việt trì-hn bán mút SRIVER hang xịn của butterfly còn mới 100%

mrlinhhung

Binh Nhì
cần bán em này có đủ một đôi giá của một em là 500k hàng còn nguyên trong túi chưa sử dụng.
hiện nay trên thị trường giá của một em là 850k
ai mua thì alo 0915953842 mình tên HÙNG 26T
có thể gặp trực tiếp cho xem hàng,yêu tiên ai mua ở gần có thể giảm giá
GẶP MẶT TRỰC TIẾP XEM HÀNG VÀ GIAO HÀNG

Last edited:

mrlinhhung

Binh Nhì
ông ăn nói cẩn thận vào,ai lừa đảo hả,tôi đã bán mút cho mấy người rối.để im tôi gửi cho cốt nhưng ông lên diên đàn nói lung tung làm tôi mang tiếng giờ thì éo gửi nữa.đây tôi bán gặp mặt trực tiếp cơ mà

Radical

Moderator
ông ăn nói cẩn thận vào,ai lừa đảo hả,tôi đã bán mút cho mấy người rối.để im tôi gửi cho cốt nhưng ông lên diên đàn nói lung tung làm tôi mang tiếng giờ thì éo gửi nữa.đây tôi bán gặp mặt trực tiếp cơ mà

Đấy các pác xem và đánh giá nhé.

Còn tỏ ra cực kỳ nguy hiểm nữa đấy !

Last edited:

tranvietanh

Trung Tá
Nào nào 2 bác, Dĩ hòa vi quý, chúng ta không nên căng thẳng với nhau trong ngày Diễn đàn hoạt động trở lại ^^
Chúc hàng của bạn mrlinhhung mau đi và cũng chúc 2 bạn mrlinhhung và radical mau tìm được tiếng nói chung nhé

Radical

Moderator
Thôi thì bạn làm ăn rất uy tín nên tức giận khi người ta tố cáo.

@ALL: Xin trình bày nội tình giữa mình và mrlinhhung như sau:

Hôm 26/10, mrlinhhung rao bán cái cốt Kurumpu, giá 500k, Mình có đặt gạch mua giúp ông anh, gạch sau bạn Ma_wenger.

Bạn Ma_wenger đặt gạch nhưng giao dịch ko thành công, do chủ vợt đòi + 100k (ship...ngất ngưỡng).
(Ma_wenger có PM cảnh báo mình nhưng hơi muộn)
Sau đó vài phút mình vào mrlinhhung gọi cho mình cũng đòi ship là 100k, mình thỏa thuận lại là 50k là ship là nhiều rồi không có ai mà chịu ship 100k cả.

Khoảng 1h sau thì mình chuyển tiền cho mrlinhhung, bạn này sms lại là nhận tiền sẽ đi gửi vợt ngay.
Đến 11h thì hẹn lại mình là đấu giờ chiều sẽ đi gửi.
Đầu giờ chiều mình hỏi thì hẹn sang ngày mai. (27/10)
Ngày mai mình hỏi thì bảo là T7, CN (Bưu điện họ nghỉ ), rồi mình OK cho hứa đến thứ 2 luôn.
Thứ 2 (29/10) thì lý do là mưa to ko đi gửi được và lại hứa (chắc chắn lun mới ghê) đầu giờ chiều mới gửi (tới đây thì mình chẳng thèm hỏi nữa vì biết trúng thằng lưu manh rồi)
Trong thời gian này thì mrlinhhung vẫn lên mạng rao bán vợt, mút tùm lum, cũng may là diễn đàn bị sụp chứ ko thì cũng có bác giống mình.
Sau đó mình có nhắn tin hỏi nhưng bặt vô âm tín.

Vậy thì có uy tín hay không ? có lừa đảo hay không thì mọi người tự đánh giá trước khi giao dịch với mrlinhhung này nhé!

Bình luận từ Facebook