuẩn khác nhau.

Bình luận từ Facebook